TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về phòng khám da liễu của PGS.TS Trần Lan Anh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E bị mụn nội tiết từ khi dậy thì đến giờ là 26 tuổi. Thử đủ mọi cách mà cứ đỡ một thời gian rồi lại lên tiếp, dạo này bị nặng hơn trông chán đời lắm ạ.
    E thấy mọi người bảo BS Trần Lan Anh trị mụn tốt lắm, ở đây có ai được BS chữa mà khỏi chưa ạ? Chi phí thuốc thang có đắt k mọi người?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chủ píc review đi ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    PGS Trần Lan Anh hiện đang công tác tại Bệnh viện Da liễu Trung ương bạn nhé. Mình đã điều trị mụn trứng cá theo đơn của bs thấy rất ổn, tầm 3-4 tháng sẽ đỡ. Bạn có thể đến phòng khám tại nhà của bs để khám vào các ngày trong tuần tại 149 Yên Lạc - HBT - HN, gọi trước cho bs 0913048066.
    • 54 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đừng dại mà chữa ở phòng khám này ,tôi đã rất khổ sở do chữa bà Gs Lan Anh bà ấy không giỏi như mọi người nghĩ đâu , công chữa thì đắt tiền thuốc cắt cổ chữa thì sai cách làm cho bệnh nặng thêm ,uống thuốc nhà bà ấy da nhăn nheo như bà lão bôi thuốc bà ấy kê thì viêm da không khỏi lại liệt dây thần kinh số 5 tránh xa đừng vào đấy mà tiền mất tật mang nhé mọi người
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    BS rất tốt mà, mình hay bạn bè người nhà mình bị gì về da liễu đều giới thiệu đến đây cho yên tâm, chuẩn chỉ