Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đăng kí Mobile Internet của Mobifone?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.06K Lượt đọc
  • 20 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới chuyển qua dùng Mobifone được một thời gian, giờ có nhu cầu muốn truy cập mạng mà lại không biết Mobifone có các gói cước cụ thể như thế nào? Anh chị nào biết có thể cung cấp giúp em chi tiết cụ thể các Gói cước Internet hiện nay của Mobifone đang áp dụng được không ạ?

Em cảm ơn !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy gói cước về dịch vụ internet của Mobifone thì nhiều lắm, có gói cước theo ngày, theo tuần, theo tháng, rồi gói có giới hạn về dung lượng rồi gói không có giới hạn về dung lượng, rồi cả gói về giờ rỗi nữa. Nhưng mà mình thấy hiện nay nhiều người dùng gói MIU lắm. Đây là gói không giới hạn về dung lượng, chỉ mất 70k/tháng đối với thuê bao thường và 50k/tháng đối với thuê bao sinh viên, có 600Mb sử dụng tốc độ cao sau đó hạ băng thông. Nếu với mức sử dụng trung bình thì gói này khá là ổn đó.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ ở đâu cũng có wifi, nên nếu bạn chỉ cần dùng gói cước cho những chuyến đi công tác, đi chơi đến nơi không có wifi thì có thể đăng ký theo gói cước ngày. Mình hôm trước về quê không có wifi thấy buồn bực chân tay nên đã đăng ký gói D5 của Mobifone, để đăng ký bạn có thể soạn DK D5 gửi 999 trong vòng 24h từ thời điểm đăng ký bạn được sử dụng 1GB tốc độ cao, xem phim cứ gọi là vù vù. Tuy nhiên, gói này tự động ra hạn nên nếu bạn về thành phố mà không dùng nữa có thể huỷ đi nhé. Mình xem 1 ngày tốc độ cao lúc huỷ đi vẫn còn hơn 300 MB, giá gói này là 5K/24 giờ. Với nhu cầu của mình thì gói này là khá ổn.
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu nói về khuyến mại data thì mình thấy giờ còn có gói KD8 cũng rất hay, vừa có sms, vừa có phút gọi lại có cả data để bạn sử dụng nữa đấy.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Hoamitocnau89 phải nói rõ ra thì bác chủ top mới biết mà chọn lựa chứ, bạn nói chung chung thế thì làm sao mà biết để đăng ký
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thì bác ấy hỏi chung chung mà. Bây giờ nhà mạng cung cấp nhiều như thế làm sao biết nhu cầu của bác ấy thế nào mà nói được. Mỗi người có 1 nhu cầu sử dụng khác nhau mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy mọi người hay dùng gói MIU lắm, cho Em hỏi gói đấy cụ thể là như thế nào vậy nhỉ ? Cách đăng kí ra sao ạ ?
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Gói MIU là gói không giới hạn về dung lượng có giá là 70.000đ/30 ngày (đối với sim sinh viên được giảm giá là 50.000đ/30 ngày) có 600Mb sử dụng tốc độ cao và sau đó thì hạ băng thông bạn ạ
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn tặng gói MIU cho số điện thoại khác thì làm thế nào vậy nhỉ ?
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Để tặng gói MIU cho số thuê bao khác bạn soạn tin: TANG_TÊN GÓI_SỐ TB NHẬN gửi 999
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bình thường mình hay dùng wifi mà mấy hôm nay mất mạng, không biết có cách nào đăng kí gói cước theo tuần thôi không mấy bạn nhỉ ?
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có đấy bạn. Mobifone có 2 gói theo tuần là gói MT30, và MT50. Để đăng ký gói bạn soạn tin: DK_tên gói gửi 999 nhé.
    Giá gói: MT30: 30.000đ/7 ngày có 350Mb tốc độ cao và MT50 là 50.000đ/7 ngày có 500Mb tốc độ cao, sau đó sẽ hạ băng thông bạn nhé.
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các bác thử gói DP120 đi, được data 3Gb, 120 phút thoại, 120 SMS lại được km dịch vụ xem youtube, facebook nữa cơ chứ.
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy bác nào có tiền nhiều hay sd trả sau soạn tin nhắn: dk_12miu gửi 999 (840.000/12 tháng) dung lượng mỗi tháng 1200mb/tháng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy alo tổng đài nhờ đk cũng được đó các bác ạ
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng rồi bác, Alo tổng đài đk khỏi phải tốn gửi tin nhắn mà ưu đãi của gói là ko đổi. Gói đa chu kỳ thì lúc nào cũng được ưu đãi nhiều hơn so với gói ngắn hạn các bác ạ
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì chỉ cần soạn tin: miu gửi 999 là ok ngay,tốn 70.000/tháng truy cập không giới hạn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng máy smartphone mà không dùng mạng thì như không,dùng mạng mà không đăng ký gói thì thôi rồi trả tiền mệt nghỉ nhé
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gói cước My giờ quá nổi tiếng,xem youtube không giới hạn+ 2Gb dung lượng ngoài nhiều và lợi quá nhưng giá tới 130.000/tháng
    • 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

So với gói M120 có 3G thì gói MY này quá lợi đấy bác ạ. Đã được 2GB truy cập rồi còn được xem youtube miễn phí hoàn toàn với tốc độ cao nữa.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2