Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

tìm trung tâm dạy tiếng Anh cuối tuần

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.92K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 281 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình muốn tìm trung tâm dạy tiếng Anh giao tiếp với gv nước ngòai, chỉ học cuối tuần. Các chị có biết giới thiệu cho mình với. Xin cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,482 Bài viết

• 1,852 Được cảm ơn

chị ở Sài Gòn thì tới trường anh ngữ Viễn Đông ngay góc Hàng Xanh đó chị
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị ở HN hay SG ạ? Nếu ở HN thì em thấy mấy hôm trước cũng có mấy chị hỏi về học tiếng anh và giới thiệu một vài nơi chị tham khảo thử ở đây xem:

Trích dẫn Nguyên văn bởi dzung84 Xem bài viết
    Các mẹ tham khảo ở link này nhé:
    http://tintuc.vnn.vn/forum/viewmessages.cfm?m=203253
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Minhheo2005 Xem bài viết
    Mình muốn tìm trung tâm dạy tiếng Anh giao tiếp với gv nước ngòai, chỉ học cuối tuần. Các chị có biết giới thiệu cho mình với. Xin cảm ơn.
    Mẹ nó ở Hà nội mà muốn học lớp 6 - 8 thành viên, học với Giảng viên nước ngoài, giọng Anh Mỹ chuẩn, trình độ giảng viên khỏi phải chê, chuẩn bị có lớp Thứ 7, CN thì gọi cho Lê Hằng 0989310113 / 04 38692711 (Mỗi tội ko phải trung tâm mà là nhà riêng của m)
    • 281 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Mình ở SG chị ạ. cảm ơn thông tin của chị.
    • 58 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

mình muốn học lớp tiếng anh cuối tuần tại trung tâm GLN tại Nguyễn Thị Định Cầu Giấy Hà Nội. mỗi tội người ta không có lớp cuối tuần, mình thương lượng người ta đồng ý mở lớp nếu tìm được một nhóm khoảng 10 người. Có cha, mẹ nào muốn tham gia lớp học thì

alo mình theo sdt 0936207129 hoặc email baoyenvh1902@gmail.com

hoặc mẹ nào biết trung tâm tiếng anh nào hay ho, dạy cho người bị quên kiến thức ngữ pháp như mình thì giới thiệu cho mình với, công việc của mình đặc thù nên chỉ học được cuối tuần thôi. mình muồn đầu tư bài bản để sau này có vốn liếng sử dụng trong công việc, chứ mình thấy mình tụt hậu quá
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hjhj mình cũng làm túi bụi cả tuần mà hum nay xếp cho đi học thêm anh văn mà nghe học cả tuần nên hơi oải nè chắc cũng tìm trường nào chỉ học thứ 7 với chủ nhật thui cho bớt còn thời gian cho gia đình nhỏ nữa chứ ko chồng "bỏ" là cái chắc hjc hic,

Ah mà mình nghe nói đâu hình như ở trung tâm ILI có lớp dành cho ai muốn học vào cuối tuần hay sao đó, mai mình tới test xong nếu hỏi ok mình sẽ báo cho các mẹ biết hén!!!!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ủa có lớp thứ 7 và chủ nhật nữa hả? Thế thì thích nhỉ đi học bớt ngủ gật mà cũng có thời gian với gia đình chứ như chị bạn em đi làm về lo chạy ra trung tâm học chứ ko trễ thì mệt lém. (chị bảo một hum tốn cả đống tiền mà mất khoảng 20 phút thì tiếc quá).

Mẹ heocondangghet tìm có trung tâm học thứ 7 và chủ nhật thì pm cho em với nha em đang cần gấp lém đó.
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hum qua mình mới qua trường test xong rùi đó mình được vào lớp 3a, thấy thấp quá cũng hơi nản vì dù j cũng là dân chuyên anh trong trường đại học ra ấy thế mà bập bõm bơi lội sao mà giờ còn học còn có lớp 3a thiệt là thất vọng tràn trề hic hic, mình có hỏi về lớp thứ 7 chủ nhật người ta bảo có khai giảng rùi đó, bạn có muốn học thì đăng kí đi mình tính tháng này học đủ tháng sau đi công tác nhiều rùi nên mình chỉ học thứ 7 và chủ nhật thui.

Bạn học trước đi rùi tháng sau mình qua học chung với,
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uhm.Mình đang đi học khóa phát âm và lớp học tăng cường ở trung tâm Tiếng anh Lesh, trung tâm ấy dậy vào chủ nhật đấy bạn ah.hjhj mình học thấy gv ở đó dậy vui lắm, rất dễ hiểu toàn là người Mỹ.Địa chỉ là 31 Giải Phóng.Bạn đến học thử xem.
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cuối tuần thì bạn nên tìm hieu IEG VIET NAM đi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

IEG dạy cũng tốt lắm nè, nghe nói IEG cũng có mở lớp cuối tuần, cũng đnag muốn tham gia vì tính ra cũng học 2 tiếng àh
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thứ 7, chủ nhật hàng tuần có lớp anh văn giao tiếp với giáo viên bản ngữ, chổ tt EAS quận 6 có khai giảng đó bạn. Thông tin khác bạn cứ lên web tìm hiểu, mình ko học lớp đó nhưng thấy lớp anh văn sơ cấp của mình học rất ổn
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc trước mình có học ở trung tâm tiếng Anh NewSky học được lắm... hình như trung tâm cũng có lớp cuối tuần thứ 7 với Chủ Nhật thì phải... bạn tự tìm hiểu thử