TIN TÀI TRỢ.

[Sài Gòn] Tìm bạn học chung tiếng Tây Ban Nha trình độ A2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 544 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhà mình có ai đang học tiếng Tây Ban Nha không ạ? Em vừa học xong chương trình A1 của 3HOC.VN mà hiện tại lớp không đủ người nên bị dừng lại. Nghỉ giữa chừng thì tiếc quá tại em cũng quyết tâm theo đuổi môn ngoại ngữ này lắm icon_sad(

Giờ có em với 1 bạn nữa thôi nên đang tìm đủ 5 người là mình học được luôn. Học phí dự kiến là 1.500.000/tháng. Học tuần 3 buổi với giáo viên bản xứ có kinh nghiệm, khoảng 2.5-3 tháng là xong chương trình A2. Mẹ nào quan tâm thì email em nhé, địa chỉ mail là nutamxuan135@gmail.com.

Thanks các mẹ nhiều Rose
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi subin13 Xem bài viết
    Nhà mình có ai đang học tiếng Tây Ban Nha không ạ? Em vừa học xong chương trình A1 của 3HOC.VN mà hiện tại lớp không đủ người nên bị dừng lại. Nghỉ giữa chừng thì tiếc quá tại em cũng quyết tâm theo đuổi môn ngoại ngữ này lắm icon_sad(

Giờ có em với 1 bạn nữa thôi nên đang tìm đủ 5 người là mình học được luôn. Học phí dự kiến là 1.500.000/tháng. Học tuần 3 buổi với giáo viên bản xứ có kinh nghiệm, khoảng 2.5-3 tháng là xong chương trình A2. Mẹ nào quan tâm thì email em nhé, địa chỉ mail là nutamxuan135@gmail.com.

Thanks các mẹ nhiều Rose
    cảm ơn bạn ,mình cũng đang tìm chỗ học A2, bạn có thể nói rõ là học ở đâu và đăng kí thế nào không, 3hoc.vn có trang web hok cho mình xin link tham khảo
    • 64 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhattuan276 Xem bài viết
    cảm ơn bạn ,mình cũng đang tìm chỗ học A2, bạn có thể nói rõ là học ở đâu và đăng kí thế nào không, 3hoc.vn có trang web hok cho mình xin link tham khảo
    Tiếng Tây Ban Nha có phổ biến không vậy các mẹ?