TIN TÀI TRỢ.

Nhổ răng khôn nhà Bác Dỹ - 23 Hội vũ -Hàng bông

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.92K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà ah,
    tình hình là em đi khám cách đây 1 năm bác sỹ bảo răng mọc lệch với mọc ngầm phải nhổ bỏ cả hai, nhưng em chả thấy đau đớn gì cứ liều kệ. Đợt vừa rồi đi khám lại, nghe bác sỹ nói em sợ quá nên quyết định đi nhổ cho nó nhẹ người. Chật vật tìm hiểu, thì thấy các bác hay khuyên là đến nhà bác Dỹ nhổ răng vừa nhanh lại ko đau các kiểu. Thế là hôm vừa rồi vác xe lên và đến thì bác chỉ định đi chụp răng rồi cho mua thuốc hẹn ngày nhổ, nhưng em còn hoang mang ko biết có nên nhổ ở đó không hay vào thẳng viện RHMTW vì rằng là em vào thấy mỗi bác làm, ko có y tá, dụng cụ cũng đơn giản ko biết có yên tâm được không nữa. Bác nào mới nhổ cho em xin ý kiến với ah, thực sự em hoang mang quá, mãi mới nhấc mông lên đi thì giờ lại lo nhìn bác lớn tuổi nhổ ko nhanh nhẹn L. Haizz, Đúng là răng ngu mà. Mọi người cho em lời khuyên với ah.
    Em cảm ơn ah!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 123 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

vẫn đau đấy bạn à. Chỉ là đỡ hơn thôi. Với cả sau về nó tan thuốc thì cũng đau thôi. Mình đi nhỉ rồi. Lúc nhổ thì cũng đau nhưng ko đau lắm. Sau về nó đau mất mấy hôm. ăn uống cũng khó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 148 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình là nha sĩ. Ko quảng cáo hay pr gì. Giúp bạn thôi. Bạn đến nhà ts phạm như Hải đc. Số 1 hàng tre nhé. Đt 0903434340. Nếu ko bạn có thể nên viện vnam cuba gặp để nhổ nhưng theo mình gọi đặt hẹn nhổ ngoài giờ ở nhà anh ý. Ts Hải thì nổi tiếng ở Hn quá rồi. Bạn nhổ lần sau lại muốn nhổ nữa tin mình đi a đấy nhổ cho mình 4 cái rồi kể cả sau nhổ ko đau mấy đâu. A nhổ quá tốt sang thương rất ít

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Vovong1987
    • 148 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mà giá nhổ rất rẻ chỉ 500k 1 chiếc thôi nói luôn để bạn biết. Là người trong nghành nên chỉ bọn mình hiểu thôi.

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc, bạn Nhím ơi, bạn nhổ ở phòng khám bác Dỹ hay nhổ ở viện ạ . Mình chưa nhổ đã run bần bật rồi. Haizz. T tìm hiểu thì thấy bảo đau lúc tiêm vs lúc nhổ xong đau lắm ah. Bạn nhổ răng mất bao lâu thời gian thế, răng t mọc ngầm chắc lâu hơn lệch . Mà bác làm có nhanh nhẹn ko bạn, t nhìn bác đeo kính lão cứ sợ bác nhổ nhầm :ss. T sợ quá, ko biết có dám đi ko nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nhổ không là 1M5 bạn ah, cảm ơn bạn nhé, mình sẽ cân nhắc, lại còn hai cái mới khổ chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giải quyết được lũ này xong có khi em phải tổ chức party các bác ah
    • 148 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Nhổ răng chỉ là tiểu phẫu. Bs nhổ nhiều có kinh nghiệm nhổ ít sang chấn thì sau nhổ rất ít đau. Bs ít kinh nghiệm nhổ sang chấn nhiều sau nhổ sẽ đau hơn các bạn cứ hiểu thế là được. Bạn đến chỗ anh Hải nhổ rồi chắc chắn những lần sau làm răng bạn sẽ thấy quá bình thường

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn, tại mình nhát quá nên sợ thế, nhưng mình mua thuốc chỗ bác Dỹ rồi thì có đến nhà bác sỹ Hải được nữa ko, hôm ý định nhổ xong về sợ quá nên chần trừ mau thuôc thôi chứ chưa nhổ. Giờ có khi nên đến chỗ bạn giới thiệu có vẻ an tâm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vovong1987 Xem bài viết
    Mình là nha sĩ. Ko quảng cáo hay pr gì. Giúp bạn thôi. Bạn đến nhà ts phạm như Hải đc. Số 1 hàng tre nhé. Đt 0903434340. Nếu ko bạn có thể nên viện vnam cuba gặp để nhổ nhưng theo mình gọi đặt hẹn nhổ ngoài giờ ở nhà anh ý. Ts Hải thì nổi tiếng ở Hn quá rồi. Bạn nhổ lần sau lại muốn nhổ nữa tin mình đi a đấy nhổ cho mình 4 cái rồi kể cả sau nhổ ko đau mấy đâu. A nhổ quá tốt sang thương rất ít

Vovong ơi. Thế mình muốn tới bv vietnam cuba để bác sĩ hải nhổ thì có phải đặt lịch trước ko vậy?
    comment by WTT mobile view
    • 364 Bài viết

• 98 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tùy từng trường hợp bạn nhé. Vợ mình cũng khám răng ở đây. Cảm nhận tốt. Bác sỹ này cũng có tiếng rồi. Mình không PR quảng cáo gì đâu.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Anh ơi cho em hỏi là vợ anh nhổ hết chi phí là bao nhiêu ạ? và thời gian làm việc ở phòng khám của bác Dỹ như thế nào ạ?
    Em cảm ơn