TIN TÀI TRỢ.

Ai đã chữa đau bụng kinh bằng thuốc điều kinh ca công chưa ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.75K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em chào cả nhà
    chả là tháng nào em cũng đau bụng kinh vật vã đến độ phải vào viện truyền nước, mỗi lần đau là đau quàn quại, nôn thốc tháo, chóng mặt , đi ngoài, em lo lắng lắm, cứ đến ngày là nằm bẹp 1 chỗ, em đi khám thì bác sỹ nói khi nào có con sẽ hết đau, vậy thì chắc em chết mất, em đang tìm thuốc để sớm thoát khỏi cơn ác mộng kinh hoàng này, các chị giúp em đi ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thông báo là chị dâu mình uống rồi nhé, chị ấy uống 10 ngày, tiền thuốc 600k, tháng sau kinh nguyệt đều tăm tắp, kiểm tra thì có bầu rồi các bạn ạ, mình thấy uống thuốc hiếm muộn con vậy là rất nhạy, mà lại ko tốn nhiều tiền nữa, có 600k thôi à
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,593 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi congtonthang Xem bài viết
    em chào cả nhà
    chả là tháng nào em cũng đau bụng kinh vật vã đến độ phải vào viện truyền nước, mỗi lần đau là đau quàn quại, nôn thốc tháo, chóng mặt , đi ngoài, em lo lắng lắm, cứ đến ngày là nằm bẹp 1 chỗ, em đi khám thì bác sỹ nói khi nào có con sẽ hết đau, vậy thì chắc em chết mất, em đang tìm thuốc để sớm thoát khỏi cơn ác mộng kinh hoàng này, các chị giúp em đi ạ
    Triệu chứng của Bạn là Thống kinh.
    Cách chữa trị: Bạn có thể tham khảo thêm seach google: " ĐAU BỤNG KHI HÀNH KINH(THỐNG KINH) "
    • Thành viên Webtretho
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lexinhxinh Xem bài viết
    thông báo là chị dâu mình uống rồi nhé, chị ấy uống 10 ngày, tiền thuốc 600k, tháng sau kinh nguyệt đều tăm tắp, kiểm tra thì có bầu rồi các bạn ạ, mình thấy uống thuốc hiếm muộn con vậy là rất nhạy, mà lại ko tốn nhiều tiền nữa, có 600k thôi à
    Chị dâu bạn uống thuốc gì ạ