Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Có cách nào làm đuọc ảnh từ đĩa CD

• 0 Lượt chia sẻ
  • 880 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,385 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

các mẹ ơi,em có ảnh chụp từ máy ảnh kỹ thuật số,ảnh của con gái.Ban em đã sao ra đĩa CD.Nhung máy của em bị hỏng,còn máy ở CTy thì không có ổ CD.The nên có mẹ nào biết cửa hàng nào hay làm thế nào để em có thể đưa ảnh của bé lên máy tính được không,chỉ giúp em với.Em cảm ơn các mẹ nhé.
    QczNp7

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,448 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Hương Trà
    các mẹ ơi,em có ảnh chụp từ máy ảnh kỹ thuật số,ảnh của con gái.Ban em đã sao ra đĩa CD.Nhung máy của em bị hỏng,còn máy ở CTy thì không có ổ CD.The nên có mẹ nào biết cửa hàng nào hay làm thế nào để em có thể đưa ảnh của bé lên máy tính được không,chỉ giúp em với.Em cảm ơn các mẹ nhé.
    Để đưa được ảnh lên máy tính của bạn (tất nhiên rồi) thì máy đó phải có:
    1. ổ CD
    2. Không có ổ CD thì có đường truyền Internet, và bạn sẽ nhờ 1 người có máy tính khác, có ổ CD, họ copy vào máy họ rồi gửi mail cho bạn. Bạn ngồi ở máy bạn, load về. Hoặc máy bên kia sẽ upload ảnh của bạn lên mạng, bạn lên đó load về.
    0p30

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )
    • 1,385 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quangyenvi
    Để đưa được ảnh lên máy tính của bạn (tất nhiên rồi) thì máy đó phải có:
    1. ổ CD
    2. Không có ổ CD thì có đường truyền Internet, và bạn sẽ nhờ 1 người có máy tính khác, có ổ CD, họ copy vào máy họ rồi gửi mail cho bạn. Bạn ngồi ở máy bạn, load về. Hoặc máy bên kia sẽ upload ảnh của bạn lên mạng, bạn lên đó load về.
    Cam ơn bạn nhé.Trời ơi nhưng bên em chẳng có máy nào có ổ CD cả,chán thế.Ra hàng internet họ có làm cách nào được cho mình không bạn nhỉ
    QczNp7
    • P&M
      Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 87 Bài viết

• 79 Được cảm ơn

may cua bác có cổng usb không? nếu có thì bác chỉ việc copy ảnh vào một cái usb key là xong ngay thôi. chứ tình hình bác mà lấy qua internet thì mệt lắm, lâu chết đi được
    • 1,385 Bài viết

• 72 Được cảm ơn

các mẹ ơi em đã cho ảnh lên máy được rồi.Nhung mà có cách nào in ảnh ra được không nhỉ?
    QczNp7
    • 2,448 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

các mẹ ơi em đã cho ảnh lên máy được rồi.Nhung mà có cách nào in ảnh ra được không nhỉ?
    In ảnh:
    - Ra giấy ảnh: Mang cái đĩa CD có sẵn ảnh mà bạn đã có ấy, ra hàng ảnh.
    -In ra giấy thường: Khổ A4 hả, giấy Văn phòng, thì mở ảnh ra, vào File - Print là được, nhưng mà chắc chả in kiểu này làm gì.
    0p30

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )