TIN TÀI TRỢ.

Đơn giản hóa việc học Tiếng Anh của bạn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 709 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thân chào mọi người,
    M xin tự giới thiệu m đang là sv năm 4, trường DH Hà Nội
    Nhận biết dk bao nhiêu người vất vả trong việc học tiếng anh và giao tiếp, nên ngay ban đầu m đã có ý định giúp đỡ mng đơn giản hóa nó​
    M vốn xuất thân ở quê nên mới đầu cũng kém lắm, Nhưng bjo thì m ok, đủ dùng và có thể dạy dk người khác rồi.hihi.
    Sau khi học tập trung liên tục dk 2 năm, nghiên cứu, tìm hiểm mô hình, phương pháp của các trung tâm, diễn giả nổi tiếng thì m thấy ko ưa, tốn thời gian, tốn tiền, mà còn làm chậm quá trình, học 1 đòi 2,3 khóa nữa,...
    Vậy nên m đã tự rút ra kinh nghiệm, phương pháp cho riêng mình và cho những người vẫn còn gặp khó khăn sau 2 năm dạy giao tiếp cho các nhóm bạn sv cùng quê, đi giao lưu học hỏi, giao tiếp thường ngày với ng nước ngoài. Và giờ m muốn chia sẻ chút kinh nghiệm đó cho các bạn còn gặp khó khăn-tránh xa việc mất tập trung, mất thời gian, và những trò quảng cáo vì lợi nhuận...
    "Làm thế nào để giao tiếp được?"- Đó vẫn là câu hỏi và đích điểm của m hướng đến cho các bạn và m đã đơn giản hóa nó.
    Nay m chuyển hướng sang gia sư theo nhu cầu cho sv, người đi làm tại gia: 1ng / 1 nhóm. Mảng chính là GIAO TIẾP
    Ngoài ra , Ngữ pháp cơ bản hoặc gia sư cho học sinh m cũng đã có kinh nghiệm và có thể đảm bảo con bạn học tốt.
    Vì là hình thức gia sư thế này nên trong quá trình đó m cũng đồng thời liên tục tư vấn, gợi ý, trao đổi các bạn, các em vê phương pháp, thắc mắc nọ kia... Cứ gọi là Hướng dẫn học cho nhẹ nhàng.hì
    Phương châm: Thật thà, gần gũi, chia sẻ, hết mình, thoải mái. Nhưng Kết quả, thành tựu của bạn phải đạt được
    Học phí. Thỏa thuận/ đóng trước/ sau ok.( đảm bảo rẻ hơn giá chung)
    ( ah quên. Mạng lưới bạn bè người nước ngoài m cũng khá đa dạng về lứa tuổi và quốc tịch nên nếu các bạn cần m có thể dẫn đi thực hành/ cafe/ kết bạn luôn nhé)
    Nếu bạn nào vẫn còn khó khăn/có nhu cầu thì có thể mail cho m qua: toanhv.hjc@gmail.com
    -Don't worry-.Good luck

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn ở Hà Nội à? vậy sao học đc nhỉ? mình ở SG, rất cảm ơn thông tin của bạn