TIN TÀI TRỢ.

Công việc làm thêm lĩnh vực BĐS cho các mẹ làm trong công ty nước ngoài tại TP. HCM

• 0 Lượt chia sẻ
  • 868 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 86 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Công ty mình đang running một project nhà cho người nước ngoài thuê ở khu vực TP. HCM (chủ yếu là khu vực quận 7).

Các mẹ thường xuyên tiếp xúc với người nước ngoài làm việc tại TP. HCM có thể tham gia làm C.T.V.

Công việc đơn giản là khi các bạn nc ngoài sang đây làm việc có nhu cầu tìm nhà, các mẹ có thể giới thiệu sang bên mình. Bên mình không charge phí của ng đi thuê, còn giúp họ làm giấy tờ hợp đồng, tư vấn luật, hỗ trợ khi có vấn đề cầu deal với chủ nhà trong quá trình thuê.

Với mỗi khách các mẹ giới thiệu sang mà giao dịch cho thuê thành công, bên mình sẽ trích lại các mẹ 5% của chi phí môi giới đó. Hoàn toàn chỉ là giới thiệu thôi, các mẹ ko phải làm gì cả.

VD như bên mình thu phí 1 tháng tiền nhà từ chủ nhà (từ 500-vài ngàn $), các mẹ sẽ đc trích 5% của số tiền phí môi giới đó.

Công ty luôn có sẵn sàng với hàng ngàn sản phẩm từ villa, apartment, penhouse, office, house trong khu vực quận 7, quận 1, quận 2 đặc biệt phù hợp với khách nước ngoài.

Các mẹ nào cảm thấy mình phù hợp thì có thể contact với mình nhé

hr@hakon.vn
    0168.990.5591 (Hằng)

VP công ty mình: Lầu 1, khải hoàn building, R4-91-92-93-94 Hưng Gia IV, Bùi Bằng Đoàn, Phú Mỹ Hưng, Q7.
    Moon H. Doan.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT