Có ai biết về chuyện cô Phú chữa bệnh ở Sông Công - Thái Nguyên?

• 22 Lượt chia sẻ
  • 45.4K Lượt đọc
  • 38 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cô phú thái nguyên, sự thật về cách chữa bách bệnh của Cô Phú Thái Nguyên bằng cách giẫm chân lên người bệnh có tin tưởng được không vậy cả nhà ơi.

Vì ông xã tắc ống dẫn tinh mà vợ chồng mình vẫn chưa có em bé, mặc dù đã làm thụ tinh 1 lần. Vừa rồi minh có nghe mọi người nói chuyện về cô phú thái nguyên có khả năng đặc biệt, kể cả việc chữa cho có con.
    Mình cũng có đọc báo, xem tin tức diễn đàn trên mạng nhiều về cô phú thái nguyên chữa bệnh bằng tâm linh có báo nói này nói kia mình chả biết đâu là đúng đâu là sai hoang mang loạn hết cả lên.
    Ở khu nhà mình có chú là Đại biểu Quốc Hội cũng đã đến chữa và thấy bệnh về tay của chú chuyển biến rõ rệt. Có ai biết thông tin về cô phú thái nguyên hãy chia sẻ cho mình với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 147 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Chao bạn, minh tình cờ cũng được xem đĩa video quay về cô Phú này, mình thấy cô ấy chữa bách bệnh,bệnh gì cũng chữa,hôm đó mình xem có mấy trường hợp ,có em đó bị teo chân tay ko đi được,người gầy toàn da và xương, đến chỗ cô Phú chữa được mấy lần thì đi được , cách chữa của cô ấy kiểu như thần thánh gì ý, mỗi người vào nói bệnh của mình , rồi cô cũng gì gì đó , rồi có trường hợp thì bóp bóp cái nước gì đó. Mình chỉ được xem người ta quay lại như vậy chứ chưa chứng kiến trực tiếp nên chia sẻ với bạn như vậy. Mình cũng đang chữa vô sinh đây,nếu bạn lên đó mà có hiệu nghiệm thì giới thiệu cho mình nhé.nick cua minh:maihien0911
    • 2,391 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Giảo Cổ Lam Cao Bằng, Chè Đắng, Chè Dây
    Mật ong rừng nguyên chất

Số 1 Khương Đình,TX,HN 0913.738.082
    • 1,031 Bài viết

• 269 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mẹ chồng em chữa bệnh ở đó rồi. Em thấy mẹ chồng em bảo là cô chữa bệnh bằng cách thổi năng lượng vào nước, rồi dẵm lên người. Theo em thì là chữa bệnh về tinh thần thôi. Ai đi chữa cũng cảm thấy là mình khoẻ lên, một thời gian lại vẫn thế. Đó là do tín mà thế.

Vợ chồng em cũng biết là không thể chữa được nhưng cứ để mẹ đi cho khuây khoả. Cả gia đình không ai can ngăn cả. Mỗi lần đi về mẹ chồng em đều kể nghe hay lắm. Nhưng giờ bà chán rồi, ko đi nữa mà cũng ko kể gì nữa.
    2hj6p7
    • 292 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi in_con_danh_da Xem bài viết
    Mẹ chồng em chữa bệnh ở đó rồi. Em thấy mẹ chồng em bảo là cô chữa bệnh bằng cách thổi năng lượng vào nước, rồi dẵm lên người. Theo em thì là chữa bệnh về tinh thần thôi. Ai đi chữa cũng cảm thấy là mình khoẻ lên, một thời gian lại vẫn thế. Đó là do tín mà thế.

