TIN TÀI TRỢ.

Tìm bạn học chung tiếng Hàn từ A, B, C

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.39K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,622 Bài viết

• 5,805 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi zoomstudiohn Xem bài viết
    Dear thanhnhinhi,
    May quá em đang lang thang đi tìm lớp học tiếng Hàn từ bắt đầu thì gặp ngay topic này ^^
    Em đi làm công ty Hàn Quốc, toàn gặp kỹ sư Hàn, nghe tiếng Hàn 10h/24h, các anh Hàn quốc đẹp trai kute thi nhau học tiếng Việt mà bản thân không biết tẹo nào tiếng Hàn nên đang gấp rút học tiếng ^^
    Nhưng cứ tầm 07h em mới về đến Hà Nội nên mãi mà chưa đi học được vì ko tìm thấy lớp nào học sau 7pm cả ^^
    Thứ 2 tới mọi người cứ auto liên lạc rồi đến nhà thầy thôi đúng không chị?
    Nghe chị kể mà em hăm hở quá :">
    dạ. mọi người cứ tới đó đi ạh. hy vọng các bạn sẽ đi đông mình học cho vui.
    mà hình như cho đến lúc này toàn các bạn gái liên lạc với tớ )

ps: nghe cái các anh HQ cao to đẹp giai mà mê. có rỉ mình làm quen mí nhao nhá

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 289 Bài viết

• 111 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn ơi, thế chắc thầy chủ yếu dạy giao tiếp nhỉ? mà tối nay đã học luôn chưa? hay mới chỉ gặp mặt thầy thui
    • 2,622 Bài viết

• 5,805 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bachyenvu Xem bài viết
    bạn ơi, thế chắc thầy chủ yếu dạy giao tiếp nhỉ? mà tối nay đã học luôn chưa? hay mới chỉ gặp mặt thầy thui
    thầy dạy từ đầu bạn ạh, từ cơ bản lên. lên đến đâu thì tùy mình thôi
    tớ sửa lại chút về học phí, tớ nhầm, học phí là 100k 1 người 1 buổi đó.
    hiện giờ tớ vẫn đang tìm bạn để hình thành lớp, hic, mỗi người rảnh 1 giờ, vênh nhau quá >"<
    7h30-9h30 thứ 2,4,6 hoặc 3,5,7. ưu tiên số đông ợh.
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 170 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thấy tên hội này ham hố chạy vào mà hóa ra mọi người toàn ở Hà Nội, mà lại còn kể chuyện làm việc với các anh cao to đẹp trai... ham hố quá mà không biết làm thế nào, hu hu.
    Hay mọi người học xong về trao đổi online tiếp cho tớ hóng với, tớ đang tự học lõm bõm, không có hệ thống nên cứ rối tinh rối mù, với nhất là bị học 1 mình nên lười, cả mấy tháng mới xong đếm số với chào hỏi

안녕
    • 19 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

xin chào.mh` đang tham gia khóa học tiếng Hàn tại trường Ngoại thương, mh` bắt đầu học từ bậc sơ cấp trở lên
    Nay mh` lập riêng 1 tóp píc để các thành viên iêu thích tiếng Hàn hoặc muốn làm quen với tiếng Hàn trao đổi với nhau. các bạn vào : https://www.webtretho.com/forum/f140/...-quoc-1814463/
    trao đổi kinh nghiệm học tập vs mh` nhé ^^
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2