Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Bác sĩ Hoàn- gần bệnh viện da liễu- Phương mai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.96K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 166 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hi cả nhà!
    Mình được chị y tá Thúy ANh chỉ cho bác sĩ Hoàn- khoa hô hấp viện nhi. Nhà ở Phương mai, gần ngay viện da liễu.
    Có mẹ nào đã từng cho con khám ở đây chưa? Cho mình xin ít thông tin với.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 166 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    HÌnh như chưa mẹ nào cho con khám ở đây thì phải?
    • 4,557 Bài viết

• 5,728 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình cho bé nhà mình khám ở đó 1 lần, chị hàng xóm nhà mình thì khám thường xuyên luôn. Bác sỹ này làm ở Việt Nhật, khám vào chiều tối ở nhà. Theo cảm nhận của mình là bình thường. Lần đó bé nhà mình sốt virut rất cao nên bế bé đi vội vàng mà ko kịp đóng bỉm, đến đó bác sỹ khám làm bé khóc ngất vì sợ rồi bé tè ra thế là bác sỹ mắng mình sa sả là sao ko đóng bỉm cho con, túm lại thái độ cũng ko dễ chịu mấy.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 166 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi bomecunkin Xem bài viết
    Mình cho bé nhà mình khám ở đó 1 lần, chị hàng xóm nhà mình thì khám thường xuyên luôn. Bác sỹ này làm ở Việt Nhật, khám vào chiều tối ở nhà. Theo cảm nhận của mình là bình thường. Lần đó bé nhà mình sốt virut rất cao nên bế bé đi vội vàng mà ko kịp đóng bỉm, đến đó bác sỹ khám làm bé khóc ngất vì sợ rồi bé tè ra thế là bác sỹ mắng mình sa sả là sao ko đóng bỉm cho con, túm lại thái độ cũng ko dễ chịu mấy.
    Bạn ơi, bác sĩ mà bạn khám trẻ hay già. Khoảng bao nhiêu tuổi, xem có phải là bác sĩ mà tớ hỏi ko?
    • 4,557 Bài viết

• 5,728 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bác sỹ này chắc trên dưới 50 tuổi bạn ạ, mình cũng ko rõ nhưng ko còn trẻ nữa.
    Ôm Ta Rê, Tút Ta Tê, Tu Rê Soa Ha

5452593035_76af78cc97_m5452601073_5fc893abbe_m5452601081_d5d8ddc4ca_m
    Mẹ yêu cục vàng của mẹ lắm lắm :Rose::Rose::Rose:
    Yêu nhất là câu nói của con: lúc 2 tuổi: Con yêu mẹ nhất đời; và bây giờ: Con yêu mẹ suốt cả cuộc đời:Laughing::Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,116 Bài viết

• 482 Được cảm ơn

Ở gần nhà mẹ tớ (khu Phương Mai- lương định của) có bác sỹ Hoàn, làm ở Việt Nhật, hơn 50 tuổi roài. Nói thật là tớ chỉ khám có 1 lần và chạy mất dép. Nhưng ở khu đó có mình bác ý nên mọi người hay đến bác ý khám. Ngày ấy, lần đầu tiên bé nhà mình bị sốt, lúc tầm 7-8 tháng. Cả chiều thì bé cũng chỉ nong nóng nhưng đến tối thì sốt cao quá. Cà nhà lo nên đem bé qua nhà bác Hoàn khám. Lúc đó chưa đến 9h, nhưng bác Hoàn đã lên tầng đi nghỉ rồi. năn nỉ ông chồng bác ấy thì thấy lúc sau bác ấy từ trên tầng đi xuống, thái độ không vui vẻ, đá cái nọ đá cái kia.Lúc khám bệnh thì mặt múi như đâm lê. Hic, con mình ốm, mình đi khám mất tiền chứ có xin xỏ gì đâu. Mang tiếng bác sỹ Nhi mà thực sự chả có tí tấm lòng thương trẻ gì hết. :Sad::Sad::Sad:. và đó là lần duy nhất tớ khám bác Hoàn này. Không biết bác hoàn tớ kể có phải là bác Hoàn mà mẹ nó cần khám không?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 168 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

bsi khoang 50 tuoi la bs Hòa, ko nhiet tinh lam. Nha o mat ngo 15 phuong mai
    con 1 bac nua tre hon, chac ngoai 35 ten la Hoàn, nha cung o ngo 15 phuong mai nhung sau trong hem, kho tim hon. Chi nay nhiet tinh hon, de tinh hon
    Con chuyen mon cua ca 2 bac to ko dam ban
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 166 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mekanguru Xem bài viết
    bsi khoang 50 tuoi la bs Hòa, ko nhiet tinh lam. Nha o mat ngo 15 phuong mai
    con 1 bac nua tre hon, chac ngoai 35 ten la Hoàn, nha cung o ngo 15 phuong mai nhung sau trong hem, kho tim hon. Chi nay nhiet tinh hon, de tinh hon
    Con chuyen mon cua ca 2 bac to ko dam ban
    Ah, thế thì chị Hoàn ngoài 35 là nguời tớ muốn hỏi. Ý tớ là bác ấy khám có tốt không?
    • 783 Bài viết

• 107 Được cảm ơn

Bé nhà mình thường khám BS Hoàn này: BS Mai Hoàn - Khoa hô hấp Viện Nhi, nhà ở số 14, ngõ mấy mình quên mất rồi ngay đầu ngõ cạnh BV Da Liễu
    • 246 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình cũng cho Kún nhà mình khám bác sĩ Mai Hoàn đợt Kún bị hen. Mình thấy chị ý rất nhiệt tình, nhẹ nhàng mặc dù lúc đó đang mang bầu bé thứ hai gần sinh. Thế nên Kún đến nhà bác sĩ khám bệnh nhưng rất ngoan, không sợ sệt khóc lóc gì cả, nói chuyện líu lo với bác sĩ nữa. Tầm này chắc bé nhà chị Hoàn cũng phải được hơn 6 tháng và chị ý khám bệnh lại rồi. Đợt trước lúc sinh chị ý cứ dặn mình là nếu cần tư vấn gì thì cứ gọi điện thoại cho chị. Trộm vía Kún nhà mình điều trị hen từ đầu năm đến giờ chỉ còn bị viêm mũi họng bình thường thôi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 166 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng bác sĩ Hoàn ở Viện Nhi. Bé nhà mình cũng khám mấy lần nhưng cứ lăn tăn vì bác sĩ cho kháng sinh hơi nặng.