Vợ chồng em cũng biết là không thể chữa được nhưng cứ để mẹ đi cho khuây khoả. Cả gia đình không ai can ngăn cả. Mỗi lần đi về mẹ chồng em đều kể nghe hay lắm. Nhưng giờ bà chán rồi, ko đi nữa mà cũng ko kể gì nữa.
    Mình cũng nghĩ giống Mẹ này đấy, Cô Phú thì mình biết từ lâu lẩu lầu lâu rùi, từ năm 2004 cơ nhưng mình k tin lắm vào cách chữa bệnh của cô ấy( dùng năng lượng đặc biệt để truyền sang người bệnh) mấy người làm cùng cq mình chữa đau tay, đau người chả thấy khỏi j đâu tiền mất tật mang
    • 1,197 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Hôm nọ cũng thấy bạn của OX nhà mình hỏi về cô này để chữa bênh tự kỷ cho con. Mình cũng hỏi bà cô mình ở gần đó về cô Phú này, thấy bảo cũng đông người đến lắm, nhưng khỏi hay không thì cũng không biết. Túm lại là cứ phải mục sở thị.
    BdZD7sVyp7
    YFULjMFUp7
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chào mọi người. Mình tự giới thiệu nhà mình ở phường Mỏ Chè _tx Sông Công_ Thái Nguyên. Mới ra trường dang làm việc tại Hà Nội. Minhf cũng không muốn reply topic nay nhưng sau khi đọc 3 bài báo trên nên mình có đôi điều muốn nói giúp mọi người có thể đánh giá chính xác hơn về cô Phú này.
    Cô Phú trước làm nghề bán cá tại chợ trung tâm_tx Sông Công. Hiện nay có khả năng ngoại cảm gì đố hành nghề chữa bênh = ngoại cảm. Cô đã được mời sang Ba Lan chữa bệnh (có VCD quay đàng hoàng) ai xem thì cũng có vài phần tin tưởng.
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

T ôi có một số điều cần phải sưả sai với mấy bài báo này.
    Thứ 1: nhà cô Phú không được bảo vệ lớp ngoài lớp trong như trong báo nói. Có 1 bàn 3 người nhận hồ sơ bệnh án:1 ngưòi là cán bộ y tế phường, 1 người được giới thiệu là ở TW về nghiên cứu khả năng ngoại cảm (có đúng vậy hay không tôi cung không biết)( mà cái hội người này chỉ làm vài ngày nghiên cứu, theo dõi thôi, không phải lúc nào cũng có mấy người này ở đấy). Không có vài người bặm trợn bảo vệ vòng ngoài, không có đầu gấu vòng trong. Thứ 2: các bức ảnh được đưa trên báo không phải chụp tại nhà cô Phú (lấy ảnh ở đâu đó rồi post lên). Thứ 3: người già, trẻ con không bị dẫm lên người, chỉ người lớn thôi. Thứ 4: loại nước mà cô bán là nước đống chai Lavi loại 5 lít/1 bình bán theo giá thị trường chứ không phải nước lã (mở nắp ra,cô Phú thổi năng lượng vào, mang về nhà uống). Thứ 5 :cô Phú là đàn bà nên dãm ngực đàn bà thi có vấn đề gì đâu nhi?Tiền không lấy nhưng cho vào hòm công đức, không ai biết là cho vào bao nhiêu. Bà ý giàu lên là tiền ở trong cái hòm nây đấy:Silly:. Qúa nể cái bọn phóng viên nghe được 1 câu mà viết được cả 1 bài báo như được tận muc sở thị này
    Ý kiến riền của tôi: có lẽ có khả năng chữa được bệnh nhưng lại nhuộm màu mê tín vào cho dân tình thêm phần sùng bái. Bố mẹ tôi tin nhưng tôi không tin cái kiểu “cô cô,cậu cậu” ý. Có bệnh chữa khỏi có bệnh thì không. Không chữa được ung thư +HIV . Nếu ai có bệnh thì cứ đi chữa thử xem sao, không khỏi thì cũng chẳng bị bệnh gì thêm đâu vì không phải ăn uống cái gì mất vệ sinh cả, chỉ mất thời gian thôi. Tốt nhất là bác sĩ cho chắc cò.không đủ tiền thì hãy ddii về Sông Công chơi thử 1 chuyến.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,436 Bài viết

