TIN TÀI TRỢ.

Cho em xin số điện thoại hoặc mail cô Hiền luyện IELTS - Nguyễn Lương Bằng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.67K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 120 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Chào các anh chị.
    Em học xong lớp Pre- Ielts, và đang có nhu cầu nghỉ hè xong sẽ học Ielts.
    Bạn em học thấy Thọ ở Mỹ Đình, khen lắm nhưng mà xa quá, đi lại mất nhiều thời gian nên em không học ở đó đươc.
    Qua tìm hiểu trên mạng, em thấy trên web mình có rất nhiều chị học cô Hiền, nhưng mà em đọc mãi chả thấy số điện thoại hay mail để liên lạc với cô. Vậy mong anh chị nào biết thì cho em xin số đt của cô ạ.
    À, anh chị nào đã học thì có thể chia sẻ chút cảm nhận cho em về lớp học của cô được không ạ, cho em biết cả học phí nữa nhé.
    Cảm ơn anh chị:Smiling:
    Yêu là khổ
    Yêu là chết trong lòng 1 tí
    Thế thì yêu làm chi:cool:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

học phí cao lắm bạn ah, mình cũng định đi học mà cô bảo 4.5 triệu ,học có 2 tháng thôi
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 120 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Nhưng mà lớp có bao nhiêu người bạn nhỉ?
    Lớp pre mình học thấy đắt quá, mà những gì nhận được thấy không tương xứng lắm.
    Xem nào, nếu tuần 3 buổi thì 1 khóa tầm 25 buổi, --> 180 k/ buổi.
    Bạn cho mình xin số của cô được không? Cảm ơn bạn nhé
    Yêu là khổ
    • 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn thử gọi số này xem có được không: 0983636499. lần trước mình gọi thì cô nói lớp đủ người rồi , đợi học lớp mới. Nhưng mà mình nghĩ 4,5 triệu 1 khóa 2 tháng , 20 học sinh / >>> cô super giàu bạn nhỉ. Chắc 1 năm cô đủ mua nhà rồi đấy nhỉ?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 120 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

uh, nhưng giờ học ielts cũng tốn kém, học phí như thế là ở dạng chưa phải là cao so với nhiều chỗ. Bạn mình học toefl thầy Thọ ở Mỹ Đình khen lắm, mà học phí mềm nữa, nhưng mà xa chỗ mình quá. Cô Hiền thì hình như có lớp ở trường Bách Khoa, mình trọ ở ngay đó, nên nếu học đ]ợc ở đó thì tiện
    Yêu là khổ
    • 29 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

Cô Hiền dạy 1 khoá 30 buổi bạn nhé, học phí như thế ko đắt đâu nếu các bạn so với cô Đức hoặc các TT khác. Cá nhân mình đã từng học thì nhận xét cô dạy hữu xạ tự nhiên hương, không cần phải quảng cáo vẫn có nhiều học sinh theo học và thi rất nhiều điểm 7 trở lên. Quan trọng là chất lượng bạn ah. Ah quên đây là email của cô: hienpm@gmail.com; 0983636499.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 120 Bài viết

• 74 Được cảm ơn

Em cảm ơn anh nhé, em vừa mail cho cô rồi, không biết kiểm tra đầu vào có khó không, lo quá
    Yêu là khổ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 46 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quangminh411 Xem bài viết
    Cô Hiền dạy 1 khoá 30 buổi bạn nhé, học phí như thế ko đắt đâu nếu các bạn so với cô Đức hoặc các TT khác. Cá nhân mình đã từng học thì nhận xét cô dạy hữu xạ tự nhiên hương, không cần phải quảng cáo vẫn có nhiều học sinh theo học và thi rất nhiều điểm 7 trở lên. Quan trọng là chất lượng bạn ah. Ah quên đây là email của cô: hienpm@gmail.com; 0983636499.
    Dạ cho em hỏi cụ thể một buổi writing cô dạy như thế nào, gồm những phần j, cô chữa bài cho hs có kỹ ko ạ? Em cũng muốn đi học khóa writing ielts cho bài bản
    Hana

Keep swimming
    • 119 Bài viết

• 560 Được cảm ơn

Em up kéo topic lên vì muốn xin thêm comment từ những người đã học cô rồi. Ai có kinh nghiệm share cho em với ạ. Thanks in advance
    Khởi đầu mới
    • 102 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mọi người cho em hỏi về lớp cô Hiền. Em được bạn bè recomment rất nhiều về cô, đã gửi mail cho cô mấy ngày nay và gọi điện nhưng không được
    Em còn không biết nhà cô ở đâu nhưng muốn đi học cô quá.
    Ai có thông tin gì cho em biết với ạ?
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 303 Bài viết

• 461 Được cảm ơn

em cũng quan tâm, nhờ các anh chị đã học cô Hiền vào chia sẻ ạ, nhà cô đoạn nào ạ?
    mà có topic có người nói cô Hiền ở Tôn đức Thắng là cô này hay là 2 người khác nhau ạ?