Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tìm địa chỉ khám nội cho bé gái

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.43K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 563 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Tớ thấy lo quá, bé gái nhà tớ vài ngày sau sinh có tí máu ở bím. Theo hiểu biết của tớ + chị ý tá đến nhà tắm cho bé thì đây cũng là dấu hiệu bình thường. Vài ngày sau thì hết. Nhưng tớ sờ thấy dưới ti bé nhà tớ có cục( cả 2 bên đều có). Trong 1 lần đi khám ở Viện dinh dưỡng, tớ cũng hỏi BS luôn thì được trả lời là bình thường không sao, 6 tháng sau nó sẽ hết.
    Giờ bé nhà tớ được hơn 9 tháng rồi, cục thì vẫn còn mà tớ thấy ngực đầu ti có vẻ nhô nhô lên. Tớ thấy lo quá, vì lâu lâu có đọc bài bệnh dậy thì sớm ở trẻ nhỏ (2-3 tuổi đã có kinh)
    Tớ muốn đưa bé đi khám nhưng khôgn biết địa chỉ nào đáng tin cậy, uy tín. Các mẹ thông thái biết chỉ dùm. Khám dịch vụ càng tốt, tớ không muốn đợi chờ
    Tớ ở Hn nhé
    thật đẹp biết mấy, mỗi khi được yêu ....
    bố nó yêu 2 mẹ con nó nhất trên đời ...:LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 141 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ebunba Xem bài viết
    Tớ thấy lo quá, bé gái nhà tớ vài ngày sau sinh có tí máu ở bím. Theo hiểu biết của tớ + chị ý tá đến nhà tắm cho bé thì đây cũng là dấu hiệu bình thường. Vài ngày sau thì hết. Nhưng tớ sờ thấy dưới ti bé nhà tớ có cục( cả 2 bên đều có). Trong 1 lần đi khám ở Viện dinh dưỡng, tớ cũng hỏi BS luôn thì được trả lời là bình thường không sao, 6 tháng sau nó sẽ hết.
    Giờ bé nhà tớ được hơn 9 tháng rồi, cục thì vẫn còn mà tớ thấy ngực đầu ti có vẻ nhô nhô lên. Tớ thấy lo quá, vì lâu lâu có đọc bài bệnh dậy thì sớm ở trẻ nhỏ (2-3 tuổi đã có kinh)
    Tớ muốn đưa bé đi khám nhưng khôgn biết địa chỉ nào đáng tin cậy, uy tín. Các mẹ thông thái biết chỉ dùm. Khám dịch vụ càng tốt, tớ không muốn đợi chờ
    Tớ ở Hn nhé
    mẹ nó ơi bạn c ho bé đi khám ngay đi nhé địc chỉ nè bác ấy khám phụ khoa bạn ạ khám tốt lắm

Bác sỹ Nguyễn Minh Nguyệt
    0989.955.244
    Phòng khám Đa khoa Việt - Hàn - số 9 Ngô Thì Nhậm
    043-945-4688
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 563 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Bạn ơi, BS khám phụ khoa thì có khám cho em bé tý không( bé nhà tớ có 9 tháng thôi)
    cám ơn các mẹ nhé

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 563 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Tớ gọi điện cho bác sĩ này rồi. THất vọng tràn trề. Làm bác sĩ có trình độ học vấn cao mà cư xử thiếu văn hoá, chả lịch sự chút nào.
    ebunba : alo, xin lỗi có phải bác sĩ Nguyệt không ạ
    BS: có chuyện gì?
    ebunba : em làm phiền bác sĩ 1 chút. Con bé nhà em hồi mới đẻ bé có tí máu.....( chưa kịp gì cả..)
    BS: Tôi không phải bác sĩ nhi
    ebunba : Em biết nhưng vấn đề này có lẽ liên quan đến chuyên ngành của BS....
    cụp...tít..tít
    Tớ ớ người ra. Chẹp, tớ chỉ muốn gọi điện hẹn đến khám vậy mà.. Nếu đúng không thuộc chuyên ngành hoặc bs bận thì có thể nói tôi đang bận ... Đằng này cúp máy cái rụp và giọng nói thì cực kỳ hình sự
    Bác sĩ vậy tớ không thèm đến, người như vậy chắc gì đã có tâm
    Tớ nhắn tin nói lại em chưa nói hết mà bác sĩ cư xử như vậy thiếu văn hoá quá...

