Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Chia sẻ với các mẹ Địa chỉ học Tiếng Anh tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 16.9K Lượt đọc
  • 89 Trả lời

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 211 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có ai biết chỗ nào dạy nói tiếng anh cấp tốc hay mà giáo viên là người nước ngoài thì chỉ cho mình với. Mình đang cần gấp. Thanks

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 640 Bài viết

• 147 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mongconkhoe Xem bài viết
    Có ai biết chỗ nào dạy nói tiếng anh cấp tốc hay mà giáo viên là người nước ngoài thì chỉ cho mình với. Mình đang cần gấp. Thanks
    Cấp tốc thì tớ không biết nhưng tốt thì có Hội đồng Anh ở Cát Linh, tội giá hơi cao.
    • 211 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn! Tớ cũng đã tham khảo cả Appolo và Language Link nhưng chỉ sợ ở đấy toàn dành cho trẻ em. Hic hic lại phải lạc lõng giữa một bày con nít thì chết.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đâu có, bạn mình đã học ở Hội đồng Anh rùi,lớp toàn người tầm tuổi trên 20 thui, bạn có thể đăng kí và chọn lớp mừh, nhưng công nhận giá cao thật, con bé học khóa 2,5 tháng mà những 300$.
    • 173 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Em o Sg, lâu rồi nghỉ sinh em bé, nên tiếng anh cũng rơi rụng hết...đang tính ôn luyện lại, nhưng time có giới hạn, có mẹ nào biết chỗ nào trong Sg dạy hay, hoặc thầy cô nào dạy ở nhà mà hay không, chỉ em với, chồng em nó bắt em học, nếu ko thì ko được đi làm, rõ khổ thế cơ..giờ đây trong đầu em chỉ toàn rau với thịt thôi à
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 342 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mongconkhoe Xem bài viết
    Em co quen co giao nguoi My, day gio hanh chinh tai nha. Dung chuyen mon giao vien, tieng anh My xin. gia hoi cao 15 usd/h me nao quan tam em gio thieu
    • 103 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Autism Xem bài viết
    Em co quen co giao nguoi My, day gio hanh chinh tai nha. Dung chuyen mon giao vien, tieng anh My xin. gia hoi cao 15 usd/h me nao quan tam em gio thieu
    Minh cung dang tim cho hoc noi tieng Anh chat luong, dang ay cho minh xin so dien thoai de lien lac voi. Thanks truoc nhe.
    • 5,168 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Hiện nay em đang cần một giáo viên dạy kèm tại nhà ngữ pháp t.A, chủ yếu là xem lại NP và làm nhiều bài tập,lớp học khoảng 5 người, học tại nhà em, thời gian từ 18h-20h,ai có khả năng sư phạm một chút, nắm vững ngữ pháp, có thể giải thích cặn kẽ tại sao phải làm thể (chứ ko phải nói là thì t.Anh nó thế đâu nha),có nhiều bài tập để bọn em thực hành thì giúp em với nha.Cám ơn mọi ng nhìu
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Chip-Puppy Xem bài viết
    Hiện nay em đang cần một giáo viên dạy kèm tại nhà ngữ pháp t.A, chủ yếu là xem lại NP và làm nhiều bài tập,lớp học khoảng 5 người, học tại nhà em, thời gian từ 18h-20h,ai có khả năng sư phạm một chút, nắm vững ngữ pháp, có thể giải thích cặn kẽ tại sao phải làm thể (chứ ko phải nói là thì t.Anh nó thế đâu nha),có nhiều bài tập để bọn em thực hành thì giúp em với nha.Cám ơn mọi ng nhìu
    Chip-Puppy, mình muốn tham gia học cùng với các bạn có được không? các bạn có ở gần Thanh Xuân không?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chip-Puppy, nếu nhà bạn gần khu Thanh Xuân mình muốn tham gia cùng có được không?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,022 Bài viết

• 169 Được cảm ơn

Tiếc là mình ko ở HN ko thì quả này cá kiếm khá đây rooling: rooling: , chẹp tiếc wa :rolleyes:
    8fdK1lH8fdKp7
    Tiểu Bảo thi khoảnh khắc trẻ thơ nè https://www.webtretho.com/forum/wttsh...2&postcount=17 Bộ ảnh thứ 342 nhé các mẹ
    • 5,168 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xavoi Xem bài viết
    Chip-Puppy, nếu nhà bạn gần khu Thanh Xuân mình muốn tham gia cùng có được không?
    Nhà mình ở chỗ chợ Thái Hà, bây j lớp đã có 5 người đăng ký học rồi mà chưa thấy giáo viên đâu đây, hic, để mìn hỏi mọi ng trong nhóm hẵng nhé, đây toàn những ng chưa nắm vững ngữ pháp mà đến tháng 9 này là cần trình độ B rồi, căng lắm đây, có khi phải học liên tục ý, bạn mà muốn tham gia thì cứ pm cho mình số mobile và tên của bạn, mình sẽ hỏi mọi ng xem sao hẵng nhé

