TIN TÀI TRỢ.

SG - Mua pin máy laptop/ mua radio

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 307 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Cả nhà ơi, cho em hỏi chút ah. Laptop của em hiệu Dell bị hư pin em muốn mua pin mới mà ko biết cửa hàng nào uy tín ah. Cả nhà ai biết chỉ dùm em với ah.

Còn nữa ah, bố em muốn mua 1 cái radio bắt được các đài như BBC..., mà ko biết mua hiệu gì và ở đâu ah. Bố em có đến cửa hàng của Sony thì được bảo là giờ hãng ko sản xuất loại này nữa.

Cám ơn cả nhà nhiều ah.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 75 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Công Ty THHH Tin Học Thành Nhân
    Địa chỉ : 174 – 176 – 178 Bùi Thị Xuân, P. Phạm Ngũ Lão, Q.1, Tp. HCMmap
    còn cái radio thì chị ra mấy tiệm gần đài truyền hình là có
    còn không thì cứ ra chợ Nhật Tảo ở Quận 10 cái gì cũng có
    thank
    • 207 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Phong vũ hình như cũng có bán đó. Nên đến các cửa hàng Dell mà mua thì tốt hơn:Nottalkin::Nottalkin:
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 307 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuexe.biz Xem bài viết
    Phong vũ hình như cũng có bán đó. Nên đến các cửa hàng Dell mà mua thì tốt hơn:Nottalkin::Nottalkin:
    Em cảm ơn ah, cho em hỏi nốt với, nhà mình có ai biết cửa hàng Dell nào ko ah. Nếu ko, chắc e lên google vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 75 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Hình như Dell chưa có nhà phân phối chính thức ở VN đâu . Hầu hết công ty nào cũng có hàng Dell , chị cứ yên tâm không có vấn đề gì đâu . Nếu không thì chị cứ lên khu vực Tôn Thất Tùng - Bùi Thị Xuân trung tâm vi tính của SG
    • 806 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi VNUIT Xem bài viết
    Hình như Dell chưa có nhà phân phối chính thức ở VN đâu . Hầu hết công ty nào cũng có hàng Dell , chị cứ yên tâm không có vấn đề gì đâu . Nếu không thì chị cứ lên khu vực Tôn Thất Tùng - Bùi Thị Xuân trung tâm vi tính của SG
    Hiện tại thì Digiworld đang là nhà phân phối chính thức một vài dòng sản phẩm của Dell tại Việt Nam. Tuy nhiên, số lượng, chủng loại ít, mà giá thì hơi cao.

Còn nữa ah, bố em muốn mua 1 cái radio bắt được các đài như BBC..., mà ko biết mua hiệu gì và ở đâu ah. Bố em có đến cửa hàng của Sony thì được bảo là giờ hãng ko sản xuất loại này nữa.
    30k, made in china, dùng thỏa mái chị ạ . đài phát BBC ở ngoài lãnh thổ VN, nhưng sóng của nó thì mạnh lắm, máy radio nào cũng thu được cả
    Sống như thể ngày mai phải chết!....