Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hỏi chỗ nào làm răng sứ đẹp và giá rẻ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 482 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ nào biết ở HCM nha sĩ nào bọc răng sứ đẹp rẻ mà nhanh không ah? Thật sự đi làm răng sợ đau là 1, còn lại là sợ chờ và đắt quá huhu.Em thiếu răng nên hàm bị mọc lệch,cứ sợ hoài giờ mới định đi làm chỉnh lại cho đẹp. Mọi người biết chỗ nào chỉ em với ah. Cảm ơn rất nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình thấy nha khoa lan anh đc đó. mặc dù mình ở hà nội
    • 212 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

dạ, răng sứ đẹp + rẻ thì có nhiều nha khoa . NHƯNG răng sứ đẹp + rẻ + AN TOÀN thì rất ít ( thường chỉ vào dịp đặc biệt Bs vui vẻ discout 10,20 % ), đa phần thì không hề có.
    Vì chất lượng an toàn , trách nhiệm luôn đi với công sức và thòi gian họ bỏ ra, nên cần có chi phí phù hợp .
    Bạn nên tìm hiểu kĩ các case điều trị của bs , trước khi làm .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ruby_Vo Xem bài viết
    Các mẹ nào biết ở HCM nha sĩ nào bọc răng sứ đẹp rẻ mà nhanh không ah? Thật sự đi làm răng sợ đau là 1, còn lại là sợ chờ và đắt quá huhu.Em thiếu răng nên hàm bị mọc lệch,cứ sợ hoài giờ mới định đi làm chỉnh lại cho đẹp. Mọi người biết chỗ nào chỉ em với ah. Cảm ơn rất nhiều!
    Bạn Thân Mến!
    Hiện nay có nhiều nha khoa có chính sách hộ trợ khách hàng mà chất lượng thì không hề thay đổi...Nên về giá cả bạn có thể yên tâm hơn..Trừơng hợp của bạn nên đến nha khoa để bác sĩ thăm khám và tham vấn trực tiếp cho bạn sẽ cụ thể hơn...trước khi đến bạn nên gọi trước cho bộ phận chăm sóc khách hàng để không mất nhiều thời gian của bạn..bác sĩ luôn tận tâm và nhẹ nhàng vậy nên bạn yên tâm về mặt sợ đau nhé..chúc bạn tìm được nha khoa như mong muốn!