Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có ai chữa vô sinh thành công ở ông lang Duy Hợp - Bắc Ninh thì cho mọi người biết ới

• 4 Lượt chia sẻ
  • 10.4K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chào mọi người,
    Em đang phải chữa vô sinh (lập gia đình 3,5 năm rồi ạ). em đi khám BS bảo là một dạng rối loạn nội tiết làm cho không rụng trứng (nhưng không phải là buồng trứng đa nang). Em là điển hình của vô sinh nguyên phát, chưa có thai một lần nào. Đầu tiên, em đi uống thuốc Đông y trong khoảng 1 năm không có kết quả. Sau đó, em cũng từng qua điều trị bằng thuốc tây (BS Lan- 193G Bà triệu) trong 3 chu kỳ liên tục nhưng không có kết quả.

Em buồn quá, 7 tháng nay em đang nghỉ không uống thuốc hay chạy chữa ở đâu cả.

Hôm qua, lướt trên Webtretho thấy có một chị kể đi chữa ông lang Duy Hợp ở Bắc Ninh (chị ý đến bốc thuốc là để sinh con theo ý muốn). Chị ý cho thông tin là ông lang Duy Hợp nhận chữa cả hiếm muộn và vô sinh.

Vậy có ai đã từng chữa vô sinh ở chỗ ông lang Duy Hợp mà thành công rồi không, làm ơn cho em thông tin với

Em đang muốn tiếp tục điều trị vô sinh đây mà đang mất phương hướng quá :Crying: :Crying:

Cảm ơn các chị (anh) đã đọc tin. Ai có tin gì thì thông báo cho em với nhá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 215 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi babysmilehn Xem bài viết
    Chào mọi người,
    Em đang phải chữa vô sinh (lập gia đình 3,5 năm rồi ạ). em đi khám BS bảo là một dạng rối loạn nội tiết làm cho không rụng trứng (nhưng không phải là buồng trứng đa nang). Em là điển hình của vô sinh nguyên phát, chưa có thai một lần nào. Đầu tiên, em đi uống thuốc Đông y trong khoảng 1 năm không có kết quả. Sau đó, em cũng từng qua điều trị bằng thuốc tây (BS Lan- 193G Bà triệu) trong 3 chu kỳ liên tục nhưng không có kết quả.

Em buồn quá, 7 tháng nay em đang nghỉ không uống thuốc hay chạy chữa ở đâu cả.

Hôm qua, lướt trên Webtretho thấy có một chị kể đi chữa ông lang Duy Hợp ở Bắc Ninh (chị ý đến bốc thuốc là để sinh con theo ý muốn). Chị ý cho thông tin là ông lang Duy Hợp nhận chữa cả hiếm muộn và vô sinh.

Vậy có ai đã từng chữa vô sinh ở chỗ ông lang Duy Hợp mà thành công rồi không, làm ơn cho em thông tin với

Em đang muốn tiếp tục điều trị vô sinh đây mà đang mất phương hướng quá :Crying: :Crying:

Cảm ơn các chị (anh) đã đọc tin. Ai có tin gì thì thông báo cho em với nhá
    Chào bạn, mình chỉ biết ở Làng Phường, Bắc Ninh có ông lang Phích chữa tốt lắm, tiếc rằng mình chưa đến đó mà mới đi đến Tiên Du và mình đang uống thuốc ở đó, ông mình đang uống là ônng Hưởng.
    • 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn về gặp thầy lang Châu ở Làng Gián - Huyện Kiến Thụy - Hải Phòng (trước kia cũng là BS tây y nên thầy lang nhưng rất khoa học - giờ ông già về hưu), ông chuyên chữa bệnh hiếm muộn vô sinh, thuốc bổ cho người chuẩn bị có ý định sinh và sau sinh rất tốt. Có nhiều người vô sinh đến 5 năm mà uống thuốc của ông sau sinh hạ đc bé trai vừa to vừa đẹp, nhiều người vui mừng quá không biết phải trả ơn ông ntn ? vì niềm vui này ko thể tả siết. (Có người mừng quá xin đc làm con nuôi của ông nữa đấy) ông rất hiền từ, dáng gầy gầy, da dẻ hồng hào tóc bạc trắng . Bạn thử về đó khám thử xem biết đâu bạn lại tìm cả mình để báo tin vui nữa ấy chứ . Chúc bạn sớm có niềm vui này ! Thân .
    • 116 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Các mẹ cho mình hỏi với: Có mẹ nào bị tắc cả 2 bên vòi trứng mà chữa thành công không?. Cho mình địa chỉ với!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Đất dự án Cienco5 Mê Linh: Phúc 01216474557.
    • 666 Bài viết

• 397 Được cảm ơn

Hãy cho đi để nhận được nhiều hơn thế !
    • 27 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Ông này lừa đảo đó các mẹ, vc mình uống mà có được đâu, vẫn sinh con gái đây, mất toi 3,2 triệu mà ko biết con gái phát triển có tốt ko? đúng là vừa mất tiền vừa lo.