• 590 Được cảm ơn

Cô Phú có chữa được bệnh, nhưng không phải chữa ai cũng khỏi, và không phải bệnh nào cũng khỏi. Nhưng có người đã được cô Phú chữa cho khỏi vô sinh, mình có biết người này. Nói chung có bệnh thì vái tứ phương, cô Phú là người hiền lành, và có tâm, mình chỉ biết thế.
    o9XUo9XUp7
    cOOfs1XcOOfp7
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 53 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cả nhà e đã từng chữa bênh ở nhà cô phú rồi và thấy hiệu nghiệm....
    Cô Phú cũng đưoc công nhận là nhà ngoại cảm vào năm 2008
    Bac e bi ung thu đại tràng đã di căn nhưng sau 1 thời gian bệnh cũng giảm hơn,
    E trai e bị bỏng 2 năm đã di nhiều benh vien nhưng vết thuong vẫn loét to... chữa của cô Phú thi vết thương khỏi hản
    Cô e thì bi vô sinh nhiều năm chữa nhiều bv mà ko có kết quả.. chữa của côi Phú 1 năm đã sinh được 1 e gái
    Ngoài ra cô Phú còn có khả năng áp vong .. mọi người hay là gọi hồn ... áp vong trực tiếp vào người nhà mình
    Cô chữa bệnh ko lấy tiền như một số bài báo đã nói... phải lên trực tiep thì mới biêt dc sư thật... số tiền mà cô thu được đều cho người nghèo..đây là gia đình e đã trải nghiệm nên chia sẻ cho mọi người
    Mọi người đến chữa bệnh ko cần phải nói bệnh của mình .. cô sẽ soi bệnh ... nhiều người rất ngặc nhiên vì cô nói đúng bệnh mình mắc phải ...nếu chúng ta tin vào tâm linh ắt sẽ hiểu được a..
    Ung thư ko phải bệnh di truyền... cả điên và vô sinh cũng thế ạ.....Cái này được cô Phú giải thích rõ ràng
    Trường hợp nhà em như thế này ..... bác rể em bị ung thư do ông nội của bác làm nghề thầy cúng đã yểm bùa ko cho các vong linh đuợc về nhà nên 3 đời con cháu nhà ông đêu bị bệnh ủng thư...và quả đúng là co chuyện này thật ạ
    Còn em trai e thì bị bỏng do bốc mộ.. và ngội mộ được bốc là mộ kết....Quả đúng là như thế ... mộ của bà e là mộ kết .. nhưng đã trót đào lên nên đành phải bốc... e trai e bị bỏng sau khi bốc mộ 1 tuần .. em nghĩ đây ko phải trùng hợp hay là nói dựa ...vì tất cả những j cô nói đúng sự thật ...
    Nếu ai tin vào tâm linh thì sẽ hiểu a....tâm linh là thứ rất trừu tượng mà khoa học chưa giải thích đuợc ... và số người có khả năng nảy cũng rất ít...chuyện cô Phú ở TN chữa được bệnh là đúng sự thật ....những pv viết bai báo đã bịa ít nhất 80% sự thật về cô Phú... ko phải vi tin' tâm linh mà em nói ... quả thật cô Phú là ân nhân của gia đình e...
    Con ai muốn hỏi trực tiếp có thể pm nick em ngoc_ella ... em sẽ nói cụ thể hơn a
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,286 Bài viết

• 2,019 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Theo mình nhận định thì cô Phú là người nghiêm túc, có tâm, có khả năng chữa bệnh và giao tiếp với người âm.
    Mình và gia đình đã tiếp xúc và chữa bệnh từ năm 2005. Từ đó cho đến nay cũng vài lần mình lên Sông Công, thăm hỏi và chữa bệnh. Và khả năng chữa bệnh của cô vẫn được duy trì.
    Khả năng của cô Phú là điều mình chưa giải thích được, và các nhà khoa học cũng đang nghiên cứu.
    Song thực sự thì mình tin vào khả năng dự đoán bệnh và chữa bệnh của cô. Hơn nữa, cô Phú làm việc từ tâm, hoàn toàn không có mục đích thướng mại.
    Nếu các bạn chữa theo phương pháp tâm linh thì đừng nghi ngờ, cứ yên tâm chữa bệnh đi, và phải xác định là tốn kém thời gian đấy!
    • 2,391 Bài viết

• 356 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Sau khi đi chữa bệnh 1 lần về (ngại quá, đi có 1 lần mà to mồm hén?) mình đã post hẳn số điện thoại lên đây để ai cần hỏi thì mình giúp, thấy nhiều người gọi hỏi nên hôm nay mình lên đây viết 1 bài về những gì mình thấy nhé.

- Hôm đó là chủ nhật, rất đông, có cả những đòan xe từ Quảng Ninh và Hải dưong lên (người ta tổ chức cả làng đi hay sao ý)
    - Đúng là không có bảo vệ vòng trong vòng ngòai như báo nói đâu. (còn nếu có dân ngồi canh thì cũng có thể, vì đầu ngõ có quán bán hàng có 3-5 người tụ tập (là hôm đó mình thấy)
    - Trước khi khám cô nói mọi người không phải mua lễ hoa quả phong bì gì cả, cô (Cò) không lấy. ở góc nhà có hòm công đức, nếu cò nói ai phải công đức thì người đó công đức (tùy tâm, cô không nói là bao nhiêu), cò không nói gì thì không phải công đức. bệnh nặng và vô sinh thường không mất tiền công đức.
    - Cò, tức con trai cô ý, chết trẻ - mình không biết chết lúc mấy tuổi, và Cậu (tức chồng cô ý) sẽ nhập vào người cô ý mỗi khi cô chữa bệnh, và cô sẽ truyền năng lượng vào người bệnh bằng cách nhẫm chân lên bụng và day day… (với trẻ con thì nhẹ hơn- mình thấy thế), sau 1 vòng thì mọi người nằm úp để cô day lưng, rồi chống gối lên để cô nhẫm lên lưng- cái này thì nhẫm thật - nhưng cô có 2 thanh niên đỡ 2 tay nên cũng không nặng lắm.( Cô Phú cũng khá béo- tầm 55kg).
    - Cô còn rất trẻ, chỉ tầm 30-35t là cùng- mình đóan thế.
    - Tuy nhiên cô vẫn còn 1 đứa con đang học lớp 4-5 gì đó.
    - Chị họ của mình, tiền sử có thai 2 lần đều bị lưu. Sau khi lên cô chữa đã có thai lại đã thuê nhà ở hẳn trên đó để dưỡng thai, nay đã được 6-7 tháng gì đó và hàng ngày đến chữa bệnh rồi dạy tiếng Anh kèm cho con cô luôn.
    - Trong nhà cô có 1 bức ảnh chụp có ghi: lễ gặp mặt các nhà ngọai cảm (đông người quá mình không đến gần xem mặt các nhà ngoại cảm trong bức ảnh đó được.)

Về phần mình, khi đến đó mình cũng mang phim chụp X quang (mình bị tắc) đến nộp cho người thu phiếu khám bệnh ở góc sân. Có thể cô Phú cũng xem qua các hồ sơ (mình không chắc cái này- vì khá nhiều hồ sơ, xem xong chắc gì cô biết của ai). Nhưng khi nằm ra chữa thì cùng 1 lúc có cả 12-14 người, thế mà khi đến lượt mình cô day bụng mình rồi nói: Cô này bị tắc vòi trứng này… rồi người khác thì cô nói: bà này đẻ rồi, 2 đứa rồi, giờ muốn thêm thằng con trai chứ vô sinh cái nỗi gì.. và đuổi ra ngoài, không cho chữa (????)

Mình cũng cảm thấy cô không vụ lợi. Chữa kiểu này là lòng tin và thành tâm thôi. Hôm đó mình đi không phải công đức, không mất gì cả.

Ở góc sân bên cạnh đúng là có người bán trứng, bán bình Lavie 5l và bán lá chè xanh. Ai mua thì mua, cô Phú không quảng cáo, không nói phải mua. Nếu ai mua nước thì mang ra cho cô thổi năng lượng vào rồi mang về dùng, thế thôi. Còn trứng và lá chè thì mình không rõ/

Từ HN lên đó gần 60km. Đi thẳng lên đừong Thái Nguyên, khi nào đến ngã 3 phố Cò thì thấy có biển rẽ trái vào thị xã Sông công, rẽ trái đi tầm 2km, đi qua 1 ngã tư to tầm 200-300m thì hỏi là đến nhà cô thôi. (nhà bên tay trái đừong, đi vào ngõ tầm 20m. Hỏi ai cũng biết thôi.

Khi đi nhớ mang 1 cái khăn tắm to, dùng để trải xuống chiếu rồi nằm lên để chữa bệnh. Nếu quên không mang thì trên đó có bán, 20k/ chiếc (hồi đó mình biết thế, giờ không biết bao nhiêu  )

Túm lại, chữa sẽ mất thời gian, công sức, không mất nhiều tiền bạc nên nếu ai có thời gian theo được thì theo thôi.

Đó là những gì mình biết sau 1 lần lên đó chữa bệnh, bệnh vô sinh của mình thì nghe nói phải chữa vợ 9 lần ( 9ngày), chồng 7 lần.
    Giảo Cổ Lam Cao Bằng, Chè Đắng, Chè Dây
    Mật ong rừng nguyên chất

Số 1 Khương Đình,TX,HN 0913.738.082
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 666 Bài viết

• 415 Được cảm ơn

Thành viên tri kỷ 2016
    Mình cũng đã từng cho con đến chữa ở chỗ Cô Phú. Vì là ở TT tiềm năg con người giới thiệu nên ban đầu hai vc cũng tin lắm. Hàng ngày hai vc thay nhau bế con đi xe buýt từ HN-Sông Công chữa. Mình cũng tận mắt chứng kíên cô Phú chữa cho 1 bác bị liệt phải ngồi xe lăn khoảng 3-4 năm gì đó, sau 1 lần chữa cô ý bảo bác tự đi ra xe lăn, thế là bác tập tễnh ra đc đến nơi, tuy còn run rẩy và đau.

Cũng có lần thấy cô Phú gọi 1 chị đang mang bầu ra trình diện mọi người, nghe đâu là chị ý cưới cũng lâu mà chưa có em bé, cô Phú cũng chữa cho vài lần rồi đc mang thai.

=> Tóm lại đây cũng là 1 kiểu chữa bệnh tâm linh, tất cả đều phải có chữ DUYÊN. Không phải bệnh nào và không phải ai cô ý cũng chữa khỏi. Khi nhận chữa cho con trai mình, cô Phú cũng bảo là chữa khỏi, nhưng mình chỉ theo cô khoảng 1 tháng thôi, vì thấy bệnh của con không đỡ. Các mẹ cứ chịu khó lên thử xem, theo dõi chừng vài lần nếu đỡ thì theo tiếp, ko thì thôi. Có bệnh vái tứ phương mà. Biết đâu lại có duyên:LoveStruc:

Quên ko dặn các mẹ là nhà cô Phú thường rất đông, nhưng cô hay ưu tiên trẻ con, nhất là ở xa đến (ko thuê nhà trọ). Nếu đi thì các mẹ gọi trước cho Chú Thành, trợ lý của cô ấy xem cô có nhà ko vì thỉnh thoảng cô cũng đi vắng. Để mình về tìm lại điện thoại của chú Thành, sẽ post lên đây cho các mẹ quan tâm.

Sáng thì từ 7h-11h.Buổi chiều thì khoảng 3h cô mới bắt đầu làm. Lịch này là khoảng T6/08, còn bây h thế nào thì mình cũng ko rõ. Khi đến nơi các mẹ chỉ cần mua cân hoa quả thắp hương cho Cậu và anh Cò (tên của chồng cô và con trai cô đã mất). Còn tiền thì cô ko lấy nhưng có hòm công đức, mình thấy mọi ng vẫn cho vào. Mấy lần mình để tiền trên đĩa hoa quả, cô đều sai chú Thành trả lại. Ai lên đó cũng đều mua nước của cô, là nước Lavie do cô thổi khí vào.
    Cảm ơn con đã đem em bé về cho mẹ, phù hộ cho em luôn khoẻ mạnh con nhé!
    Bình yên và thanh thản nhé con! Mẹ yêu con!

xFZcIgLxFZcp7
    • 584 Bài viết

• 1,148 Được cảm ơn

Người quen của mẹ mình cũng đã từng đến đây chữa bệnh. Bác ý bảo là bệnh đỡ hơn rất nhiều. Bác ý là cán bộ có tiêu chuẩn khám ở Việt Xô đấy. Bác bảo là có người khỏi, có người không. Nhưng không phải cô này lừa đảo hay mê tín đâu. Không tốn kém đâu. Một lần gặp bác ấy đến lấy quần áo cũ ở nhà mẹ tớ . Hỏi ra là bác ý mang lên chỗ cô Phú để cô phát cho một số người rất nghèo cũng đến cô chữa. Thấy bảo cô còn mua mì phát cho họ nữa. Bác ý thấy cô ý đã chũa bệnh lại còn giúp người nghèo nên cũng quý cô ấy lắm.
    Các bạn cứ đến thử xem. Tớ nghĩ cô ấy cũng là người có tâm.
    • 1,605 Bài viết

