Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tuyển 01 nhân viên kế toán, 01 nhân viên sửa chữa máy tính, máy in, 01 nhân viên kinh doanh phân phối

• 0 Lượt chia sẻ
  • 477 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ,

Công ty mình hoạt động trong lĩnh vực phân phối các sản phẩm CNTT, điện tử viễn thông.

Môi trường ổn định, thân thiện, phù hợp cho các bạn có nhu cầu gắn bó lâu dài nhé!

Bên công ty mình đang cần tuyển các vị trí sau:

1. Nhân viên kế toán
    Nhiệm vụ: Hạch toán trên phần mềm, xuất nhập linh kiện điện tử
    Yêu cầu: Có ít nhất 1 năm kinh nghiệm, nhiệt tình, chăm chỉ, cẩn thận, trách nhiệm
    2. Nhân viên sửa chữa máy tính, máy in
    Nhiệm vụ: Sửa chữa máy tính, máy in cho khách hàng có nhu cầu, công việc mang tính linh động, đi lại nhiều
    Yêu cầu: Thành thạo sửa chữa máy tính, máy in, nhanh nhẹn, nhiệt tình, chấp nhận đi lại thường xuyên trong nội thành Hà Nội
    3. Nhân viên kinh doanh phân phối
    Nhiệm vụ: Chăm sóc và gia tăng doanh số bán hàng cho các đại lý, siêu thị điện máy, điện tử viễn thông
    Yêu cầu: Có ít nhất 1 năm kinh nghiệm làm nhân viên kinh doanh, năng động, nhiệt tình, kỹ năng giao tiếp, đàm phán tốt

Điều kiện làm việc: Giờ hành chính, từ thứ 2 đến thứ 6, nghỉ thứ 7 và chủ nhật, môi trường thân thiện, ổn định.

Mẹ nào có nhu cầu hoặc có người quen phù hợp, gửi hồ sơ về địa chỉ email: ttlien@cmc.com.vn, ĐT: 043.783.2266

Hạn nộp hồ sơ: hết ngày 31/03/2015
    Ưu tiên phỏng vấn các hồ sơ nộp sớm!

Ngoài ra mình, bạn mình làm ở công ty khác, có nhu cầu tuyển nhân viên tiếng Nhật (phiên dịch, đối ngoại) trình độ N2, N3, nếu ai có nhu cầu, gửi vào địa chỉ email trên giúp mình nhé!
    Giới thiệu việc làm nghiêm túc cho các mẹ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công ty ở Hà Nội hả chị?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của huonghoto