Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

SOS! Các mẹ ơi! có ai biết phòng khám Nhi nào ở Lĩnh Nam khám tốt không???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.43K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tình hình là rất... tình hình, Bông nhà mình mới 9 tháng mà hay ốm quá. Ông xã thì ở xa có mỗi hai mẹ con, mình công việc bận quá nên mỗi khi nàng khụt khịt và sốt là cứ quýnh hết cả lên. Sang viện Nhi thì vừa đông vừa chật lại xa, mỗi lần đi khám về cảm giác cả 2 mẹ con cùng ốm.
    Mình thấy khu vực Lĩnh Nam các bác sỹ chê hay sao ý, chả có cái phòng khám Nhi nào cả, hay tại đi làm sớm chiều nên không để ý nhỉ???
    Các mẹ biết có phòng khám Nhi nào ở khu vực này khám tốt thì giới thiệu cho mình với (nếu tốt mà giá rẻ thì.... càng tốt hihi)
    Mọi người quan tâm giúp mình nhé, chiều nay lại thấy nàng ăn ít, cánh mũi xanh xanh rồi, kiểu này dễ lại khụt khịt lắm
    Cám ơn trước các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 65 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mẹ cháu chịu khó chạy qua khu đền Lừ đi, có bác sĩ Giang (chuyên nhi Bạch Mai) , nhóc nhà tớ theo bác từ bé tới giờ (32 tháng). Giờ tớ chuyển nhà lên Chương dương độ rồi mà vẫn chạy về khám bác .
    Chồng tớ đi với tớ 1 lần , trả tiền khám mà còn ngỡ ngàng vì giá
    (Tớ ko quảng cáo nhé, nhưng là con tớ chịu ơn bác í nhiều nên giới thiệu cho các mẹ)
    Bác Giang 0914638488
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 152 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Nhà mình khu Kim Ngưu ở dường 8/3 có bác sỹ Hùng - công tác tại khoa HỒi Sức cấp cứu bv nhi, khám tại nhà ngoài giờ vào các buổi chiều và ngày nghỉ. Con mình từ khi đẻ toàn khám của bác thôi, bác nhiệt tình và quan trọng là không hay kê kháng sinh nếu không cần thiết. Công khám là 100k/ lần.
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ cháu chịu khó chạy qua khu đền Lừ đi, có bác sĩ Giang (chuyên nhi Bạch Mai) , nhóc nhà tớ theo bác từ bé tới giờ (32 tháng). Giờ tớ chuyển nhà lên Chương dương độ rồi mà vẫn chạy về khám bác .
    Chồng tớ đi với tớ 1 lần , trả tiền khám mà còn ngỡ ngàng vì giá
    (Tớ ko quảng cáo nhé, nhưng là con tớ chịu ơn bác í nhiều nên giới thiệu cho các mẹ)
    Bác Giang 0914638488

Cảm ơn mẹ bé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thấy có bs Lan làm ở viện nhi trung ương khám ở nhà riềng ở ngõ 201 lĩnh nam nhà số 1. Nhà mình trong ngõ đó mà thấy cũng đông lắm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn có thể gọi điện cho mình sẽ tư vấn cho bạn.Cháu bị tai mũi họng thì phải khám bác sỹ tai mũi họng chứ không khám bác sỹ nhi đượcMình chuyên tư vấn sức khỏe tai mũi họng qua điện thoại