To inbeohang: ỉn ơi, nếu ỉn trên này Chip đã bắt ỉn về mầm với mọi ng rồi, mọi ng đang mong cô giáo lắm đây này, đừng trêu ngươi nữa, xốn mắt khóc bi h:Crying:
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhà mình ở chỗ chợ Thái Hà, bây j lớp đã có 5 người đăng ký học rồi mà chưa thấy giáo viên đâu đây, hic, để mìn hỏi mọi ng trong nhóm hẵng nhé, đây toàn những ng chưa nắm vững ngữ pháp mà đến tháng 9 này là cần trình độ B rồi, căng lắm đây, có khi phải học liên tục ý, bạn mà muốn tham gia thì cứ pm cho mình số mobile và tên của bạn, mình sẽ hỏi mọi ng xem sao hẵng nhé

To inbeohang: ỉn ơi, nếu ỉn trên này Chip đã bắt ỉn về mầm với mọi ng rồi, mọi ng đang mong cô giáo lắm đây này, đừng trêu ngươi nữa, xốn mắt khóc bi h:Crying:
    Tèn ten. Em sinh viên năm 3 khoa Anh dạy được ko ạ. Hic nhưng mà đông người thế cơ ạ. Hồi nào đến giờ em chỉ gia sư nhiều nhứt là 2 người thui ạ. Sợ lại camơrun khi đứng trước các anh chị.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị Chip-puppy cho em hỏi là mục đích của chị sau khóa học này là j ah? học để nâng cao tiếng anh? hay học để thi lấy chứng chỉ? Chứng chỉ A, B, C thì em chưa thi nên k biết. Còn các chứng chỉ khác như TOEIC hay TOEFL thì em đã thi nên có thể giúp được chị . Có gì chị liên lạc với em theo số 0989262604.
    • 5,168 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Vì mục đích của lớp học này là học và luyện Ngữ Pháp tiếng Anh nên em muốn thuê người vững ngữ pháp căn bản là đc, em muốn luyện đến trình độ B tiếng Anh, vì đợt tới em thi đòi hỏi tiếng Anh trình độ B mà, Sinh viên cũng được, còn nghe nói và luyện trình độ cao hơn thì chắc sẽ cần đến sự giúp đỡ của mọi ng từ tháng 10 cơ, em cám ơn mọi ng đã quan tâm nha
    • 5,168 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xavoi Xem bài viết
    Chip-Puppy, mình muốn tham gia học cùng với các bạn có được không? các bạn có ở gần Thanh Xuân không?
    Bạn còn ý định học ko thế, nhà mình ở gần chỗ trường Công đoàn ý, nếu đi đc thì pm số đt cho mình, nếu mai mình ok đc giáo viên thì thống nhất học luôn trong tuần này đếy,
    • 5,168 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

em đã tìm đc giáo viên rồi, cám ơn mọi ng đã quan tâm
    • BL
      Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,556 Bài viết

• 144 Được cảm ơn

Mình cần tìm lớp học tiếng chuyên ngành kế toán ban ngày. Mẹ nào biết chỉ cho tớ với nhé:LoveStruc:
    • 56 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi little Bee Xem bài viết
    Mình cần tìm lớp học tiếng chuyên ngành kế toán ban ngày. Mẹ nào biết chỉ cho tớ với nhé:LoveStruc:
    Hi Bee,
    Theo tôi thì Bee cứ tìm 1 lớp học TA giao tiếp và học đều đặn. Bee đã đi làm thì việc học TA sẽ thực tế và vào nhanh, đồng thời sẽ học được luôn TA trong cviệc kế toán.
    TA trong chuyên ngành kế toán thì khô khan lắm, nếu Bee chỉ học riêng như thế thì sẽ k hiệu quả đâu, mà chóng chán lắm. Mà thực tế thì cviệc ktoán k cần phải biết nhiều từ đặc biệt lắm đâu.
    Tôi có CPA và đã từng học ở nước ngoài nên có chút kinh nghiệm chia sẻ với Bee.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CPA là chứng chỉ kế toán quốc tế phải ko chị? Học cái đó có khó lắm không ạ? VÀ học xong thì ngoài làm kế toán ra mình có thể làm đc những công việc như thế nào ạ?
  • Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5