TIN TÀI TRỢ.

Bệnh sỏi thận ... cần các mẹ chỉ chỗ chữa bằng thuốc nam gấp

• 0 Lượt chia sẻ
  • 784 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các anh chị,

Em mới trở lại diễn đàn này, sau một thời gian vắng bóng. hi...Em đang có việc rất gấp và rất cần, mong các mẹ mách giúp em.
    Em có Ông cậu mắc căn bệnh sỏi thận được 3 năm nay rùi ạ, Chữa thuốc tây rùi mà không khỏi, người một gầy và héo hon.
    Em thấy có người mách là dùng thuốc nam sẽ khỏi ... Không biết có mẹ nào đã từng gặp trường hợp như em và dùng thuốc nam chưa ạ.o
    Nếu dùng roài cho em xin địa chỉ với nhé để nhà em đưa Cậu đi khám. Em cảm ơn nhiều ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebong701 Xem bài viết
    Em chào các anh chị,

Em mới trở lại diễn đàn này, sau một thời gian vắng bóng. hi...Em đang có việc rất gấp và rất cần, mong các mẹ mách giúp em.

Mẹ nó ở đâu thế? Mình cũng bị sỏi thận chữa bằng thuốc nam lâu một chút nhưng hiệu quả lắm và lại không hại gì cho sức khỏe cả. Bạn đến nhà thầy lang Hiền ở Mãn Xá Đông - Hà Mãn - Thuận Thành - Bắc Ninh ấy. Nếu ở xa quá không tới được thì gọi số 0986 739 037 thầy tư vấn cho ăn uống với hướng dẫn cho tính ông thầy zui tính lắm )
    • 45 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mebong701 Xem bài viết
    Em chào các anh chị,

bạn ơi, bạn biết trái nhào kg? mỗi sáng bạn lấy trái nhào sống (càng xanh càng tốt nhé) rồi bạn đâm với ít muối hột, sau đó vắt lấy nước uống vào mỗi sáng sớm. Bạn uống 1 tuần xem bệnh tình có giảm nhiều kg. Nếu bệnh nặng thì sẽ uống lâu hơn xíu (nếu sỏi to), thì từ từ sẽ tan sỏi và đi tiểu ra luôn sỏi ấy. Ngày trước mình sinh con mà sinh mổ, có thời gian mình đi tiểu kg cảm giác, đến lúc đau đi bác sĩ khám thì phát hiện bị sỏi, nhưng vì đang cho con bú nên kg thể điều trị bằng thuốc tây được nên mẹ mình đã làm thế này cho mình uống, Mình uống khoảng chừng 1 tuần là đã đỡ đau rồi đó. Chúc ông sớm khỏi bệnh nhé.
    NB 3.8kg- 50cm; 1m: 4.9kg - 56cm; 2m: 6.3kg - 59cm; 3m: 7.2kg - 61cm; 4m: 8.2kg - 64cm; 5m: 9.0kg; 6m: 9.5kg; 7m: 9.5kg; 7.5m: 9.8kg (chưa có răng nào , đã biết trườn & ngồi vững) 8.5m: 10kg (mọc 1 răng, 3ngày sau mọc thêm 1 cái nữa ở hàm dưới), 12m: 10.4kg & 79cm mọc được 2r dưới , 4r trên