Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua điện thoại nào bây giờ mà chỉ có 4 triệu t hôi

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.26K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 495 Bài viết

• 141 Được cảm ơn

Các ông bố và bà mẹ thông thái ơi!

Hãy cho tui lời khuyên mua điện thoại gì bây giờ vừa trông thời trang mà lại dùng tốt, giá lại rẻ nữa. Cám ơn nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,140 Bài viết

• 3,047 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metymun Xem bài viết
    Các ông bố và bà mẹ thông thái ơi!

Hãy cho tui lời khuyên mua điện thoại gì bây giờ vừa trông thời trang mà lại dùng tốt, giá lại rẻ nữa. Cám ơn nhiều.

Còn túy mẹ nó thích dùng của hãng nào nữa!
    Ở Hà Nội em thấy http://hoanghamobile.com giá khá hợp lý
    Còn ở SG em thấy nhiều đại gia viễn thông như TGDĐ, Viễn thông A...
    Mẹ nó vào web của họ mà tham khảo trước và tiện so sánh giá!
    Điện thoại bi h cần ít nhất mấy chức năng là nghe nhạc, chụp ảnh ổn tầm 2mp, bluetooth, thêm 3G nữa càng tốt. Em chỉ nắm sơ sơ thế thôi ạ! Còn cơ bản thì em đang muốn đổi W380 của SE.rooling:rooling:rooling:
    • 391 Bài viết

• 214 Được cảm ơn

Em thấy W580i của SE xài tốt mà kiểu dáng lại thời trang nữa. Rất hợp với chị em phụ nữ! Chị tham khảo thử nhé! Biết đâu chị lại thích em nì,
    Con gái thì nên dùng màu trắng, rất dễ thương:Smiling:
    • 478 Bài viết

• 211 Được cảm ơn

Ai có mua thì cạch mặt Công ty CP Điện máy Trần Anh! Hôm trước e mua 1 con điện thoại Nokia - X6 (8GB giá gần 6tr, tầm 9h tối thứ 7), tối Cn mới phát hiện ra là loa ngoài bị rè, buổi tối thì phòng Chăm sóc Khách hàng ko làm việc. Sáng thứ 2 e cầm đến khiếu nại đổi cái mới thì nó ko giải quyết nó bảo là chỉ đổi lại trong vòng 24 tiếng, mama kiếp làm ăn láo lếu thế chứ, giờ làm việc như thế thì quá bằng đánh đố người ta à? Mà có phải mua điện thoại xong về chỉ có việc ktra hết các chức năng đâu?! Nó bảo cả 1 ngày để ktra cơ mà, papa nó chứ, đth có nhiều chức năng, cả ngày chả nhẽ ko làm j chỉ ktra hết các chức năng ư? Xong rồi nó bảo mình ko may mắn thì phải chịu, làm ăn tắc trách thế là cùng. Lần trước xã nhà mình bị 1 vố cái USB rởm, ko ngờ, tắm 2 lần chung 1 dòng sông! Tẩy chay bọn làm ăn bất lương, nghe Tây đồn Cty Trần Anh chuyên rửa tiền, nên nó chả quan tâm quyền lợi khách hàng đâu, toàn bán hàng rởm rồi đem con bỏ chợ thôi.
    Mong con yêu khôn lớn từng ngày...:Angel::Kiss::Smiling:
    dcxip7
    • 131 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

chỉ 4 triệu thì có samsung galaxy plus chạy Android, còn window phone thì xem các dòng của nokia Lumina 525
    Nhớ ai đó lắm...Nhưng phải lạnh lùng

Làm như chẳng nhớ, chẳng chờ mong

Người ơi khi đóng vai hờ hững

Lòng tôi buồn lắm người biết không???