TIN TÀI TRỢ.

Review các trung tâm dạy tiếng anh tại tp.hcm

• 68 Lượt chia sẻ
  • 242K Lượt đọc
  • 90 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có biết thêm một trung tâm anh ngữ ở TP Hồ Chí Minh là trung tâm Anh Ngữ Major (Major Education)
    Chất lượng của trung tâm là khá tốt với các giáo viên bản ngữ có kinh nghiệm giảng dạy nhiều năm.
    Chương trình học thì rất đa dạng phù hợp với mọi lứa tuổi và mục đích học tiếng Anh.
    Ngoài ra còn có lớp học đảo ngược (Major flipped class) với chương trình hoàn toàn mới mẻ, tạo sự hứng thú cho học sinh.
    Tuy nhiên trường cách xa trung tâm thành phố, 1 cơ sở ở quận Bình Tân và 1 cơ sở ở quận Phú Nhuận
    Thông tin thêm tại website www.hoctienganh.vn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lavenderfield72 Xem bài viết
    Mình có nhu cầu học ili nè, ai học tìm bạn đăng kí nhóm để giảm 50%.
    Ai còn thiếu nguoi hoac can ru nguoi đăng ki thì rủ minh voi nha.
    số minh 0167 511 0 bảy ba năm
    Bạn ơi nhóm mình nhiêu người rồi?
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

AMA mình nghe nhiều người khen mà sao bạn review không tốt nhỉ. Với lại mình đang định học tại Anh Ngữ Major, có ai học rồi cho mình xin review với.
    Thanks all
    • 29 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình có đăng kí học IELTS ở GLN ngoài Hà Nội, khi đó mình ở tại Keangam, nhìn chung lớp học rất đông, lớp mình có 20 học viên, cô giáo dạy cũng nhiệt tình nhưng rất khó tính, tụi minh có người thích có người không thích cô. Lớp IELTS Intensive ở đây lúc nào cũng đông, sau đó mình có chuyển vào HCM làm việc, và theo học tại trung tâm của họ là JOLO 62 VVT, vì là trung tâm mới mở ở HCM nên lớp của mình do thầy giám đốc học vụ dạy, lớp chỉ có 7 người, học rất thích, các bạn theo học chả nghỉ buổi nào. Sau đó mình có đăng kí học thêm 1 lớp nữa của thầy giao khác cũng trong trung tâm này, thầy là người Anh.

Trung tâm nhỏ, chỉ có 5 phỏng học, nhưng trang trí đẹp, chỗ gửi xe thì khi mới đến mình được để ngay dưới tầng trệt, nhưng lúc theo học thì phải mang gửi xe bên kia đường chỗ đại học Mở, hơi bất tiện tẹo. Hiện mình đã thi IELTS và được 6.5 đủ điểm để học MBA.

Lớp mình học có cả trẻ em lớp 7, lớp 8, các cháu đi học IELTS từ rất sớm nhưng trình độ rất cao, đặt biệt khả năng speaking hơn hẳn mình luôn. Mình hơi ngại tí nhưng được cái các cháu khá nghiêm túc.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu thiếu người thì hú mình với nhé.
    Email: mymyk24tvtt@gmail.com
    • 52 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trung tâm anh ngữ giờ mọc lên nhiều quá bạn nhỉ? Lúc mình tìm trung tâm học cũng rối tung rối mù lên vậy đó chạy hỏi người này ng kia vì giờ lừa đảo mạo danh giả mạo rồi dạy kém chất lượng tùm lum lu xu bu hết chán quá. Cũng may giờ mình tìm được chỗ học tốt chứ ko lại bị lừa giống như mấy bạn kia.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Chào bạn, học tiếng anh cần sự kiên trì, thực hành nếu không là quên hết bạn à. Bạn có thể tham khảo địa chỉ sao, có rất nhiều học viên thi IELTS đạt 6.5 - 7.0 đó bạn, chỗ này thầy cô dạy nhiệt tình lắm bạn, có ký hợp đồng đảm bảo đầu ra cho học viên luôn đó bạn. Bạn có thể đến tham gia làm bài test để biết mình còn nhớ đến đâu cũng được, bạn cũng sẽ cách giảng dạy và sự nhiệt tình của giáo viên ở đây bạn nhé.
    Địa chỉ: 421/37 Sư Vạn Hạnh, Phường 12, Quận 10, TP.HCM
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

B ơi m tính học nek tui m đi buoi test va hoc thu ko???
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,720 Bài viết

• 10,450 Được cảm ơn

Các tài khoản: choconcuame567, tieuthutuyet, choconcuame567, MinnhThu67, thaonguyenxanh11, tuananh25 - bị khoá vì vi phạm quy định (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo
    Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ôi thần linh ơi,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình nghĩ các trung tâm dù tốt tới đâu thì vẫn do mình là chủ yếu.
    học tiếng Anh hay bất kỳ môn ngoại ngữ nào khác các bạn cần phải tạo dựng thái độ của mình trước tiên:
    - Lòng nhiệt huyết:
    Nếu bạn không có ý định học, không ai có thể giúp bạn. Nếu bạn quyết tâm học, không ai có thể ngăn cản bạn. Những người giỏi ngoại ngữ đều có lý do mạnh mẽ khiến họ học tập. Đó là đam mê, mục tiêu, cảm hứng và tầm nhìn cho tương lai.
    Nhiệt huyết cũng là lý do khiến người thành công có thể tự giác học những quyển sách ngữ pháp trong khi nhiều người khác lại cảm thấy chán, cũ kỹ. Mặc dù nhiều người vẫn biết rằng học tiếng Anh để có một công việc tốt như họ không tận tâm với mục tiêu đó. Còn những ai thành công lại luôn liên kết được việc học của mình với mục tiêu đang hướng đến, chẳng hạn như để có thu nhập tốt hơn, để đi du lịch hay làm quen với nhiều bạn bè hơn thế giới.
    - Luyện tập hàng ngày tạo thói quen:
    Để giỏi một điều gì đó cần sự kiên định, tập trung và luyện tập lặp đi lặp lại cho đến khi trở thành một phần tự nhiên trong mỗi người. Thói quen này phải được thiết lập đến mức tự nhiên, gần gũi, không chút gượng ép.
    - Tinh thần trách nhiệm
    Khi quyết định bất cứ việc gì bạn luôn có trách nhiệm, chủ động trong việc đó đặc biệt là việc học. Không có thói quen đổ lỗi, không hài lòng với kết quả bình thường và không mắc sai lầm với những quyết định vội vã là những điều thường thấy ở những người học giỏi tiếng Anh.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5