TIN TÀI TRỢ.

Các mẹ ơi chỉ giúp em địa chỉ phòng khám thai,canh trứng mới!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.01K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ ơi có ai bt địa chỉ nào theo dõi canh trứng chuẩn,giá cả hợp lý ở Hà Nội ko chỉ dùm em với.hix!!vợ chồng em cưới xong kế hoạch 2 năm,e thì gầy quá,41kg.giờ muốn có em bé quá mà thả đẻ 2 tháng mà ko thấy gì.em lo quá.có ai biết hay có kinh nghiệm j chỉ giúp e với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 186 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E cùng câu hỏi . Mắc dù e có biết 3 đđi chỉ bs xxx ở hôi vũ xếp phiếu dơi nửa ngày may ra mới đc kKha
    Đỉa chỉ thứ 2 La 55b hàng cót : hỏi chọn dịch vụ bs hay tiến ý giới thiệu giá cả cho Minh Chứ k tập Trung vào việc chính .... Nếu b chỉ siêu âm trứng thì chỉ đc 1 tờ kết quả và k đc hỏi j thêm ...còn thích bs thì 100k nữa , tiến ý thì 200k
    Địa chỉ thứ 3 La phòng khám đức Minh 32 phùng Hưng SA giá 100k và nhận kết quả kèm nGày hẹn SA lại thôi và cũng nói chuyên nhiệt tình hơn hàng cót cơ mà toàn nói lẠi nhưng j trong tờ phiếu kết quả SA
    Haizzz
    E cũng đang muôn tìm bs giá cả hợp lý và cho e hỏi vài câu Chứ e sợ kiểu hỏi câu nào tính tiềncaau đo lẮm
    Có tâm có đức chút Chứ cứ chăm chăm rủ e kHám thêm phụ khoa đê tính thêm tiền bla ... Bla
    Úp để 2 ce có địa chỉ tốt huhhu
    E ngay 16CK trứng 20,15 rùi mà chưa rụng.nghỉ lLa hoặc ra ngoài cũng khó về thì bận con cái Nhà cưa...huhhu