Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tẩy trắng răng ở đâu tốt? Giá bao nhiêu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.71K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sắp đến tết rồi em cũng đang muốn sửa sang lại nhan sắc một tý. Răng em thì khá đều, thế nhưng lại mắc cái tội hơi xỉn màu, ố vàng. Trước em có mua thuốc về ngậm nhưng lười quá nên bỏ luôn. Hix. Thế nên em đang định tẩy trắng 1 lần theo phương pháp laser gì đó không biết giá bao nhiêu? Mọi người có biết tẩy trắng răng ở đâu tốt và uy tín không cho em xin ý kiến với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tẩy trắng cũng được nếu răng bạn chỉ bị ố vàng chứ không phải do nhiễm màu. Nhưng cứ 1 năm sẽ phải đi tẩy trắng lại 1 lần đấy bạn ạ. Có điều kiện thì đi làm răng sứ cho được lâu. Hehe. Mà không tẩy trắng bằng công nghệ Laser Best White của Nha khoa Smile One cũng được. Lên tone khá nhiều mà giữ được màu lâu. Con bạn vừa tẩy trắng tháng trước vì có khuyến mại, không biết giờ có khuyến mại nữa không.
    • 8 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giá tẩy trắng bây giờ khoảng từ 2 đến 3 triệu. Nếu biết giữ gìn, răng cũng trắng được khá lâu đấy bạn. Mình cũng ham hố muốn đi ghê.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Qua 219 Giáp Nhất mà tẩy trắng bạn ạ. Có công nghệ mà bạn nói đến đó. Chi phí hợp lý mà chất lượng cũng ổn. Thỉnh thoảng có chương trình khuyến mại thì lại càng rẻ. Vừa tẩy trắng xong để tự tin đón tết đây.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tẩy trắng xong, sau 2 tuần nhớ kiêng ăn đồ màu không là hỏng hết đó bạn nha.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhưng hình như không phải răng ai cũng tẩy trắng được đúng không mọi người? Răng ai mà bị nhiễm màu là không tẩy được đâu, nó không lên tone được.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Răng mình chỉ bị ố vàng thôi nên tẩy trắng được. Hôm trước cũng định qua đó tẩy trắng, mà cứ lên đây hỏi các mẹ trước rồi mới đi cho chắc.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi toidacovo Xem bài viết
    Tẩy trắng cũng được nếu răng bạn chỉ bị ố vàng chứ không phải do nhiễm màu. Nhưng cứ 1 năm sẽ phải đi tẩy trắng lại 1 lần đấy bạn ạ. Có điều kiện thì đi làm răng sứ cho được lâu. Hehe. Mà không tẩy trắng bằng công nghệ Laser Best White của Nha khoa Smile One cũng được. Lên tone khá nhiều mà giữ được màu lâu. Con bạn vừa tẩy trắng tháng trước vì có khuyến mại, không biết giờ có khuyến mại nữa không.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi bạn ạ. Xác định tẩy trắng thì phải giữ gìn, ăn uống hạn chế đồ màu thì mới giữ được lâu. Với cả cũng tùy vào men răng của từng người nữa hay sao ấy.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi troilanhqua Xem bài viết
    Giá tẩy trắng bây giờ khoảng từ 2 đến 3 triệu. Nếu biết giữ gìn, răng cũng trắng được khá lâu đấy bạn. Mình cũng ham hố muốn đi ghê.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ố, 219 Giáp Nhất chẳng phải là Nha khoa Smile One sao. Tình cờ ghê.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi chemgiodi Xem bài viết
    Qua 219 Giáp Nhất mà tẩy trắng bạn ạ. Có công nghệ mà bạn nói đến đó. Chi phí hợp lý mà chất lượng cũng ổn. Thỉnh thoảng có chương trình khuyến mại thì lại càng rẻ. Vừa tẩy trắng xong để tự tin đón tết đây.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hehe. Mình đọc tìm hiểu kỹ lắm rồi ấy.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuongthu_82 Xem bài viết
    Tẩy trắng xong, sau 2 tuần nhớ kiêng ăn đồ màu không là hỏng hết đó bạn nha.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ừm! Răng ai mà không tẩy được là phải làm răng sứ bạn ạ. May quá, răng mình chỉ bị hơi vàng vàng thôi, Bác sĩ bảo tẩy chắc chắn lên tone.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi NguyetNguyet_92 Xem bài viết
    Nhưng hình như không phải răng ai cũng tẩy trắng được đúng không mọi người? Răng ai mà bị nhiễm màu là không tẩy được đâu, nó không lên tone được.