TIN TÀI TRỢ.

Phòng khám Tai-Mũi-Họng của BS Dung ở B10 Nghĩa Tân

• 1 Lượt chia sẻ
  • 37.8K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho em hỏi bác sĩ Dung này công tác ở bệnh viện nào thế ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 149 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bé nhà mình cũng khò khè quá mình cũng lo quá mà vào bệnh viện thì đông
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng baoh đến phòng khám bs Dung các mẹ nhé! Trông thế mà lấy đắt kinh khủng, chém thì kp nghĩ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua em vừa đến xông họng. Thái độ nhân viên quá là không chấp nhận được. Tâm lý người bệnh ra phòng khám tư một phần là chất lượng khám chữa bệnh thì thái độ phục vụ cũng ko kém phần tác động. Giá dịch vụ khá đắt ở đây chắc 1 phần dùng để MUA BỰC VÀO THÂN.
    Kết luận: Là hôm qua em đi đến xông mà bỏ về luôn, và thề từ nay về sau ko đến đây 1 lần nào nữa.
    Note: Em con hổ nên hơi nóng tính nữa
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Binbin.HN Xem bài viết
    Không biết bạn đã cho con đến đó khám chưa và kết quả thế nào?

Có mẹ nào đã cho con đến đó khám thì chia sẻ kinh nghiệm đi ạ.

Em thì chiều nay vừa cho con đến đó khám xong. Cũng đọc mãi, tìm hiểu mãi, định đưa con đến chỗ bs Thuỷ ở Trần Duy Hưng cơ ạ, vì thấy các mẹ ca ngợi hết lời, nhưng gọi điện đến đó thì bs ko nhận khám cho trẻ dưới 8 tuổi, chắc bây giờ đông quá chứ đợt trước bác ấy vẫn khám.

Sang chỗ bs Dung thì không phải do bs Dung khám đâu. Con nhà mình bị viêm mũi họng mấy tháng nay rồi, đi khám khắp nơi nhưng ko dứt điểm được, chẵc lâu quá nên lây sang tai, vừa thấy con kêu đau tai, đi khám đã viêm tai giữa cấp, thủng màng nhĩ tai phải, chán quá.

Phòng khám ở đây có vẻ hiện đại, chắc vì thế nên khá đắt. Con mình khám, lấy ráy tai, chấm thuốc hết tất cả 260.000, chưa kể hơn 200 tiền thuốc nữa.

Theo kinh nghiệm của mình, nếu các con có bị viêm mũi họng thì các mẹ nên cho con đi khám nội soi mới phát hiện bênh một cách chính xác được. Con nhà mình sôt, viêm họng, ho, đi khám các bs toàn ko để ý đến tai, minh fnhắc thì mới soi qua loa, nhưng chỉ nhìn bên ngoài thế thì ko chính xác được. Như con nhà mình, ko biết bao giờ thì khỏi được đây. Lại mất cả tuần phải sang bs chấm thuốc nữa chứ. Buồn quá.
    Thật lòng khuyên mọi người đừng khám ở phòng khám của Bs này nữa, nhà mình nhà B11 ngay phòng khám này luôn nhưng thật sự mình không thể cảm nổi.
    Lần đầu con mình khám ở đây năm 2017 và lần 2 năm 2019 - Hai đơn thuốc này không có gì khác nhau cả, dù bệnh của con khác.
    Thêm nữa phòng khám giá đắt kinh, cứ vào khám không biết bệnh gì, đều phải xông với chấm họng.
    Phòng khám giá tới khám lần nào cũng nhẹ thì nửa triệu, hơn tí thì cả triệu mà chưa bao gồm thuốc, ra cửa vẫn phải trả 5k tiền vé xe,
    Mang tiếng phòng khám tư nhưng không hề nhẹ nhàng, cũng chăng vui vẻ
    Thêm nữa lúc vào chấm họng, nghĩ là que bông tiệt trùng nên ok cho con chấm họng, mà lúc sau cho con ra khí rụng thì thấy bà y tá dùng tay không (không đeo bao tay) về vê quấn que bông để chấm họng cho các bé.
    ôi nạy chúa tôi.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2