Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

em sắp đi thực tập kế toán tại công ty chuyên về máy tính, nhưng em chưa có kinh nghiệm gì? mong các mẹ, các chị giúp đỡ.....!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 681 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tháng 6 này, em đi thực tập tại công ty chuyên về máy tính như mua bán, sữa chữa, lắp đặt máy tính.
    nhưng em chưa có kinh nghiệm gì? để làm tốt công việc kế toán. chị kế toán của công ty sắp nghỉ việc, nếu em mà tiếp thu và làm tốt công việc được giao thì có thể em được nhận vào làm, Mong các mẹ, các chị có kinh nghiệm trong lĩnh vực kế toán chì em với, cần phải làm những gì, để khi vào làm em ko phải bỡ ngỡ...?
    em xin chân thành cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 74 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

kế toán về lĩnh vực nào nữa nhé bạn, nếu là kế toán tổng hợp thì hơi phức tạp đây vì phải am hiểu tất tần tật. nếu cty sử dụng phần mềm thì dễ dáng hơn cho bạn. Điều đầu tiên là phải chăm chỉ, lắng nghe, chú ý quan sát người ta làm và học hỏi. thứ 2 bạn được phan công cv gì để làm nữa, điều này rất quan trọng, ở đây bạn có thể thể hiện khá năng của mình, phải chịu khó tí...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)