Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

tìm người viết báo về động vật hoang dã

• 0 Lượt chia sẻ
  • 787 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,095 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Có ai quen với nhà báo nào làm bên báo Vietnamnews mà chuyên về mảng môi trường không ạ, giới thiệu cho em với. Bên em là NGO về bảo tồn động vật hoang dã, sắp có chuyến tái thả thú về môi trường tự nhiên nên muốn có người viết bài về chuyến đi này. Ai quen thì giới thiệu giùm em nhé. Gấp gấp. Cám ơn nhiều.
    Anh 2: 11 tuổi - 36kg - 1m4 - Anh 3: 5 tuổi - 25kg - 113cm
    Trời không mưa khắp thế gian. Phật không cứu hết hoàn toàn chúng sinh
    Tự mình phải cứu lấy mình. Tự nhân tự khởi duyên sinh mới thành

Blog nhà Nghé

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 563 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

đã đi chưa em? Nếu chưa muộn thì Pm chị giới thiệu cho lemaidung2003@yahoo.com
    • 261 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huynhfami Xem bài viết
    Có ai quen với nhà báo nào làm bên báo Vietnamnews mà chuyên về mảng môi trường không ạ, giới thiệu cho em với. Bên em là NGO về bảo tồn động vật hoang dã, sắp có chuyến tái thả thú về môi trường tự nhiên nên muốn có người viết bài về chuyến đi này. Ai quen thì giới thiệu giùm em nhé. Gấp gấp. Cám ơn nhiều.
    Có phải bạn làm cho WWF không??? Nếu bạn cần liên lạc với báo VN news thì pm cho mình nhé.
    • 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hiện đang là PV viết cho tạp chí Vietnam Discovery chuyên về du lịch, danh thắng cảnh, văn hóa, ẩm thực...Nếu bạn còn cần tìm người viết thì contact với mình nhé: Mobile 0989 556 133, Email: lansunday1@gmail.com. Tks