Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

chỗ nào ở hà nội học toeic tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.27K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em muốn tìm 1 lớp học toeic tốt sĩ số ít ở hà nội . mẹ nào biết ở đâu uy tín thì mách giùm e với ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có biết trung tâm dạy tiếng anh và luyện thi TOEIC này rất hay. rất nhiều người bạn của mình học ở đây bạn có thể tham khảo nha :
    Trung tâm dạy tiếng anh giao tiếp chuyên nghiệp nhất tại Hà Nội - Ms Hoa TOEIC

Học Tiếng Anh nhiều năm trời mà không giao tiếp tiếng anh được đã trở thành căn bệnh "khó chữa" của nhiều thế hệ, cần phải có những liều thuốc đủ mạnh và đặc trị trước khi nó phát tán thành bệnh dịch. Và trung tâm dạy tiếng anh Ms Hoa TOEIC ra đời với mong muốn trị tận gốc căn bệnh đó, để nhiều người Việt trẻ có thể nói Tiếng Anh thành thạo và sau đó chính họ sẽ truyền cảm hứng cho bạn bè mình, để yêu và trân trọng Tiếng Anh hơn... và trên hết là có một tương lai tươi sáng hơn!

Bài viết xem thêm :

Học Tiếng Anh giao tiếp – một vấn đề không mới nhưng chưa bao giờ hết “nóng” tại Việt Nam.

Vì sao lại thế ? Bởi lẽ có quá nhiều người học Tiếng Anh từ đầu cho tới tận bây giờ khi đi làm mà không nói nổi được một câu Tiếng Anh có đầy đủ chủ ngữ , vị ngữ. Rõ ràng, biết Tiếng Anh giao tiếp là một lợi thế vô cùng lớn KHÔNG ai chối cãi được, thế nhưng việc đầu tư thời gian & công sức một cách nghiêm túc để học Tiếng Anh bài bản thì lại ít người lưu tâm…

13891724265826 De giao tiep tieng Anh tot la dieu khong he de dang - trung tam hoc tieng Anh Ms Hoa TOEIC
    Học Tiếng Anh là phải giao tiếp được! – Đó phải là cái đích cuối cùng cần đạt được mọi người học Tiếng Anh. Nhiều người cho rằng nói được Tiếng Anh thì cũng chỉ là “chém gió” với mấy người nước ngoài cho vui tai, đã mắt. Nhưng chắc rằng bạn đã nhầm. Học tiếng anh giao tiếp sẽ mang lại cho bạn nhiều lợi ích sau này như tự tin giao tiếp với nước ngoài, thăng tiến trong công việc sau này, đi du lịch khắp mọi nơi trên thế giới.

Nhằm giúp các bạn có một phương pháp và cách học Tiếng Anh đặc biệt là Giao tiếp tiếng Anh tốt trong công việc, Trung tâm học Tiếng Anh Ms Hoa TOEIC đã biên soạn Lộ trình học Tiếng Anh từ người mới bắt đầu cho đến Giao tiếp thành thạo, chuyên nghiệp trong công việc. Ms Hoa TOEIC tự hào là trung tâm dạy tiếng Anh giao tiếp theo phương pháp mới đầu tiên tại Hà Nội.

13891717294004Lộ trình học giao tiếp tiếng anh chuyên nghiệp nhất tại trung tâm dạy tiếng anh giao tiếp Ms Hoa TOEIC
    Đây là lộ trình học TOEIC đến Giao tiếp thành thạo trong công việc do Ms Hoa TOEIC thiết kế theo xu hướng Quốc tế đang rất phát triển ở các nước Hàn Quốc, Nhật Bản, Hongkong, Pháp ...

Lộ trình học Tiếng Anh này sẽ giúp các bạn trẻ giải quyết việc đạt 600-700 TOEIC Reading, Listening không đảm bảo được việc giao tiếp thành thạo. Muốn học giao tiếp tốt bạn phải hoàn thiện 4 kỹ năng Nghe, Nói, Đọc, Viết. TOEIC Speaking, WRiting sẽ giúp bạn hoàn thiện khả năng nói, và viết - 2 kỹ năng cực kỳ quan trọng trong công việc, giao tiếp.
    13830653906303Ms Hoa - Founder trung tam day tieng Anh giao tiep Ms Hoa TOEIC
    Trung tâm học tiếng anh Ms Hoa TOEIC - Địa chỉ học tiếng Anh giao tiếp công việc chuyên nghiệp\

Đến với trung tâm dạy tiếng anh giao tiếp Ms Hoa TOEIC, các bạn sẽ được hòa nhập với môi trường lớp học thân thiện, hòa đồng, không khí lớp học luôn luôn vui vẻ tạo bầu không khí thoải mái, truyền được cảm hứng chinh phục tiếng Anh với học viên.

Ngoài ra, với câu lạc bộ tiếng Anh Paint Yourself do Ms Hoa TOEIC sáng lập là cơ hội rất tốt để học viên luyện tập nói tiếng Anh với nhiều chủ đề hấp dẫn về Business. Người host mỗi buổi sinh hoạt chính là sứ giả của trung tâm sẽ giúp các bạn chỉnh phát âm, cách trình bay quan điểm, cách debate với nhau như thế nào ...

