TIN TÀI TRỢ.

Có mẹ nào ở Hải Phòng cho con đi niềng răng ở Nha Khoa DDC chưa ạ? Có uy tín chất lượng tốt không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.2K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi foreverandone141480 Xem bài viết
    E thấy nhiều nha khoa có giá cả cũng phải chăng, chất lượng tốt chứ ko đến nỗi đắt lắm đâu mn ạ, còn nha khoa mà giảm giá này nọ, nhất là giảm giá nhiều thì cũng phải cân nhắc. Tuy nhiên, chất lượng phải là hàng đầu, e cũng đồng quan điểm với mn là chất lượng là số một, giá cả là thứ 2.
    Đúng rồi, em thấy nhiều nha khoa răng giá cũng bình dân mà chất lượng. E vừa hàn răng ở nha khoa ddc mất 150.000đ, hết đau mà không bị giắt thức nữa.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ trên diễn đàn tư vấn giúp e với, cún nhà e năm n ay 3 tuổi, tự nhiên nổi nên 1 cục như hạt gạo ở trên cái răng cửa trên bên phải, cháu ko quấy nhưng nhất quyết ko cho vạch môi nên, và ăn uống rất khó khăn, thỉnh thoảng lại có mủ, e có ra pk đa khoa, bs cho thuốc uống, nhưng ko hết????? có mẹ nào có con như vậy tư vấn giúp e và cách xl ạ/. e cám ơn.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuanhatraner Xem bài viết
    các mẹ trên diễn đàn tư vấn giúp e với, cún nhà e năm n ay 3 tuổi, tự nhiên nổi nên 1 cục như hạt gạo ở trên cái răng cửa trên bên phải, cháu ko quấy nhưng nhất quyết ko cho vạch môi nên, và ăn uống rất khó khăn, thỉnh thoảng lại có mủ, e có ra pk đa khoa, bs cho thuốc uống, nhưng ko hết????? có mẹ nào có con như vậy tư vấn giúp e và cách xl ạ/. e cám ơn.
    Chị nên đưa con đến phòng khám răng chứ, phòng khám đa khoa thì đâu có phải chuyên ngành đâu ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhHaThi Xem bài viết
    các chị cho e hỏi nha khoa nào lấy cao răng tốt và sạch an toàn ở hải phòng hả các chị? răng em lâu rồi từ hồi lấy chồng chưa đi nha khoa, có mẹ nào có kn thì share cho em nhé. Tks các chị nhiều.
    Nha khoa nào họ cũng làm dịch vụ này mà chị, tuy nhiên là có nơi bs làm có nơi thì nhân viên làm, giá cả cũng khác nhau đó chị. Đợt e đi lấy cao răng ở Nha khoa DDC là 150.000đ,
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hangotrian Xem bài viết
    Mình nghĩ rằng nha khoa mà giá rẻ cũng có cái hay của nó (đối với những ngưì có thu nhập thấy) thì cũng ok, tuy nhiên phải có chât lượng, sợ nhất là giá thì rẻ nhưng lại không đi liền với chất lượng thì "1 tiền gà 3 tiền thóc" quá tội. Theo e thì cứ tìm nha khoa nào chất lượng, có nhiều người chia sẻ góp ý thì chọn thôi, không cần hoành tráng, cũng không nên rẻ quá, liên quan đến răng lợi sức khỏe của mình nên phải cẩn thận.
    Chính xác đó chị ạ, riêng về những vđ về sức khỏe thì phải lựa chọn nhừng chỗ nào chất lượng, chứ cú tham rẻ mà làm chẳng ra gì thì chị mua thêm nợ vào người mà chả được việc gì mà lại bực mình.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị nên đưa cháu đến phòng khám răng để họ khám cho nhé, đừng ra những chỗ ko chuyên khoa thì làm sao mà ra bệnh được.
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em đang ở hn, cuối tuần thì về hp, ở nha khoa DDC này họ có llàm kiểu dịch vụ tháo răng cũ ra và đổi răng mới??? họ có thay đc cái răng cũ bằng cái răng mới không và họ có trừ tiền cho mình (kiểu như mua mới đổi cũ đó ạ), hồi trước e có bọc 2 cái răng cửa lâu rồi, giờ nó bị đen ở chỗ nướu, trông ko đẹp, mỗi lần cười trông lộ và có mùi , không sạch miệng, e vs rất kỹ nhưng vẫn thỉnh thoảng có mùi, theo e nhận thấy.E dự định làm loại tốt. cám ơn cả nhà.
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hauaolivier Xem bài viết
    em đang ở hn, cuối tuần thì về hp, ở nha khoa DDC này họ có llàm kiểu dịch vụ tháo răng cũ ra và đổi răng mới??? họ có thay đc cái răng cũ bằng cái răng mới không và họ có trừ tiền cho mình (kiểu như mua mới đổi cũ đó ạ), hồi trước e có bọc 2 cái răng cửa lâu rồi, giờ nó bị đen ở chỗ nướu, trông ko đẹp, mỗi lần cười trông lộ và có mùi , không sạch miệng, e vs rất kỹ nhưng vẫn thỉnh thoảng có mùi, theo e nhận thấy.E dự định làm loại tốt. cám ơn cả nhà.
