TIN TÀI TRỢ.

Khắc phục khiếm khuyết cơ thể

• 0 Lượt chia sẻ
  • 394 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em làm việc trong một công sở nước ngoài, chuyên nghiệp và hiện đại. Công việc rất phù hợp với năng lực, sở thích của em. Công ty quy định tất cả đều phải mặc đầm công sở theo đồng phục của công ty. Nhưng em không thể mặc được vì chân em rất nhỏ. Vì điều đó đã làm em mất rất nhiều cơ hội tốt để thăng tiến. Em bất lực và rất mặc cảm.
    Em thấy nói hiện nay có phẫu thuật độn mông, độn cằm, bơm mỡ, nâng ngực, vậy trường hợp của em có thể làm gì để khắc phục được không? Ai biết mách giúp em với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,458 Bài viết

• 2,485 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi endless_night_2010 Xem bài viết
    Em làm việc trong một công sở nước ngoài, chuyên nghiệp và hiện đại. Công việc rất phù hợp với năng lực, sở thích của em. Công ty quy định tất cả đều phải mặc đầm công sở theo đồng phục của công ty. Nhưng em không thể mặc được vì chân em rất nhỏ. Vì điều đó đã làm em mất rất nhiều cơ hội tốt để thăng tiến. Em bất lực và rất mặc cảm.
    Em thấy nói hiện nay có phẫu thuật độn mông, độn cằm, bơm mỡ, nâng ngực, vậy trường hợp của em có thể làm gì để khắc phục được không? Ai biết mách giúp em với.
    Thẩm mỹ có thể làm được hết. Vấn đề là bạn có sống với công ty đó suốt đời không? Còn đã thẩm mỹ thì bạn phải sống với nó suốt đời.

Công ty nước ngoài nào mà cơ hội thăng tiến lại dựa vào ngực to mông nở nhẩy? :Laughing::Laughing::Laughing: