TIN TÀI TRỢ.

Chót quan hệ với "tình một đêm" bị rách bao, giờ em phải làm sao?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 340 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào anh chị, cách đây 4 hôm em có qua đêm với gái dịch vụ, nhưng trong khi quan hệ thì bao bị rách. Em phát hiện ra ngay, nên lập tức đi rửa lại dương vật với nước sạch rồi thay bao cao su mới. Khi về nhà em rất lo lắng và gọi điện lên rất nhiều tổng đài để nhờ sự tư vấn và đều nhận được lời khuyên trường hợp của em không phải dùng thuốc chống phơi nhiễm PEP vì nguy cơ nhiễm HIV là rất thấp. Hơn nữa thuốc chống phơi nhiềm PEP lại là một loại thuốc rất độc do đó không nên dùng để chấn an tâm lý. Vì vậy em quyết định nghe theo lời bác sĩ ở tổng đài

Nhưng hiện tại em vẫn rất lo lắng, theo anh chị hiện tại em nên làm thế nào để yên tâm làm việc được không ạ. Với cho em hỏi sau bao lâu em có thể đi xét nghiệm HIV được không ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dám chơi thì dám chịu bác ơi, tỷ lệ dính là 50/50 chứ chả có trường hợp rách bao mà tỷ lệ nhiễm rất thấp đâu. Bác sĩ tư vấn tào lao lại hại người khác
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thế giờ chả lẽ ngồi chờ chết ah bác, tương lai em còn rộng mở giờ một phút nông nổi mà mất hết ah