    ối zời ơi, má ơi đọc xong cái bài viết của chị hauaolivier cười rụng răng luôn , chả có nha khoa nào họ làm kiểu đó đâu chị ơi, giờ răng của chị bị như thế tốt nhất là chị nên đến nha khoa để họ xem xem làm như thế nào để cải thiện cho chị, chứ còn kiều "mua mới đổi cũ" không bao giờ nhé
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AnhHaThi Xem bài viết
    các chị cho e hỏi nha khoa nào lấy cao răng tốt và sạch an toàn ở hải phòng hả các chị? răng em lâu rồi từ hồi lấy chồng chưa đi nha khoa, có mẹ nào có kn thì share cho em nhé. Tks các chị nhiều.
    NHA KHOa họ đều làm dv này chị ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CON em cũng bị giống như con chị nè, e cho ra pk khám, bs bảo nhỏ quá ko diệt tủy đc, cho uống thuốc thì hết, tuy nhiên thỉnh thoảng nó cũng xuất hiện nhưng không đau, bs cũng bảo đó là hiện tượng tủy trong có vđ, tuy nhiên nó không đau, ko ảnh hưởng gì đến răng sau này, tuy nhiên về chủ quan nhìn cũng kinh, giờ thì răng của con em thay hết rồi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hauaolivier Xem bài viết
    ko có nha khoa nào làm kiểu dv này đâu chị ạ.
    • 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cảm ơn các mn rất nhiều
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cả nhà cho em hỏi chút, em muốn thay 2 cái răng cửa mà e đã làm lâu rồi, hồi đó làm đã là tốt lắm rồi, nhưng giờ nó bị xỉn mầu, giờ e muôn làm bằng loại tốt thì nên làm loại nào cho an toàn và đẹp. tks cả nhà nhiều.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatha8.701 Xem bài viết
    cả nhà cho em hỏi chút, em muốn thay 2 cái răng cửa mà e đã làm lâu rồi, hồi đó làm đã là tốt lắm rồi, nhưng giờ nó bị xỉn mầu, giờ e muôn làm bằng loại tốt thì nên làm loại nào cho an toàn và đẹp. tks cả nhà nhiều.
    E thấy trên diễn đàn mọi người hay làm răng thẩm mỹ bằng răng hoàn toàn bằng sứ đó chị, loại này thẩm mỹ, rất bền nhưng mắc tiền.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

con cún nhà em hồi nhỏ cũng mọc cái mụn như con chị ở răng cửa trên, uống thuốc 5 ngày là tịt. chị nên cho cháu đi khám là chuẩn nhất.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cả nhà ơi, em đang lăn tăn về mấy vụ tê ta quá, răng e cũng đều nhưng bị tê ta toàn bộ, răng giống như người hút thuốc lá đó, e đang muốn tư vấn là làm như thế nào, làm ở đâu và giá cả ra sao.... nói chung tất cả mọi thứ. E cám ơn nhiều nhiều.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haoanhtran_hp55 Xem bài viết
    chính xác, răng nhiễm teta thì không tẩy đc đâu, bọc sứ thẩm mỹ là chuẩn nhất.
    chị cho e hỏi, liệu bọc sứ vào răng như thế có vấn đề gì không? có đau không? trông có giả không ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mọi người ơi, có ai bị giống e ko ạ: ở trên lợi hàm trên cùng bên trái của e, mấy hôm rồi tự nhiên mọc ra 1 cái mụn, đau kinh khủng, giât đau lên cả thái dương, và cả sưng má nữa em có ra tiệm thuốc mua thuốc uống thì có đỡ, nhưng tự nhiên hôm nay nó lại có hiện tượng mủ chảy ra..>>>>>> mn có ai như em ko ạ? và cách xử lý ntn ạ???? em cám ơn
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sunfior Xem bài viết
    mọi người ơi, có ai bị giống e ko ạ: ở trên lợi hàm trên cùng bên trái của e, mấy hôm rồi tự nhiên mọc ra 1 cái mụn, đau kinh khủng, giât đau lên cả thái dương, và cả sưng má nữa em có ra tiệm thuốc mua thuốc uống thì có đỡ, nhưng tự nhiên hôm nay nó lại có hiện tượng mủ chảy ra..>>>>>> mn có ai như em ko ạ? và cách xử lý ntn ạ???? em cám ơn
    Mẹ nó ngay và luôn đến pk răng để họ xử lý nhé, hồi trước e cũng bị như vậy ở răng bên dưới, đi đi lại lại phải hàng tuần rồi thì mới hết đó, nói chung là rất mất thời gian, tiền thì ko đáng bao nhiêu nhưng mùi.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuquynga123 Xem bài viết
    1 bài viết rất hữu ích và 1 địa chỉ nha khoa hữu ích. Cám ơn
    nói chung là cũng tùy từng bs chế ah.
  • Trang 3/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4