Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Thẩm mỹ viện uy tín! Các mẹ giúp e!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.25K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E bị nhiều sẹo thâm ở chân. Cũng k phải sẹo lồi sẹo lõm gì, nhưng mà cũng nhiều nhiều nên mất tự tin lắm các mẹ ạ! E k dám mặc quần ngố chứ đừng nói quần sooc. E tìm hiểu biết là muốn chữa được thì đến các thẩm mỹ viện, vì bôi thuốc k thể lành được sẹo lâu năm. Nhưng e k biết thẩm mỹ viện nào uy tín, chất lượng mà giá cả lại hợp lí cả. Mẹ nào có kinh nghiệm vụ này giúp e với nhé!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Khóa theo yêu cầu
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,603 Bài viết

• 3,102 Được cảm ơn

Bạn phải cho mọi người biết bạn đang ở đâu thì mọi người mới có thể tư vấn cho bạn chính xác được.
    • 70 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ah quên! E xin lỗi! E đang ở Hà Nội. Mẹ nào biết giúp e với nhé! E cảm ơn nhiều.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu chị ở hà nội thỳ chị qua thẩm mỹ viện ánh dương í , em từng trị mụn ở đấy rồi , thấy tốt lắm mà cũng nhanh hết thâm .
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn qua thẩm mỹ viện ở 635c kim mã -hà nội nhé mình làm mũi ở đấy thấy đẹp. bạn qua gặp bs Hà hoặc bs Thanh tư vấn nhé!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • 502 Bài viết

• 669 Được cảm ơn

Em mới đi làm bên TMV Thu lâm thấy cũng okie, e làm bên trần duy hưng, nếu chị nào đi thì gọi điện book lịch với chị Quyên để đc chăm sóc cẩn thận hơn ah.
    • 66 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ông anh em làm ở viện 103 rất có chuyên môn về da liễu chị cần có thể hỏi anh ấy. BS Hòa : 098 279 0402
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bietthucap4 Xem bài viết
    E bị nhiều sẹo thâm ở chân. Cũng k phải sẹo lồi sẹo lõm gì, nhưng mà cũng nhiều nhiều nên mất tự tin lắm các mẹ ạ! E k dám mặc quần ngố chứ đừng nói quần sooc. E tìm hiểu biết là muốn chữa được thì đến các thẩm mỹ viện, vì bôi thuốc k thể lành được sẹo lâu năm. Nhưng e k biết thẩm mỹ viện nào uy tín, chất lượng mà giá cả lại hợp lí cả. Mẹ nào có kinh nghiệm vụ này giúp e với nhé!
    Cái này thì mua kem về xoa một thời gian là nó mờ đi thôi. chứ đến thẫm mỹ viện gì cho nó tốn tiền hả em.