Trung tâm dạy Tiếng Anh giao tiếp TOEIC Ms Hoa TOEIC càng ngày càng khẳng định vị thế, uy tín của mình bởi số lượng học viên đã và đang theo học tại trung tâm đã lên đến con số hơn 10.000. Đó cũng là 1 động lực rất lớn để tiếp thêm niềm tin cho trung tâm phát triển và vững mạnh hơn.

Hiện nay Ms Hoa TOEIC đang có 3 cơ sở tại Hà Nội, đó là:

Địa chỉ cơ sở 1 của Ms Hoa TOEIC :

- Số 89 Tô Vĩnh Diện,Phường Khương Trung,Thanh Xuân,Hà Nội (cách ngã tư sở 300 mét)

- SĐT 0466 811 242/ 0906 264 966
    13794136124966

Địa chỉ cơ sở 2 của Ms Hoa TOEIC:

- Số 26/83 Hoàng Quốc Việt,Cầu Giấy,Hà Nội

- Sđt 0462 956 406/ 0906 264 966

137941365156511

Địa chỉ cơ sở 3 của Ms Hoa TOEIC :

- 26/Ngõ 1 Phan Đình Giót, Phương Liệt, Hà Nội (Đường Giải Phóng)

- SĐT: 0462 935 446/ 0906 264 966

13794136515651

Email: hoa.nguyen@msshoatoeic.com
    hoặc admin@mshoatoeic.com
    Website: http://www.mshoatoeic.com
    Bất kì lúc nào bạn lên mạng Search để tìm cho mình 1 trung tâm tiếng anh thì sẽ hiện ra cho bạn hàng ngàn địa chỉ để bạn lựa chọn. Nhưng để tìm ra cho mình trung tâm dạy tiếng anh hiệu quả đáp ứng được những nhu cầu cần thiết cho bạn bấy lâu nay thì rất khó phải không nào ?

Ms Hoa TOEIC hi vọng sẽ là chìa khóa giúp bạn giải quyết những điều nói trên. Khi đã tìm ra chìa khóa ấy, hãy tự tin mở cánh cửa đó để bước ra một thế giới mới. "Trên một con đường không quan trọng đích đến là đâu mà điều quan trọng nhất là trên con đường đấy ta đã học hỏi được những gì ".

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trước mình học TOEIC Ở prosource ở pháo đài láng. Bạn có thể tham khảo nhé. Có 3 tiêu chí mà mình thấy trung tâm đó cũng ổn không dám khen là tốt nhẩt
    - chia làm ít cấp
    - lớp có 6 người
    - giáo viên không bôi bài
    Mình không biết bạn mục tiêu TOEIC là bao nhiêu nhưng ngày trước mình học TOEIC mục tiêu 800, theo mình TOEIC đi học người ta sẽ dạy cho bạn chiến lược làm bài chứ còn làm bài thì về nhà làm cũng được tốn thời gian, cùng với việc học mình chỉ làm một quyển bộ đề thôi nhưng mà riêng phần nghe ấy mình nghe đi nghe lại rất nhiều, vì nói thang ra là có những chỗ mình không nghe được nên mình phải nghe lại cho nghe đúng thì thôi. Nhưng cũng phải công nhận là ngày xưa chưa đi học không có chiến lược nen diểm cũng k cao. Mình áp dụng phương pháp đó và học hỏi thêm các chiến lược của các thầy cô tren lớp, học xong tâm 1 tháng mình đi thi thì được 750. Tuy không được như mục tiêu đề ra nhưng mình thấy trong thời gian ngắn ngủi mà đạt được như vay thì mình cũng rất cảm ơn cô giáo ở đay.Lúc đầu đi học còn hơi sợ vì nhiều bài tâp ới hỏi xoay vòng, kiểm gì 1 buổi cũng bị gọi gần chục lần.GOOD LUCK!
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao ko học TOEFL hay IELTS chất lượng hơn đó bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haianh1988vn Xem bài viết
    Trước mình học TOEIC Ở prosource ở pháo đài láng. Bạn có thể tham khảo nhé. Có 3 tiêu chí mà mình thấy trung tâm đó cũng ổn không dám khen là tốt nhẩt
    - chia làm ít cấp
    - lớp có 6 người
    - giáo viên không bôi bài
    Mình không biết bạn mục tiêu TOEIC là bao nhiêu nhưng ngày trước mình học TOEIC mục tiêu 800, theo mình TOEIC đi học người ta sẽ dạy cho bạn chiến lược làm bài chứ còn làm bài thì về nhà làm cũng được tốn thời gian, cùng với việc học mình chỉ làm một quyển bộ đề thôi nhưng mà riêng phần nghe ấy mình nghe đi nghe lại rất nhiều, vì nói thang ra là có những chỗ mình không nghe được nên mình phải nghe lại cho nghe đúng thì thôi. Nhưng cũng phải công nhận là ngày xưa chưa đi học không có chiến lược nen diểm cũng k cao. Mình áp dụng phương pháp đó và học hỏi thêm các chiến lược của các thầy cô tren lớp, học xong tâm 1 tháng mình đi thi thì được 750. Tuy không được như mục tiêu đề ra nhưng mình thấy trong thời gian ngắn ngủi mà đạt được như vay thì mình cũng rất cảm ơn cô giáo ở đay.Lúc đầu đi học còn hơi sợ vì nhiều bài tâp ới hỏi xoay vòng, kiểm gì 1 buổi cũng bị gọi gần chục lần.GOOD LUCK!
    Bạn ơi học 6 người thế thì học phí có đắt không, mà bạn học ở prosource thì học cả tuần à hay sao. Thật ra mình cảm thấy mô hình lớp 6 người hơi gò bó, nhưng mà chắc là nó sẽ đem lại hiệu quả . Với thầy cô ở chỗ prosource dạy có hay kể chuyện câu giờ k bạn!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 336 Bài viết