• 141 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Tớ gọi điện cho bác sĩ này rồi. THất vọng tràn trề. Làm bác sĩ có trình độ học vấn cao mà cư xử thiếu văn hoá, chả lịch sự chút nào.
    ebunba : alo, xin lỗi có phải bác sĩ Nguyệt không ạ
    BS: có chuyện gì?
    ebunba : em làm phiền bác sĩ 1 chút. Con bé nhà em hồi mới đẻ bé có tí máu.....( chưa kịp gì cả..)
    BS: Tôi không phải bác sĩ nhi
    ebunba : Em biết nhưng vấn đề này có lẽ liên quan đến chuyên ngành của BS....
    cụp...tít..tít
    Tớ ớ người ra. Chẹp, tớ chỉ muốn gọi điện hẹn đến khám vậy mà.. Nếu đúng không thuộc chuyên ngành hoặc bs bận thì có thể nói tôi đang bận ... Đằng này cúp máy cái rụp và giọng nói thì cực kỳ hình sự
    Bác sĩ vậy tớ không thèm đến, người như vậy chắc gì đã có tâm
    Tớ nhắn tin nói lại em chưa nói hết mà bác sĩ cư xử như vậy thiếu văn hoá quá...
    sao tớ đến khám bác sỹ nhiệt tình lắm cơ mà để tớ hỏi thử bà bác sỹ hay khám cho con tớ xem bé nhà bạn bị bệnh gì nhé
    • 28 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ebuba ơi bẹnh này em co thể gọi điện hay cho con đến khám ở pk Nhi khoa 118 Lò Đúc xem sao.Ở đó có mấy bà bs cũng được
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 563 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

tự dưng vô google chơi search ra được cái topic ngày xưa của mình. Tớ up lên nếu mẹ nào muốn khám nội tiết cho bé gái thì có thể khám ở bệnh viện Hồng Ngọc hoặc khám tư ở bác sĩ Hoan ( trưởng khoa nội tiết nhi) chuyên ngành vấn đề này luôn ( địa chỉ trên đường Tây Sơn, tớ không nhớ chính xác nhưng nếu các mẹ có nhu cầu search là ra)

• 7 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có mẹ nào có địa chỉ khám bệnh cho bé tốt không? Bác sĩ tư ấy nhé. Post lên cho cả nhà cùng tham khảo nào. Thanks các mẹ!
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, cho em xin địa chỉ tin cậy để khám phụ khoa cho bé gái 6 tuổi với??? Em cảm ơn nhiều!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đó là khi mang thai, hormone nữ của Mẹ tăng cao, hormone này qua được nhau thai và vào cơ thể em bé. Nồng độ hormone nữ trong cơ thể bé tăng nên bé gái sinh ra có biểu hiện như vậy đó bạn. điều này bình thường thôi
    • Metambon Khách
    • 2 năm
    tự dưng vô google chơi search ra được cái topic ngày xưa của mình. Tớ up lên nếu mẹ nào muốn khám nội tiết cho bé gái thì có thể khám ở bệnh viện Hồng Ngọc hoặc khám tư ở bác sĩ Hoan ( trưởng khoa nội tiết nhi) chuyên ngành vấn đề này luôn ( địa chỉ trên đường Tây Sơn, tớ không nhớ chính xác nhưng nếu các mẹ có nhu cầu search là ra)
    C ơi em muốn cho con gái 5 tuổi đi khám phụ khoa khám ở đâu ah khi khám cho trẻ nhỏ họ khám ntn ah c
    • Metambon Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Metambon Xem bài viết
    C ơi em muốn cho con gái 5 tuổi đi khám phụ khoa khám ở đâu ah khi khám cho trẻ nhỏ họ khám ntn ah c
    Con gái em mấy hom nay cũng kêu ngứa đau ở âm đạo e đang tính cho con đi khám nhưng chua biết đến đâu khám c đã cho con đi khám rồi chia sẻ cho e voi ah