TIN TÀI TRỢ.

Bác sĩ Thanh - BV 108- Nguyễn Huy Tự

• 2 Lượt chia sẻ
  • 249K Lượt đọc
  • 1.4K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các chị ơi cho em hỏi áp lạnh ở chỗ bác sĩ thanh 1 lần hết bao nhiêu tiền ạ? em đang là học sinh lên muốn hỏi híc híc :-s chị nào biết pm nick ana_thao_1993 cho em nhé... em cảm ơn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không biết đã có mẹ nào chữa nấm ở bs Thanh chưa ạ.. E bị VLT áp lạnh lần 2 nhà bác sĩ. Kiếng QH đc hơn 1 tháng rùi thì bị nấm. Htrc có đi khám bác cho đặt Gyno_Pevaryl Depot + uống thuốc. Đặt viên đầu tiên rất ok, hết ngứa. 3 ngày sau đặt lại. Ngày đầu đặt lại k vđề gì đến tối ngày t2 thì bđầu ngứa râm ran nhẹ.huhu.... Liệu tnay có phải là bị nấm lại k ạ... Xin các mẹ chia sẻ kinh nghiệm vs e ạ T.T
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Áp lạnh lần 1 bác sẽ soi lại để xđịnh độ loét + áp lạnh mất 800k, nếu bạn phải áp lần 2 thì chú lấy 400k thui...
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các mẹ ơi đã ai làm IUI ở chỗ bác sỹ Thanh này chưa ạ? E chuẩn bị làm IUI ở đây mà không thấy mẹ nào nhắc đến e thấy lo quá
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cứ tới phòng khám là có nhân viên hướng dẫn cụ thể thôi, m vừa làm 2 lần xong là có em bé liền ah
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 71 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình cũng phát hiện viêm lộ tuyến CTC khi đang mang thai. Giờ bé nhà mình được 5 tháng rồi. Các mẹ cho mình hỏi nếu đang cho con bú và chưa có kinh lại thì liệu có áp lạnh được không?
    Cám ơn các mẹ.
    • 94 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Cho con bú vẫn áp lạnh bình thường. Mình cũng áp lạnh khi cho con bú đây. làm 2 lần rồi. Hnay định đi tái khám sau 2 tháng đây. Híc
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 102 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trước e bị VLT 3cm, cũng đã chữa khỏi ở chỗ chú Thanh. Không biết ngoài VLT ra chú có khám các bệnh khác k nhỉ? E định chiều đến khám phụ khoa xem sao, tháng này tự dưng chả thấy ht rụng trứng gì cả. Lo lắng quá đi mất. hixx
    • 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xuxuxuan Xem bài viết
    bạn cứ tới phòng khám là có nhân viên hướng dẫn cụ thể thôi, m vừa làm 2 lần xong là có em bé liền ah
    Bạn à! Mình khám định kì để có kế hoạch sinh tập 3, mới biết bị viêm LT 1,5cm. Mình đã áp lanh lần 2 ở BS Thanh, nghe Bac bảo lần này nữa chắc chắn sẽ khỏi, mình thấy yên tâm. Giờ mình đg có kh iui để mong sinh thêm đc Cu Em vì nghe nói iui tỉ lệ con trai nhiều hơn, vc mình tất cả đều bt. Bạn có e bé đươc bao nhiêu tuần rồi? Đã biết giới tính chưa? Chúc mừng mẹ nó nhé!. Có mẹ nào có kinh nghiệm gì để sinh đc con trai mong chỉ giùm mình với, xin cảm ơn nhiều!
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Metomvinh Xem bài viết
    Bạn à! Mình khám định kì để có kế hoạch sinh tập 3, mới biết bị viêm LT 1,5cm. Mình đã áp lanh lần 2 ở BS Thanh, nghe Bac bảo lần này nữa chắc chắn sẽ khỏi, mình thấy yên tâm. Giờ mình đg có kh iui để mong sinh thêm đc Cu Em vì nghe nói iui tỉ lệ con trai nhiều hơn, vc mình tất cả đều bt. Bạn có e bé đươc bao nhiêu tuần rồi? Đã biết giới tính chưa? Chúc mừng mẹ nó nhé!. Có mẹ nào có kinh nghiệm gì để sinh đc con trai mong chỉ giùm mình với, xin cảm ơn nhiều!
    Chị ah. E cũng bắt đầu uống thuốc chỗ bac Thanh để làm IUI chu kỳ này đây. E thấy lo quá chị ạ
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 288 Bài viết

