TIN TÀI TRỢ.

mọi người thấy đào tạo tiếng anh ở Wall Street English như thế nào ạ ? có chất lượng 100% không ạ ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.54K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Xin các mẹ, các chị và các bạn trên diễn đàn cho em ý kiến. e chân thành cảm ơn tới mọi người !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 107 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trantrankitty Xem bài viết

quan trọng là chất lượng như thế nào đó, chứ sợ chát mà không hiệu quả thì tiêu, bên đó mình đi tư vấn rồi, 1 năm tới 54 triệu
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

em có đến đó 1 lần ở đường cộng hòa, em thấy mt khá tốt và cách học cũng ok, nhưng mà phí cao quá nên em bỏ cuộc rồi chủ top à, tầm 50-60tr/1 năm thì phải em quên mất, mặc dù có cho nộp 2 lần, và nộp từ từ như dạng trả góp ấy, nhưng học phí như vậy em vẫn theo ko nổi. Nói chung nếu chủ top có đk thì học ở đó tốt đấy ạ, em thấy 1 lớp có từ 2-3 người speaking vs GVNN thôi ^^
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi inandaithang Xem bài viết
    em có đến đó 1 lần ở đường cộng hòa, em thấy mt khá tốt và cách học cũng ok, nhưng mà phí cao quá nên em bỏ cuộc rồi chủ top à, tầm 50-60tr/1 năm thì phải em quên mất, mặc dù có cho nộp 2 lần, và nộp từ từ như dạng trả góp ấy, nhưng học phí như vậy em vẫn theo ko nổi. Nói chung nếu chủ top có đk thì học ở đó tốt đấy ạ, em thấy 1 lớp có từ 2-3 người speaking vs GVNN thôi ^^

ước gì mà giờ giảm giá thì tốt biết mấy, học phí quá cao nên sau học 2 năm thì chi phí quá bộn nhưng chất lượng có hq hay không đó mới là vấn đề
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meycon2014 Xem bài viết
    Mình thì thấy chẳng tốt thế nào, quan trọng là học với giáo viên để cho sửa học viên,chứ học toàn là trên máy tính dạng như tự học thì bỏ tiền ra thì phí quá. Số buổi gặp giáo viên tính trên đầu tay.

Có thể vào chơi game hết buổi. Như vậy sau một năm được gì?

Sao nghe bạn tâm sự như thế giờ thấy cũng đúng, nhưng sao thấy nhiều người có tiền cũng học đó nhiều, họ nói cũng hiệu quả mà.
    Mình thì chưa biết nhưng đang tính học ở WST đó, liệu có phí lắm không nhỉ ?
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mọi người trên topic đâu hết rồi
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chia sẻ bí quyết khi học tiếng anh ở WST của nhân viên tư vấn WST
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay em đi đăng ký wall street english, mọi người thấy thế nào ạ
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Không cần bỏ phí tiền nhiều như vậy đâu. Các bạn có thể chọn lớp cá nhân, 1 kèm một ở các trung tâm khác mà học phí cũng chẳng cao như vậy.
    • 521 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi meycon2014 Xem bài viết
    Không cần bỏ phí tiền nhiều như vậy đâu. Các bạn có thể chọn lớp cá nhân, 1 kèm một ở các trung tâm khác mà học phí cũng chẳng cao như vậy.

Mà bạn nè, mình thấy cũng chất lượng ra phếch đấy chứ