• 591 Được cảm ơn

Dì mình và chị mình cũng đi khám cô, bị u tử cung. CHị mình ở TN đấy nhưng ko tin, thấy dì mình bảo là có nhiều ng khám khỏi nên chỉ đưa dì đi thử, ko ngờ là 2 cô cháu đều đỡ. Cô ấy lương thiện lắm, dì kể mình thế, ưu tiên ng già, trẻ em, bệnh nặng, ng nghèo ko lấy tiền, mỗi lần khám có 1000, 2000 thôi các bạn ạ. Và tiền thì toàn làm từ thiện, cô ko tháy giữ lại mua riêng cho bản thân cái gì.
    Dì mình vừa đi 1 đợt về xong kể lại, mới tuần trước.
    Mình thì vốn ko tin những chuyện thế này nhưng thấy trên đời hình như có nhiều việc ko giải thích được bằng KH?
    Nấm yêu múa bale sao mà dễ thương thế :Kiss::Kiss::Kiss:

Nụ cười mùa thu tỏa nắng

M cần thanh lý bàn phấn mới tinh, giường, kệ ti vi để dọn nhà nhé
    https://zaodich.com/forum/f2935/hn-th.../#post27154100
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bạn ơi ! Tôi có người quen muốn lên cô Phú chữa bệnh nhưng không biết cô có hay đi vắng không ? Có ai có điện thoại của cô Phú để goi trước không thì cho xin với nhé.
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tôi là Phạm Thị Mai Hương (số điện thoại 0904743734) ở tại số nhà 96 ngõ 281 Trần Khát Chân, Hà Nội. Theo thông tin trên mạng năm 2007, tôi đã lên Sông Công. Qua thời gian được cô Phú tác động tôi thấy sức khỏe được cải thiện. Tôi thấy phần đông đến đây là những người dân nghèo, những người mắc bệnh kinh niên. Qua tìm hiểu, nhiều người đỡ bệnh và đều yêu quí cô Phú, tôi lại được biết hiện nay Trung Tâm Nghiên Cứu Tiềm Năng Con Người, đang nghiên cứu khả năng tác động ngoại cảm của cô Phú lên sức khỏe của con người. Vì vậy tôi thiết nghĩ, mọi đánh giá hiện tại nên thận trọng. Nếu cần tìm hiểu, xin hãy đến Trung Tâm Nghiên Cứu Tiềm Năng Con Người (số 1 Đào Tấn) – nơi có đầy đủ giáo sư, thạc sĩ, tiến sĩ – những người bao năm qua, đã lặn lội từ Nam ra Bắc để tìm hiểu và kết luận những nhà ngoại cảm như cô Phan Bích Hằng, bác Liên ….. để có thông tin chính xác .
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Gần đây báo chí và cả vô tuyến truyền hình liên tục đưa tin về cô Phú,và tôi cũng biết rằng rất nhiều người như chúng tôi là những người bệnh không phương cứu chữa hoặc có nhiều người bị bệnh viện trả về đều đang trông đợi ở sự tác động của cô Phú nhằm giảm bớt những cơn đau, phản ứng phụ, kể cả yếu tố tinh thần, thì nay tất cả những người như chúng tôi đều đang lo lắng các cơ quan nhà nước gây khó khăn trong việc tác động hỗ trợ của cô Phú. Biết bao nhiêu người bệnh đã được khỏi bệnh như : Nhà văn Lê Lựu, nghệ sĩ Duy Hậu . . . và không ít những người đỡ bệnh, cải thiện đời sống, cắt cơn đau, ăn ngủ tốt..tại sao báo chí không đề cập đến???? Đến như bệnh viện còn phải bó tay trước những bệnh nan y hoặc nếu muốn chữa phải mất hàng chục triệu như những ca mổ tim. Vậy xin đừng lấy đi nơi cho những người nghèo, những người mắc bệnh vô phương cứu chữa có thêm niềm hi vọng dù chỉ là sống những ngày cuối đời không đau đớn. Bởi chính tôi, là một bệnh nhân ung thư từ năm 2008 đến nay sau mỗi lần truyền hoá chất tôi đều lên cô Phú, cô đã giúp tôi vượt qua những cơn đau do phản ứng phụ hành hạ. Làm tôi có thêm nghị lực sống và làm việc.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi cho mình hỏi bây giờ cô Phú còn chữa bệnh nữa k?
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • 140 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

Ngày 11.05 cô Phú sang nước Ngoài theo diện du lịc , đến 21.05 .2011 cô Phú về Vn
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2