TIN TÀI TRỢ.

địa chỉ tiếp thêm hy vọng cho những cặp vợ chồng hiếm muộn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 963 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hôm trước mình có viết 1 bài về vấn đề này rồi nhưng k hiểu sao lại bị khóa ko vô trả lời được nên giờ e viết lại 1 bài khác để ai đang trong trường hợp như em có thể tìm hiểu và có cần gì e sẽ chia sẻ hết cho mọi người, bởi vì e biết đc cảm giác mong con của những n kém may mắn như chúng ta nó như thế nào.
    em cưới ck đc hơn 2 năm, vật vả đủ bv, đủ cách chữa mà cũng k ăn thua. E bị đa nang, tắc 1 ống dẫn trứng, ck em bị tinh trung yếu, lượng tinh trùng thấp, độ di chuyển chậm.. cũng k ngại tâm sự với mọi người là trước đây khi e từng là sinh viên đã có lần lầm lỡ và phải bỏ thai khi đc 5 tuần , sau này cưới ck về lâu có, e lại sợ chẳng dám đi khám vì sợ ck biết đc những việc xấu xa mình đã từng làm.. nhưng vì áp lực cuộc sống, áp lực từ gia đình e cũng đi khám và phát hiện mình bị đa nang buồng trứng, tắc ống dẫn trứng bên trái. sau đó e đã thông ống dẫn, cũng tiêm thuốc kích trứng và canh trứng, 2 vợ chồng suốt những tháng dài cứ liên tục đến phòng khám, bv và xxx cũng phải canh theo giờ, theo ngày...chặng đường ấy vất vả vô cùng.
    rồi vô tình e đọc được 1 bài chia sẻ của 1 bạn trên "hội thanh lý đồ mẹ và bé đà nẵng" về 1 địa chỉ bốc thuốc mà bạn ấy đã bôc uống và có đc kết quả tốt. e cũng đánh liều đt đến nói tình trạng và đc nhà thuốc tư vấn, đưa ra liệu trình uống cho cả 2 vợ chồng.
    Lấy đc thuốc rồi, e chăm chỉ uống theo chỉ dẫn, hết 1 thang, 2 thang, vẫn chẳng thấy j tiến triển, cả kinh nguyệt cũng ko xuất hiện nữa..trong khi mấy chị giới thiệu trên hội lại nói chỉ uống 1 thang đã có kết quả, e nản vô cùng. nhưng vẫn kiên trì cắt thêm thang thứ 3, uống gần hết thang 3 thì thấy đau bụng dữ dội, lại kèm theo cả triệu chứng nôn mửa, chóng mặt..e cuống cuồng chạy đi bv vì sợ mình mắc thêm bệnh j vì uống thuốc lung tung. nhưng hôm đó thành ngày vui nhất khi bác sĩ kết luận e đã có thai đc 4 tuần, thai đã vào tử cung an toàn..vui mừng quá vội báo ngay cho nhà thuốc chứ k phải cho ck Rồi họ gởi thêm cho e 1 thang thuốc dưỡng thai mà k lấy tiền, nhưng e vẫn gởi cho họ 1 số tiền nhỏ để gọi là cảm ơn
    mọi người ai có trường hợp như e thì thử tìm đến với nhà thuốc ấy xem sao.thuốc cũng dễ uống mà họ tư vấn rất nhiệt tình
    địa chỉ thì e ko rõ, vì e chỉ đc cho sdt và đt đến nhờ tư vấn. chỉ biết họ là 1 nhà dân tộc ở huyện miền núi Quảng Nam
    sdt 01285258090 , nhà thuốc ông Hun. người nghe đt tư vấn là cháu gái ông tên Tuyết
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hôm bữa có mẹ hỏi mình là uống bao nhiêu thang, bao nhiêu tháng nhưng mình k trả lời đc vì bị khóa,
    mình uống gần hết 3 thang, là gần đc 3 tháng đó, 1 thang uống trong 1 tháng đó ạ
    ck mình thì uống đc 6 thang, 1 thang là 1 tuần, sau đó đi khám lại, thì tinh dịch đồ đã tiến triển hẳn nên nhà thuốc đó nói là có thể dừng k uống nữa, chỉ còn mình mình uống, và qua tháng thứ 3 là mình có tin vui
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em đọc bài của chị.em mới gọi điện xog.e cug bị đa nang.e đặt 1 thang trc chị ak.ko biết thế nào.chứ e cug hết hi vọng. r chị ơi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của xuantinh104
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 117 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Mình cũng đang uống đc 10 ngày. Hy vọng sớm có tin vui...Ngàn lần Cầu mong con yêu sẽ tới với vc mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng mong con lắm các Mẹ ạ. Mình thì chu kì tận 60 ngày, tháng vừa giờ mình đi canh trứng mà k có trứng rụng. Mình nghi bị đa nang, đang định đi khám tổng quát xem thế nào. Có mẹ nào đã đi khám tổng quát chưa cho mình hỏi nên khám vào thời điểm nào? Sau khi có kinh 2-3 ngày hay lúc nào cũng được. Mình nghi mình cũng bị đa nang. Nếu vậy mình có sẽ cắt thuốc ở đây uống thử. Nhưng vấn đề là thuốc tốt còn phải hợp người nữa cơ ạ. Người thì uống có tác dụng luôn nhưng người lại không có tác dụng. Mình hoang mang lắm, còn nước còn tát. Mình sẽ thử. Ủn mông các mẹ nhanh có tin vui để tiếp thêm sức mạnh cho mình.
    • 67 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình cũng đang mong con lắm. Ck mình bị tinh trùng yếu cũng uống thuốc 1 vài nơi người ta uống được cả mà vc mình k thấy gì. Buồn vô cùng mình đi khám ở từ dũ rồi không bị làm sao. Nhưng tù ngày lấy ck tới giờ kinh nguyệt khôbg đều cứ lên xuôbgs thất thường mà đi khám bình thường lo lắm. Có ai có kinh nghiệm đi chữa trịthanhf công thì chia sẻ cho những người đồng cảnh. À cho mình hỏi mình gọi điện tới số điện thoại trên người ta tư vấn rồi gửi thuốc cho mình chứ mình k cần tới tạn nơi đúng k. Chi phí thuốc 2 vc uống hết nhiều k bạn
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cm biết chỗ nào bốc thuốc giỏi k ạ, vợ chồng c mình sinh 1 cháu đã 12tuổi, c giờ 33tuổi roi.rât mong có thêm cháu