TIN TÀI TRỢ.

ở đấy có bác sỹ nào về bệnh nhiễm trùng màu hay không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 728 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện con tôi đang bị bệnh nhiễm trùng máu, đang nằm ở bệnh viện nhi đồng 1, theo tôi biết thì bệnh này rất nguy hiểm, nhựng có ai có thể cho tôi biết thêm về bệnh này hay không? khả năng trị khỏi là bao nhiêu %? di chứng để lại sau này thế nào? hiện tại con tôi chỉ co 3,5 tháng tuổi, ăn ngủ tốt, chơi tốt, tôi thật sự lo lắm.

nếu ai biết nhiều về bệnh này thì giúp đỡ dùm tôi, hoặc biết ở đâu có thể giải thích được thì chỉ dùm tôi nhé, tôi xin càm ơn nhiều lắm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 4,701 Bài viết

• 5,208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bein Xem bài viết
    hiện con tôi đang bị bệnh nhiễm trùng máu, đang nằm ở bệnh viện nhi đồng 1, theo tôi biết thì bệnh này rất nguy hiểm, nhựng có ai có thể cho tôi biết thêm về bệnh này hay không? khả năng trị khỏi là bao nhiêu %? di chứng để lại sau này thế nào? hiện tại con tôi chỉ co 3,5 tháng tuổi, ăn ngủ tốt, chơi tốt, tôi thật sự lo lắm.

nếu ai biết nhiều về bệnh này thì giúp đỡ dùm tôi, hoặc biết ở đâu có thể giải thích được thì chỉ dùm tôi nhé, tôi xin càm ơn nhiều lắm.
    Chia sẻ với bạn nhé! Tớ chỉ biết khuyên bạn tới Viện máu và Huyết học cho đúng chuyên ngành thôi! Vì có nhiều kiểu lắm, bạn nói sơ sơ thế khó biết quá!
    Chúc sức khỏe cả mẹ và bé nhé!:Rose:
    ZBPAZBPAp7