Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

SCVT kiểm duyệt nội dung truyền hình

• 0 Lượt chia sẻ
  • 551 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bạn

Hôm nay mình mời phát hiện ra SCTV kiểm duyệt nội dung một số kênh truyền hình. Lấy ví dụ đài AXN, kênh AXN quảng cáo 8:10PM chủ nhật giờ Singapore/Hongkong thì phát The Voice US, tức 7:10PM ở VN. Nhưng mình chờ mãi đên 7:30PM mới thấy phát chương trình này.

Mình có xài VTV app của K+ trên android, vào xem thì thấy nội dung phát đúng như đài quảng cáo, tức không bị kiểm duyệt.

Mình không thể hiểu nỗi thời buổi này SCTV vẫn còn kiểm duyệt nội dung truyền hình, thật là ấu tri

Quan sát một số đài khác như: tin tức châu Á, (asia news) của Singapore, đài này cũng hiện báo giờ. Khi màn hình hiện 8:50PM của SIN/HKG tức là 7:50PM của VN, nhưng đến 8:10 mình mới thấy thông tin này.

Khi xem các kênh BBC, CNN, mọi người nên lưu ý giờ bê góc dưới, phải màn hình nhe, để biết kênh có phát real-time (thời gian thưc không), hay bị trễ do kiểm duyệt

Mình đang tính chuyển sang HCTV hoặc K+, ai xài các nhà cung cấp này, kiểm tra dùm mình coi họ có kiểm duyêt không. mình biết chác là k+ không kiểm duyệt nhưng giá hơi mắc.

Cam on mọi ngươi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai xai K+ hoac HTVC cho minh kien nhe... Thanks
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sao ko ai quan tam dzay ta
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Khi ban xerm chuong trinh truc tiep thi` sao? live show thi sao?