Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Doanw load phim.avi xong nó biến đâu mất

• 0 Lượt chia sẻ
  • 949 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 636 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Các bác cho em hỏi em doawn load xong một phim khoảng >30Mb vì hơi lâu nên em để đấy đi chơi khi về chẳng biết nó chui vào chỗ nào ở máy. Bây h muốn xem thì làm thế nào ạ. Quê thật mong các bác thông cảm
    VMLR

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 190 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu load bằng chương trình hỗ trợ download thì mở chương trình đó lên rồi xem trong danh sách.

Nhưng chắc load bằng trình duyệt bình thường,
    Cách 1: mở trình duyệt lên thao tác download lại như trước đến quá trình hỏi save ở đâu thì file download trước nó nằm ở đó. (Trình duyệt nó nhớ vị trí save file lần gần trước nhất)
    Cách 2: Áp dụng cho tất cả, nhưng hơi lâu.
    Mở My computer lên rồi bấm vào SEARCH, sau đó nhập tên file của đoạn phim đó vào rồi tìm.
    Biết một ít về máy tính nếu ai cần hỗ trợ thì contact (Cho đi những thứ mình có để nhận lại những thứ mình không có.)
    YM: Mr.TommyFrank-------------29/01-------------------->22/06----------------Web: www.lovelinh.net
    Warning! Nhiệt Tình + Ngu Dốt = Phá Hoại
    • 207 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cho hỏi là bạn đang dùng trình duyệt web gì? (IE hay Firefox...). Và bạn download bằng trình duyệt đó luôn hay là dùng chương trình hỗ trợ download (như IDM hay Flagesh...)
    sau khi trả lời xong thì mình có thể đưa bạn vào thư mục mà bạn down file đó về lun
    Chữ ký vi phạm Nội quy - bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 636 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Mẹ cháu dùng ctrình hỗ trợ doawn load nhưng chẳng biết là ctrình gì vì đọc trên forum có cái đường link click vào thế là nó xuất hiện một cái ctrình gì đó có chữ Doawn load thế là mẹ cháu kích vào thôi :Silly: Chán nhỉ. Hình như là Flagesh bác ạ.
    VMLR
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 29 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngananh Xem bài viết
    Các bác cho em hỏi em doawn load xong một phim khoảng >30Mb vì hơi lâu nên em để đấy đi chơi khi về chẳng biết nó chui vào chỗ nào ở máy. Bây h muốn xem thì làm thế nào ạ. Quê thật mong các bác thông cảm
    1. Mặc định thông thường: Mydocment/download/vidèo.
    2. click down một bộ phim bất kỳ khác, khi đó máy sẽ hiện đường dẫn đến folder chứa file.->> vào thư mục đó mà xem thôi :Laughing:
    • 27 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

nếu ko thấy được thì download lại là xong :Thinking: