Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ths.BS Hoàng Nam Phong, khoa thận tiết niệu bệnh viện e

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.54K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Các mẹ cho e hỏi có mẹ nào đã từng khám bác sỹ hoàng nam phong, khoa thận tiết niệu bệnh viện e chưa ạ? E đang định đưa ox đi khám ở bs này ở phòng khám tâm thành 161 đặng tiến đông vì được chị ở cơ quan giới thiệu nhưng đang lăn tăn.

Mẹ nào đã từng khám (hoặc có người nhà khám) thfi comment cho kinh nghiệm với nhé. Em cảm ơn nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

@Tamtitnhinhanh1982: Em hôm vừa rồi cũng đưa ông xã đi khám ở đấy chị ạ, mọi người ở đấy nhiệt tình lắm. Cô tư vấn cô ấy tên là Chút. Không như những phòng khám khác, họ hỏi triệu chứng rồi đưa ra pp và chi phí cũng hợp lý. Hôm ấy ông xa em làm tinh dịch đồ với xét nghiệm nước tiểu phí là 240k với 100k tiền tư vấn khám. May là ông xã em không bị làm sao cả. Hôm trước hôm ấy em đi khám ở thiên hòa , mất những hơn 1 triệu mà người ta như kiểu kinh kỉnh mình ấy ! Rõ ghét!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LyThai Xem bài viết
    @Tamtitnhinhanh1982: Em hôm vừa rồi cũng đưa ông xã đi khám ở đấy chị ạ, mọi người ở đấy nhiệt tình lắm. Cô tư vấn cô ấy tên là Chút. Không như những phòng khám khác, họ hỏi triệu chứng rồi đưa ra pp và chi phí cũng hợp lý. Hôm ấy ông xa em làm tinh dịch đồ với xét nghiệm nước tiểu phí là 240k với 100k tiền tư vấn khám. May là ông xã em không bị làm sao cả. Hôm trước hôm ấy em đi khám ở thiên hòa , mất những hơn 1 triệu mà người ta như kiểu kinh kỉnh mình ấy ! Rõ ghét!
    ông xã không sao là may rồi bạn nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

uh may quá ông xã t không sao thế ông xã bạn thế nào rồi
    • 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh may quá ông xã t không sao thế ông xã bạn thế nào rồi
    xã nhà tớ ko sao, chỉ có con tớ bị thôi bạn ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao thế Bạn bị làm sao à có vẻ như cùng cảnh ngộ rồi tieuyentu102012 ạ
    • 71 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình hỏi rồi, cũng muốn khám nhưng ox thì ngại, chưa thu xếp được thời gian bạn ạ.
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamtitnhinhanh1982 Xem bài viết
    mình hỏi rồi, cũng muốn khám nhưng ox thì ngại, chưa thu xếp được thời gian bạn ạ.
    đàn ông thường lười đi khám, bạn nên động viên đi sớm cho yên tâm, để lâu thì khổ mình khổ người.
    • 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có đứa bạn đau ruột thừa, đi kiểm tra phát hiện ra thận bị đa nang (ko biết mình nhớ có chính xác ko), nó đang điều trị nhờ bs PHong đấy. thận nó gần như ko lộ sáng khi chụp cản quang.

Giờ nhìn nó thấy thật thương. Nó suốt ngày lo bị chạy thận thôi. Con nhỏ mà kinh tế ko có.
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamtitnhinhanh1982 Xem bài viết
    Các mẹ cho e hỏi có mẹ nào đã từng khám bác sỹ hoàng nam phong, khoa thận tiết niệu bệnh viện e chưa ạ? E đang định đưa ox đi khám ở bs này ở phòng khám tâm thành 161 đặng tiến đông vì được chị ở cơ quan giới thiệu nhưng đang lăn tăn.

Mẹ nào đã từng khám (hoặc có người nhà khám) thfi comment cho kinh nghiệm với nhé. Em cảm ơn nhiều ạ
    bạn đến 161 đặng tiến đông thì có bs Vỹ nữa nhé, bs Vỹ tu nghiệp tai pháp về nên chăm sóc bệnh nhân thì miễn chê luôn.
    • 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mesoc082010 Xem bài viết
    bạn đến 161 đặng tiến đông thì có bs Vỹ nữa nhé, bs Vỹ tu nghiệp tai pháp về nên chăm sóc bệnh nhân thì miễn chê luôn.
    E phải nhờ tới bs Vỹ rồi ạ.
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

cô Chút là bs Sản mà bạn.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mesoc082010 cô ấy chỉ hỏi xem tình trang như thế nào thôi ạ! Còn bs khám là người khác mà chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mesoc082010 cô ấy chỉ hỏi xem tình trang như thế nào thôi ạ! Còn bs khám là người khác mà chị
    hi, thế mà tớ cứ tưởng.....
    • 137 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mesoc082010 Xem bài viết
    hi, thế mà tớ cứ tưởng.....
    bạn có trí tưởng tượng rất lạ.
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chongmeovochuot Xem bài viết
    bạn có trí tưởng tượng rất lạ.
    Có sao ko vậy????????????????????
    • 46 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhà e đã định nhờ bs Vỹ rồi nhưng vẫn muốn hỏi có bạn nào đã điều trị hoặc có người nhà điều trị bs Phong chưa? Chia sẻ kinh nghiệm cho mình với.

Cảm ơn các bạn nhé!