Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Tìm thầy dậy kỹ năng tin học văn phòng nâng cao

• 0 Lượt chia sẻ
  • 823 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ, các bố ơi
    Vì công viêc đòi hỏi mình hay phải lập kế hoạch, tổng hợp báo cáo, vẽ sơ đồ...nói chung la phải sử dụng các kỹ năng văn phòng khó hơn một chút.
    Có bố mẹ nào có các tài liệu về tin học văn phòng hoặc có thể giới thiệu giúp mình thầy giáo, mình muốn học vài buổi để nâng cao những kỹ năng cần làm trong công viêc
    Cảm ơn mọi người đã đọc tin
    Alo của mình là 0902106040

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 207 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tin học văn phòng àh:Thinking: Cụ thể là tài liệu về cái gì được không???
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • 806 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Vẽ sơ đồ: Dùng Visio trong bộ office, rất dễ sử dụng, "nghịch ngợm" 1 buổi là dùng được thôi.

Tổng hợp báo cáo, lập kế hoạch? Cụ thể là làm gì? Như thế nào?
    Sống như thể ngày mai phải chết!....
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 39 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cái này phải rõ ràng hơn, trong MS Office bao gồm khá nhiều phần mềm hỗ trợ khác:
    - Vẽ đơn giản, lập lưu đồ, sơ đồ: MS Visio
    - Lập lịch, kế hoạch và theo dõi: MS Project
    và còn khoảng 3 phần mềm nữa đi theo, trong đó có một phần mềm làm lịch rất hay, mình không nhớ rõ tên.
    tài liệu tham khảo thì bạn cứ nói rõ ra cần những j, nếu có thể mình sẽ gửi qua email cho bạn
    Nếu thay đổi tôi chẳng còn là tôi
    • 50 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn rất nhiềuBo Rua giúp mình phần mềm MS Visio và MS Project vào địa chỉ beoc2005@gmail.com nhéThực ra công việc của mình cũng không cần sử dụng công nghệ gì quá phức tạp hay khó nhứng sếp lúc nào cũng đòi hỏi sự chuyên nghiệp, hoàn thiện. Nhiều lúc thấy sếp làm các bản kế hoạch rất đẹp mà k biết sử dụng các công nghệ gì hic hic, hỏi thì lai k nhớ tên mà sếp thì k chiu dậy, cú bảo phải cố gắng làm chứMột lần nữa, cảm ơn các bạn nhiều nhéMình vẫn đang mày mò nhưng chắc cũng cần thầy chỉ dạy thêm cho vài buổi.