Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Cho em hỏi về lớp Tin học văn phòng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.31K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang cần học một lớp Tin học văn phòng gấp ạ, để thi lấy chứng chỉ. Các mẹ biết chỗ nào học tốt thì chỉ cho em biết mới. Em cám ơn các mẹ nhiều ạ:LoveStruc:
    Nhớ voi con lắm :LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 12,357 Bài viết

• 16,086 Được cảm ơn

Bạn cần CC hay cần học là chính ?
    Ăn được, ngủ được là Tiên
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,175 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Trung tâm PT trên Thợ Nhuộm >"<
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nếu cần gấp thì mua cho nhanh _ khuyên thực sự _ còn học thì như UFO nói là được đấy .
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cám ơn các bác đã vào trả lời giúp em! Em chỉ có thời gian học trong 1 tháng thôi ạ, chỉ sợ là ko kịp. Nếu mua chứng chỉ này thì mua ở đâu uy tín hả các bác? Bác nào biết chỉ em với nhé. Em cám ơn nhiều ạ!
    Nhớ voi con lắm :LoveStruc:
    • Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 429 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn lên muare.vn vào tìm với từ khóa chứng chỉ là ra thôi .
    Mình nghĩ là cái này với bạn là option thôi nhỉ -> mua ok , chứ nếu để làm được thực sự thì nên học .
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,175 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Cho thêm cái giá nhé, hình như là 200k 1 chứng chỉ tin học thì phải .
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    • 110 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chính xác là 200k nhưng mà mẹ nó có những tận 1 tháng để học cơ mà có gấp đến nỗi phải mua đâu nếu có thời gian 1 tháng thì đi học vừa được thêm kiến thức, vì nói thật cái này nếu chỉ học để căn chỉnh và tạo bảng biểu ... nói tóm lại chỉ học bên word thôi thì nhanh lắm chỉ mất khoảng 10 ngày thôi.
    còn chứng chỉ thì đến học nộp ảnh và chứng minh nhân dân phô tô có công chứng kể từ ngày đưa đến ngày lấy mất 1 tuần vậy là ok.
    " Nếu thật buồn em cứ về với Biển"
    sigpic79370_4sigpic79370_5sigpic79370_3
    • 1,547 Bài viết

• 281 Được cảm ơn

Em bít chỗ làm chứng chỉ 100k đấy ạ
    :559: :554:

Nick yahoo: honeymoon2168
    Mobile cầm tay nhá: pm . khà khà
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 1,486 Bài viết

• 754 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Voicondangyeu Xem bài viết
    Em đang cần học một lớp Tin học văn phòng gấp ạ, để thi lấy chứng chỉ. Các mẹ biết chỗ nào học tốt thì chỉ cho em biết mới. Em cám ơn các mẹ nhiều ạ:LoveStruc:
    Trong khu tập thể giáo viên trường Sư phạm ngoại ngữ nhiều nhan nhản các trung tâm dạy tin, họ cũng tổ chức thi lấy chứng chỉ vào thứ 7 và chủ nhật hàng tuần. Tin học văn phòng rất dễ, bạn chỉ cần khoảng 20 buổi học liên tục là xong. Mình mới học xong 10 buổi Excel ở đấy.
    Lần đầu tiên Nhật Minh:Biết lẫyJuly,10.Mọc răng Oct,2, Biết bò Oct,28.Bước đi Feb,14
    Z5omp7
    lEs0p7
    • 7 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

qua trung tâm tin học ATP trên Thái Hà em nhé. Học xong được cấp chứng chỉ luôn em à