TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các bố mẹ giúp đỡ em với ah.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 593 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Chờ kích hoạt
    • 7 năm
    • 316 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

E xin nói qua về tình hình hiện tại của em là e qdinh làm mẹ đơn thân dù gd e và cha e bé ko chấp nhận.
    E chỉ mới tn trung cấp kế toán nhưng chưa có nhiều kn vì em quản lí cửa hàng cho chị gái e nên hiện tại e muốn nhờ các bố mẹ giúp e xem có thể có công việc nào hợp với bà bầu như e ko ah. Mong các bme giúp đỡ e, hiện tại e đg bầu o tháng t4 rồi ah. Cảm ơn các bme

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 2,770 Bài viết

• 3,420 Được cảm ơn

Up cho bạn, Mình cũng giống bạn, cố lên bạn nhe, rồi mọi việc sẽ ổn thôi, có con là hp nhất. Em be mình đã 5th rồi, có hôm mình không ngủ được chỉ vì mãi nhìn ngắm con ngủ, yêu lắm. Dù cho có chọn lựa lại, mình vẫn chọn có con

Mình đang làm về XNK, sẽ cố gắng nghía xem có việc gì phù hợp với bạn không rồi chia sẽ sau nhe.

Chúc 2 mẹ con luôn mạnh khỏe, vui vẻ
    AlxIp8
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Chờ kích hoạt
    • 7 năm
    • 316 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phunglee Xem bài viết
    Up cho bạn, Mình cũng giống bạn, cố lên bạn nhe, rồi mọi việc sẽ ổn thôi, có con là hp nhất. Em be mình đã 5th rồi, có hôm mình không ngủ được chỉ vì mãi nhìn ngắm con ngủ, yêu lắm. Dù cho có chọn lựa lại, mình vẫn chọn có con

Mình đang làm về XNK, sẽ cố gắng nghía xem có việc gì phù hợp với bạn không rồi chia sẽ sau nhe.

Chúc 2 mẹ con luôn mạnh khỏe, vui vẻ
    Cảm ơn mẹ nó mình đang cố gắng nè ảnh ava của mẹ nó là bé nhà mẹ nó ah nhìn trộm vía iu thía hihi. Mình vẫn đang cố gắng nè sẽ cố gắng ổn mẹ nó nhỉ. Trộm vía bé bít mẹ suy nghĩ lo lắng nhiều nên cũng ăn đc hihi time ốm nghén cũng k bị ói mấy.
    • 279 Bài viết

• 272 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi be_tac Xem bài viết
    Cảm ơn mẹ nó mình đang cố gắng nè ảnh ava của mẹ nó là bé nhà mẹ nó ah nhìn trộm vía iu thía hihi. Mình vẫn đang cố gắng nè sẽ cố gắng ổn mẹ nó nhỉ. Trộm vía bé bít mẹ suy nghĩ lo lắng nhiều nên cũng ăn đc hihi time ốm nghén cũng k bị ói mấy.
    Bạn cố gắng lên nhé!
    photo4cd1781a028c5
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Chờ kích hoạt
    • 7 năm
    • 316 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bigsmile1283 Xem bài viết
    Bạn cố gắng lên nhé!
    Cảm ơn mẹ nó ngày mai mình đi gặp 2 nơi để xin việc đây 1 chỗ là nhặt bóng tennis và trông hàng net mong sao cả 2 chỗ đều nhận để có thể lo cho bé được hihi