Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Làm thế nào để vào một số trang web khi bị IT chặn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.71K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 103 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Ở công ty mình chặn các trang web, chỉ để một số trang như Ngoisao.net , dantri.com.vn thôi. May mà trang WTT lại lọt qua được.. . Mình muốn vào trang vietnamworks.com và ttvnol.com..Có bố mẹ nào biết cách chỉ giùm không với ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,824 Bài viết

• 14,482 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_Chip
    Ở công ty mình chặn các trang web, chỉ để một số trang như Ngoisao.net , dantri.com.vn thôi. May mà trang WTT lại lọt qua được.. . Mình muốn vào trang vietnamworks.com và ttvnol.com..Có bố mẹ nào biết cách chỉ giùm không với ạ?
    Fake IP thử xem

Con là tinh cầu bay trong đêm trăng
    Bin ! Con phải cố học giỏi ! Cố làm ra đồng tiền . Chỉ có nó là tốt với con ! Mặc mọi thứ ! Kill or be KILLED !
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 103 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Khanluado
    Fake IP thử xem
    Mẹ nó thương thì thương cho chót đi.. ..Tớ mù tịt về tin học, chỉ giùm tớ Fake IP thế nào với..thanks mẹ nó nhìu nhìu..
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn hãy sử dụng HTTP Proxy hoặc Sock Proxy. Xem http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=28244

Rồi sau đó vào các trang web bất kỳ mà bạn muốn xem
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 103 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kuxekute
    Bạn hãy sử dụng HTTP Proxy hoặc Sock Proxy. Xem http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=28244

Rồi sau đó vào các trang web bất kỳ mà bạn muốn xem
    Bạn ơi, mình loay hoay mãi mà chưa làm được, Mình xác định được IP của mình là 172.16.219.226 nhưng chẳng biết Port là cái gì nên vào Tools -> Internet Connection -> Lan setting rùi nhưng chẳng biết Port lấy ở đâu nên chưa vào được..Bạn chỉ giúp mình thêm với nhé. Cảm ơn bạn nhiều nhìu

Hay la ban cho minh xin cai Adress va cai Port trong Lan setting dday ddi