Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Địa chỉ khám và điều trị bệnh phụ khoa tốt ở Hà Nội

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.06K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy mẹ có ai đã đi khám phụ khoa chưa ạ? ai biết địa chỉ nào tin cậy mà giá cả phải chăng chỉ em với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

khám phụ khoa thì cần hợp thầy hợp thuốc là được, chứ có tốt như mấy phòng khám trung quốc thì tốt để đốt tiền, bạn ở khu vực nào thì tìm địa chỉ gần khu vực mình ở hoặc các bác sĩ chuẩn làm việc ngoài giờ tại các phòng khám tư của việt nam mà khám.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    không biết bệnh viện phụ sản TW thế nào nhỉ? e thấy ít người nói đến.....
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phòng khám bác sĩ Sinh 21 Nguyễn Công Hoan thế nào các chị nhỉ?

or phòng khám bác sĩ Lệ Thu chỗ chùa Láng nữa.

Em đọc tìm đc 2 chỗ nãy review có vẻ tốt mà lăn tăn quá. Các chị đã ai khám ở đây chưa ? cho em xin review với.

em cám ơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khổ quá, em bị nấm chữa bao nhiêu nơi mà vẫn không khỏi. Hôm nọ đi khám ở bs Kim Dung chỗ Trung tâm y tế Thái Hà đó, bs kê thuốc đặt với uống. Trong quá trình đặt thì thấy ko ra huyết trắng nữa. Nhưng ngừng thuốc là lại bị ra. Nản luôn
    Định tháng này đến kiểm tra lại nhưng chán chả muốn đi, phí khám ở đó thì đắt hơn rất nhiều những nơi khác.
    Em đọc được có thuốc chữa nấm gia truyền Bảo Anh đó mà không biết dùng có hiệu quả ko, nên đang phân vân dùng thử thuốc đó
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chào bạn, mình từng dùng thuốc của Bảo Anh nhưng k có hiệu quả bạn ạ, k biết có phải do cơ địa từng người hay không, nhưng mình đã từng dùng nên chia sẻ để bạn biết vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vợ mình hay di kham phụ khoa ở Phòng khám đa khoa 5 sao hà Nội ý, ở đấy có Thạc sĩ Thanh ở viện E khám cho, bạn thử tìm hiểu xem, bs ý thân thiện phết, chu đáo
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em bị sùi mào gà. có mẹ nào biết ở đâu chữa không ạ? các mẹ bảo em với.Thanks các mẹ nhiều ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đừng vào mấy phòng khám của Trung Quốc ghê lắm, pk 168 hay thái hà j j đấy cua TQ cả bệnh viện bắc hà nữa
    • 41 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các chị qua pk sản phụ khoa Phúc Thinhj ở 113 Nguyễn Hoàng gần bến xe Mỹ Đình, ngã tư Lê Đức Thọ Nguyễn Hoàng ấy ạ. BSCK I về hưu nhưng cũng còn khá trẻ BS Thủy khám nhẹ nhàng, vui vẻ lắm ạ. Giá cả cũng phải chăng.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 72 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi pksanphukhoa116 Xem bài viết
    Các chị qua pk sản phụ khoa Phúc Thinhj ở 113 Nguyễn Hoàng gần bến xe Mỹ Đình, ngã tư Lê Đức Thọ Nguyễn Hoàng ấy ạ. BSCK I về hưu nhưng cũng còn khá trẻ BS Thủy khám nhẹ nhàng, vui vẻ lắm ạ. Giá cả cũng phải chăng.
    Giá ntn bạn? Bs Thuỷ trước ở viện nào?
    comment by WTT mobile view