TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ phòng khám hiếm muộn (SG)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 66.3K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Minh biết Phòng khám Bác Sĩ Lê Tấn Cảnh- Bệnh viện Từ Dũ lam duoc nhiều ca thành công vi minh cung tung dieu tri tai day va da co 1 em be trai 12 thang roi. Minh thay Bac Canh nhe nhang va tan tinh lam. Dia chi phong kham : 189 c Cong Quynh- Canh Co.op Cong Quynh. Chuc cac ban thanh cong nhe.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 224 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Mình định tuần sau lên SG khám nhưng giờ vẫn chưa biết khám ở đâu vì mình cũng 2 năm rùi nhưng vẫn chưa có gì. Vì ở xa và vợ chồng mình cũng ko có thời gian nên mình muốn khám ở phòng mạch tư nhân. ko biết bạn nào có địa chị và số đt hiệt tại của BS Lan thì cho mình nhé. thaks các bạn nhiều.
    Muốn có hạnh phúc với người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều và yêu họ in ít cũng được
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 224 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tanbinh1 Xem bài viết
    Uh, Bs Liên Anh đã làm TTON cho mình thành công ấy. Mình thấy bác Liên Anh rất dễ thuơng, nhẹ nhàng. Giá khám ở PM của bác cũng không mắc nữa:Laughing:
    Bạn ơi hiện giờ BS Liên Anh vẫn còn ở địa chỉ đó ko? Bạn có thể cho mình biết đôi chút về việc TTON của bạn ko? thanks b.
    Muốn có hạnh phúc với người đàn ông thì phải hiểu họ rất nhiều và yêu họ in ít cũng được
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 1,318 Bài viết

• 598 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dl_pt Xem bài viết
    Mình định tuần sau lên SG khám nhưng giờ vẫn chưa biết khám ở đâu vì mình cũng 2 năm rùi nhưng vẫn chưa có gì. Vì ở xa và vợ chồng mình cũng ko có thời gian nên mình muốn khám ở phòng mạch tư nhân. ko biết bạn nào có địa chị và số đt hiệt tại của BS Lan thì cho mình nhé. thaks các bạn nhiều.
    55/27 lê thị hồng gấm, pđakao q1, đt 22194473
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 224 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MHCR Xem bài viết
    55/27 lê thị hồng gấm, pđakao q1, đt 22194473
    Ok. mình cám ơn bạn nhiều lắm nhé.:Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình bổ sung một địa chỉ chữa cho nam giới, các bạn vào topic này:
    https://www.webtretho.com/forum/f96/g...ai-hcm-848948/
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Muốn có con gian nan vô cùng, mình bị cắt 2 ống dẫn trứng. Không những lên bệnh viện đông đúc, tốn thời gian mà người ở tỉnh vào nữa cực khổ vô cùng. Gần bệnh viện phòng óc nhỏ, tối ẩm lại mắc. Tình cờ đọc bài chia sẽ thấy khách sạn Mosi Hostel ok nên mình ở đó. cách bv khoảng 10p đi bộ, giá rẻ, nhân viên dễ thương, phòng vệ sinh hàng ngày cực sạch.
    Các mom dad cố lên nhé, ai cũng khuyên khoa học nay tiến bộ nên các bố mẹ đừng quá căng thẳng.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3