• 454 Được cảm ơn

mình vừa làm được 2 ngày rùi bạn nè.
    chỗ pk của bs mình thấy rất sạch sẽ, lại còn chuẩn bị váy cho mình mặc trước khi lên bàn nữa. mình thẩy rất ok.
    Bạn cứ đến đó đi.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tomrua Xem bài viết
    mình vừa làm được 2 ngày rùi bạn nè.
    chỗ pk của bs mình thấy rất sạch sẽ, lại còn chuẩn bị váy cho mình mặc trước khi lên bàn nữa. mình thẩy rất ok.
    Bạn cứ đến đó đi.
    Cảm ơn bạn nhé. Bạn cho m hỏi khi làm IUI ở đó thì oxa có cần đến lấy TT từ hôm đầu tiên hay xét nghiệm gì không? (m có kết quả từ trước khám rồi) hay chỉ ngày bơm mới cần oxa đến thôi.
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

lần đầu tiên hết 900 e ạ, có người 1 lần , có người 1 lần, có người 2, 3 lần tùy mức độ nặng nhẹ
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vanvan1206 Xem bài viết
    hôm nay mình cũng đi áp lạnh lần 1 về đấy, ko đau, 2 phút xong. ko phải uống hay đặ thuốc ji cả. 6 ngày nữa áp lần 2.
    Chị ơi! chị cho e chi phí cụ thể được không e cũng bị VLTCTT độ 3 liền e muốn biết giá cả thế nào để còn xuống chữa
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 119 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Các mẹ ơi hôm qua em đi qua số 7 Nguyễn Huy tự mà thấy đó là quán cơm mà, nhà bs ở đâu ạ, em thấy còn có 1 cái ngõ nhỏ đi vào trong nhưng chưa vào thử
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ơi! e mới đi áp lạnh lần 1 ở chỗ chú Thanh về. híc. e bị toàn bộ. buồn quá, trước đây hơn 2 tháng e có đi hút thai 5 tuần lúc đấy soi mới biết bị lộ tuyến 2cm. ( hồi đấy e đi hút thai ở 38 Cảm Hội , giá đắt kinh khủng, tất cả chi phí cho hút thai vô cảm và các khâu trước hút thai 3 ngày là gần 10tr). ngta hẹn e sau kì kinh 3-5 ngày tới để làm lộ tuyến nhưng chi phí khoảng 10tr nữa, híc.... 2 đứa mới đi làm, hết cả tiền nên e không có điều kiện quay lại 38 Cảm Hội nữa mặc dù rất thích khâu phục vụ, chăm sóc ở đấy.
    Hnay sang áp lạnh và khám lần đầu ở chỗ chú Thanh hết có 900k, chú cũng nhẹ nhành,tâm lý giải thích và không cường hoá độ nguy hiểm của bệnh nên mình cũng đỡ lo đi nhiều mặc dù trước khi đi mình mất ăn mất ngủ, buồn lắm.
    Nhưng mình bị Lộ tuyến toàn bộ. tương đương khoảng 3cm.
    1 tuần nữa đi áp lạnh lần 2, rồi sau 2 tháng đi kiểm tra lại. nếu còn thì áp tiếp.
    Híc, mẹ nào đi làm ở đấy rồi và bị giống e chia sẻ cho e với.
    Chúng e yêu nhau được 4 năm rồi, qh hơn 2 năm nay. nhưng chắc phải 2 năm nữa bọn e mới cưới được, híc híc .... liệu có sao không các mẹ? vì bây giờ 2 đứa đang làm 2 nơi, với lại muốn ổn ổn một chút cho con cái đỡ khổ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lần đầu 900k tất cả khám, những lần sau 400k.
    • 344 Bài viết

• 93 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các chị ơi cho em hỏi với, trước em có đi khám PSHN thì vị VLT quanh lỗ + mép sau, họ bảo đặt thuốc rồi đốt điện, chồng em không cho đốt, tại tìm hiểu trên mạng bảo để lại sẹo khó có con, tìm hiểu em thấy có bsy Thanh áp lạnh an toàn hơn đốt điện, xin hỏi các chị đã chữa chỗ bác Thanh có con luôn sau khi chữa không ạ, vì em đang mong có con quá, các chị cho em hỏi thời gian làm việc chỗ bsy Thanh với ạ, (T7 & CN có làm không ạ),
    Cảm ơn các chị nhiều,
    350

"Qua cơn bĩ cực tới hồi thái lai"
    • 197 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

các chị ơi! cho e hỏi áp lạnh nhà chú Thanh mình fải làm nhg xét nghiệm j vậy? mà trc khi áp chú có cho đặt thuốc trc xong mới áp k? chị nào chữa nhà chú r cho e xin ít k.nghiệm với. e đang định vài hôm nữa qua chú :3
    • 197 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

ôi! e áp nhà chú xong. cứ bị ra nước í các chị ạ ra như lúc mình bị hôm t2 tình hình có khi đóng băng cả tuần trời mất
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)