TIN TÀI TRỢ.

Dành cho các mẹ muốn tự học tiếng Anh

• 2 Lượt chia sẻ
  • 1.41K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 160 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Hi các mẹ, mình thấy nhu cầu học tiếng Anh của các mẹ cũng nhiều quá. Mình cũng đã và đang dạy các lớp tiếng Anh giao tiếp tại nhà. Dù thấy có nhiều mẹ có nhu cầu mà mình không thể giúp được nhiều. Vì vậy mình muốn giúp các mẹ muốn học tiếng Anh mà lại không có nhiều thời gian đi học. Các bạn chỉ cần đăng kí trang eslpractsing@gmail.com và đánh chữ Register ở Subject nhé. Các bạn sẽ nhận được bài học tiếng Anh mỗi tuần mà không cần phải tìm kiếm mất thời gian. Chúc các mẹ học tiếng Anh hiệu quả. Luu Ha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 64 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaxinh Xem bài viết
    Hi các mẹ, mình thấy nhu cầu học tiếng Anh của các mẹ cũng nhiều quá. Mình cũng đã và đang dạy các lớp tiếng Anh giao tiếp tại nhà. Dù thấy có nhiều mẹ có nhu cầu mà mình không thể giúp được nhiều. Vì vậy mình muốn giúp các mẹ muốn học tiếng Anh mà lại không có nhiều thời gian đi học. Các bạn chỉ cần đăng kí trang eslpractsing@gmail.com và đánh chữ Register ở Subject nhé. Các bạn sẽ nhận được bài học tiếng Anh mỗi tuần mà không cần phải tìm kiếm mất thời gian. Chúc các mẹ học tiếng Anh hiệu quả. Luu Ha
    hok gửi được mail chị Hà ui
    Giữa những ánh mắt ai. Em đã dừng lại nơi anh. Ánh mắt anh đang nhìn. Làm con tim em thêm nồng say.... :Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 236 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bạn ơi, mình muốn đăng ký nhưng không gửi được mail cho ban de dang ky. Ban cho minh dia chi hom thu khac lien he nhe. Cam on ban nhieu (xin loi vi tu nhien khong go duoc dau)!
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,041 Bài viết

• 2,352 Được cảm ơn

@ All: mình lanh chanh trả lời giùm mehaxinh nha :Smiling:
    Mẹ mehaxinh gõ nhầm địa chỉ rồi. Địa chỉ đúng là như thế này ạ:
    eslpractising@gmail.com
    (mẹ ấy gõ thiếu chữ 'i' sau chữ 't')
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 101 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Chị ơi,
    cho em hỏi tý với, có nghĩa là em gửi mail vào địa chỉ kia và phần Subjec em để là Register ạ?:Smiling:
    • 160 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehaxinh Xem bài viết
    Cac me oi minh xin loi nhe. Tai cu phai danh chu tieng Viet nen minh bi lan suot

eslpractising@gmail.com

Cac me vao lai giup minh nhe. Luu Ha
    • 22 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Phương pháp thì nhiều, tài liệu vô vàn. Cái chính là sự quyết tâm thôi. Mình cũng muốn học lắm, nhưng mọi việc chi phối quá nhiều, nên đành chịu thua trong thời điểm hiện tại này.