Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Laptop nào tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 513 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 323 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tại đặc thù công việc nên mình cần mua một laptop giá tầm 15tr để sử dụng. Mình cần một laptop có độ bền cao tại mình thường xuyên di chuyển nếu vỏ bằng kim loại thì càng tốt. Với lại mình cũng thích máy có thiết kế đẹp và màn hình tầm 14 inch là được rồi. Mình hơi “mù” về công nghệ nên xin nhờ các bạn tư vấn giúp. Xin chân thành cảm ơn các bạn rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 33 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào bạn. Công ty nhà mình chuyên cung cấp máy tính, máy in, camera giám sát. Theo nhu cầu của bạn thì mình tư vấn bạn nên dùng dòng máy Asus là hợp lý về giá cả và chất lượng. Tất cả các hãng đều chỉ BH 1 năm, riêng Asus bảo hành 2 năm bạn ạ. Bạn có nhu cầu cứ add YM: kdtayan123 hoặc gọi 04.66874006 mình sẽ tư vấn miễn phí cho bạn. Chúc bạn tìm được chiếc máy ưng ý nhất!
    www.tayan.com.vn Thi công và lắp đặt Camera giám sát, Sửa chữa và phân phối linh kiện Laptop.
    bia_tay_an
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình bạn nên chọn dòng lenovo . dòng này bền nhưng thiết kế không được đẹp lắm.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 114 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

dell và asus. dell có tiếng là bền còn asus bảo hành 2 năm. giờ nhiều người dùng 2 máy này phết
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 73 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của mình bạn nên chọn dòng HP elitebook, dòng này mình đang dùng, đẹp và trâu bò, hàng này chỉ có hàng cũ của bên mỹ hoặc nc nào đó xách về, dòng chuyên dùng cho qquân đội mỹ.