Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bệnh viện chuyên khoa về Tai Mũi Họng tại HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.38K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện tại em thấy ở Hồ Chí Minh đang có 2 bệnh viện chuyên khoa tai mũi họng là Bệnh viện chuyên khoa tai mũi họng thành phố ( của nhà nước) ở 155b Trần Quốc Thảo và Bệnh viện Tai Mũi Họng Sài Gòn ( Bv khách sạn - tư nhân) ở 1 - 3 Trịnh Văn Cấn. Các mẹ nào đã đi khám ở 2 bệnh viện này thì cho em xin ý kiến về chất lượng và giá cả ở 2 chổ này với ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 32 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

bên TMH Sài Gòn thì mình chưa đi
    nhưng bv TMH Trần Quốc Thảo bjờ làm ăn bị chê wá trùi, cho thuốc uống ko si nhê (bạn có thể search google để kiểm chứng thông tin này)
    tui nghe giang hồ đồn các bs giỏi bên đó đợt rồi bị sa thải, bị chuyển công tác nhìu lắm
    vì lý do "dùng mác bs bv TMH" kéo khách về pm riêng tranh khách với bv
    bv nhà nước là vậy đấy, nó ăn ko được là nó đạp đổ sang bằng cho nát bét hết
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình chỉ tin tưởng Bác Sĩ Võ Ngọc Hoàn tại 321 Chợ Lớn, P11, Quận 6. Bác khám kỹ, con mình từ nhỏ đến giờ chỉ khám ở Bác sĩ này, bác sĩ khám ghi toa thuốc rỏ ràng, tiền khám và thuốc nói chung các mẹ sẽ bất ngờ so với nhiều chỗ khác, lý do nhiều người nghèo đến đây, và lúc nào dường như cũng đông. Quan trọng là con mình bị viêm họng uống thuốc từ 3 đến 7 ngày là nhiều là hết hẳn, có đôi khi đi khám Nhi Đồng (khi bác sĩ này nghĩ) nhưng không hết phải quay lại bác. Nói chung, mình công nhận bác sĩ là người thầy thuốc có tâm và đức.
    • 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

bên TMH Sài Gòn thì mình chưa đi