• 431 Được cảm ơn

Hi there everybody,
    Cách đây không lâu mình có chia sẻ về một dự án dạy tiếng Anh, khám chữa bệnh bằng thuốc nam và cơm chay từ thiện. Nhưng do nhiều lý do khách quan mà các nguồn tài trợ chưa sẵn sàng và dự án sẽ phải dời lại một thời gian. Thay vào đó, theo gợi ý của các bạn sinh viên, mình quyết định mở một lớp luyện thi TOEIC với học phí siêu siêu hỗ trợ dành riêng cho các bạn sinh viên đang cần chứng chỉ TOEIC để ra trường hoặc các bạn đã ra trường nhưng chưa có việc làm muốn có chứng chỉ này để dễ tìm được công việc như ý.
    Đây là khóa TOEIC Introductory, một khóa luyện thi TOEIC mở đầu dành cho các bạn có trình độ tiếng Anh tương đương lớp 12 hoặc điểm TOEIC từ 300 đến 400.Mình đã dạy TOEIC liên tục 3 năm và có rất nhiều kinh nghiệm về khóa luyện thi này. Chất lượng, phong cách giảng dạy và mức độ nhiệt huyết của mình thì rất nhiều bạn sinh viên đã học mình ở Bách Khoa đã biết rồi. Có thể nói là trong 100 bạn thì chỉ có vài bạn không hài lòng thôi. Sinh viên của mình cũng thường có tỉ lệ pass TOEIC 450 rất cao so với trung bình của trường. Mình chỉ nói thêm về nội dung cụ thể của khóa học như sau:
    Thời lượng: 22 buổi x 2h
    Nội dung:
    - 14 chủ đề ngữ pháp thường gặp nhất trong bài thi TOEIC kèm bài tập
    - 12 chủ đề từ vựng thường gặp nhất trong bài thi TOEIC kèm các nguyên tắc phát âm cơ bản và một số hoạt động giúp học từ nhanh và vui nhất
    - Kỹ năng làm bài nhanh và hiệu quả đối với từng phần của bài thi TOEIC
    - Rất nhiều bài luyện kỹ năng.
    - 2 đề thi thực tế hoàn chỉnh
    Khóa học này được thiết kế với hy vọng giúp các bạn đạt điểm TOEIC tương đương 450 và làm chủ những kiến thức tiếng Anh và khả năng nghe nói-phản xạ cơ bản. Sau khóa học này các bạn có thể chọn học tiếp khóa học TOEIC-intermediate để đạt số điểm cao hơn (>550) hoặc khóa Tiếng Anh giao tiếp thương mại quốc tế trình độ B1 (tập trung vào các bối cảnh giao tiếp, sử dụng tiếng Anh trong môi trường công sở, ví dụ: cách tiếp đón khách, giới thiệu về bản thân và công ty, nghe điện thoại, để lại lời nhắn, dẫn dắt hội thoại, trình bày quan điểm trong một buổi họp, cách viết cv, trả lời phỏng vấn….) gồm 24 buổi.
    Học phí siêu hỗ trợ: 600k/khóa
    Lịch học dự kiến: tối t3, 5, 7 từ 6-8h
    Ngày khai giảng dự kiến: Thứ 5 ngày 12/11/2015
    Ai đăng ký theo học hoặc học thử mời comment dưới đây hoặc inbox cho mình.
    Cảm ơn tất cả mọi người.
    Facebook: https://www.facebook.com/Kimnganhoa
    Facebook page luyện thi TOEIC https://www.facebook.com/misshoameo/?ref=hl
    Fragile but unbreakable
    • hoangducthang92 Khách
    • 2 năm
    mình nghe mọi người bảo đi học thầy Đỗ Văn Thái thì mình cũng đki 1 khóa. học ổn mọi người ạ. đầu vào 400 ra đc 650. thế thoai đủ nộp cho Viettel roài ko mong chờ j hơn, hiu hiu.