TIN TÀI TRỢ.

HN-địa chỉ chăm sóc mẹ và bé sau sinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.56K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 967 Bài viết

• 544 Được cảm ơn

Hi các mẹ, đúng là webtretho rộng lớn thật, hôm nay mới mò đến đây, tìm địa chỉ chưa răng cho con người bạn, m mới biết có mục này.
    Nhân đây m cũng muốn chia sẻ với các mẹ địa chỉ chăm sóc mẹ và bé sau sinh của cty Tắm Bé, Mình k có ý quảng cáo gì đâu nhé, chỉ là mình sử dụng dịch vụ cảm thấy rất hài lòng và yên tâm. Các bạn có thể tự tìm hiểu thêm về dịch vụ này nhé, VÌ mình cũng may mắn đc biết cố vấn chuyên môn của cty là TS Nghĩa ở PSHN nên có vấn đề gì m đc tư vấn chăm sóc ngay lập tức.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 967 Bài viết

• 544 Được cảm ơn

Mình có thêm thông tin đấy là nếu các mẹ đc cty thanh toán hóa đơn sau sinh thì bên cty tắm bé có hóa đơn cho các mẹ, mình vừa lấy hóa đơn để đi thanh toán đấy. ĐT tư vấn 0982.383.673 nhé
    • 55 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hôm nay e cũng vừa đến học lớp tiền sản bên này, chị giảng viên nhiệt tình và có nhiều kiến thức mới lắm ý. Mai chủ nhật học tiếp về chăm sóc sau sinh cho mẹ và bé. EM cũng đăng ký luôn tắm bé sau sinh, sau khi được hướng dẫn e cảm thấy yên tâm với dịch vụ bên này. E cũng chẳng quan trong lắm hóa đơn, nhưng yên tâm về kiến thức và kỹ năng của CTy Tắm bé
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 27 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mấy tháng trước m cũng đến đấy học roài đấy địa chỉ 184 Hoàng Quốc việt, các bạn có thể gọi số đt tư vấn 0982.383.673 giờ sau sinh roài thỉnh thoảng m cũng gọi điện đến để hỏi chị Ngà về cách chăm sóc và cho con. Mình thấy đi học các lớp tiền sản bổ ích lắm các mẹ nên đi học đi ạ
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ông anh giai cũng đưa bà chị dâu qua đây học, gớm rồi về cũng thực hành, dậy nhau hít thở và thể dục đến buồn cười, sau này m cũng thế thì hay nhỉ ^^
    • 967 Bài viết

• 544 Được cảm ơn

Mình mới được biết bên Baby wash đang mở lớp dậy phát triển kỹ năng đầu đời cho con đấy các mẹ, mình cũng đang xem thế nào để đăng ký tham gia đây!